Chat CẦN TÌM SƯ PHỤ DẠY KIẾM TIỀN(CÓ TRẢ PHÍ)

vantienbg

Newbie
Reactions
0
MR
0.045
Mình cần tìm sư phụ dạy kiếm tiền(cầm tay chỉ việc) mục tiêu ban đầu khoảng 300-500k/ngày. k chơi forex với cờ bạc đỏ đen.học phí sẽ trả nếu thấy hiệu quả ạ. xin giúp đỡ mình với ạ. thất nghiệp lâu quá rồi

Mình cần tìm sư phụ dạy kiếm tiền(cầm tay chỉ việc) mục tiêu ban đầu khoảng 300-500k/ngày. k chơi forex với cờ bạc đỏ đen. học phí sẽ trả nếu thấy hiệu quả ạ. xin giúp đỡ mình với ạ. thất nghiệp lâu quá rồi

Người có thể dạy bạn kiếm được 500k/1 ngày thì họ có thể kiếm dc ít nhất là x2 chỗ đó nên sẽ ko có ai dạy đâu. :D :D :D :D

biết đâu hữu duyên gặp đc người tốt bạn hehe

Nếu muốn gặp dươc người tốt thì bạn phải viết thế này, hihi

Mình cần tìm sư phụ dạy kiếm tiền (cầm tay chỉ việc) mục tiêu ban đầu khoảng 300-500k/ngày. k chơi forex với cờ bạc đỏ đen. HỌC PHÍ KHÔNG THÀNH VẤN ĐỀ. xin giúp đỡ mình với ạ. thất nghiệp lâu quá rồi

Mình cần tìm sư phụ dạy kiếm tiền(cầm tay chỉ việc) mục tiêu ban đầu khoảng 300-500k/ngày. k chơi forex với cờ bạc đỏ đen.học phí sẽ trả nếu thấy hiệu quả ạ. xin giúp đỡ mình với ạ. thất nghiệp lâu quá rồi
Chả hiểu kiểu gì :moca_dog002:
Chắc bác đăng bài cầu may là chủ yếu. Chứ yêu cầu thì cao mà lại còn thấy hiệu quả mới trả phí nữa. Hoặc đăng bài cho vui

Người dạy bạn kiếm tiền có lẽ người đó chỉ biết kiếm tiền từ đi dạy :))
P/s: thấy post này vui quá phải tạo tk để cmt luôn đó =))

người đó chỉ biết kiếm tiền từ đi dạy :))
P/s: thấy post này vui quá phải tạo tk để c
hay nói ngược lại là hầu như những người không biết kiếm tiền mới phải đi dạy

Đăng ký chạy xanh sm hoặc grab nha. Mình chỉ dòi đó. Làm dư hơn thì gửi mình số dư đó là được dòi

mình cũng nhận dậy giúp bạn kiếm đc 300k-500k/ngày nhưng mà cờ bạc không đỏ đen. Bạn thấy hợp duyên thì ib

Kiếm việc freelancer nào làm thôi, người ta kiếm ngon thì cần gì mấy đồng cafe của bạn

Có 2 cách này nhiều người dạy giúp bạn kiếm số tiền rất lớn nhé:
1. Bán giấc mơ không có thật tới những kẻ dại khờ
2. Hướng dẫn kẻ dại khờ đi bán lại giấc mơ đó cho những kẻ dại khờ khác

Tiền học phí đó cũng đủ kiếm vài nghìn $ mỗi tháng

Mình cũng đang mong gặp được người chỉ dẫn

Biết cách kiếm 300-500k / ngày thì họ ngậm tút, tăng công suất làm công nghiệp đớp 1 mình cho sướng, rảnh rỗi đâu mà chỉ dậy cho nát tút mà phải đợi đến khi bạn thấy hiệu qủa mới trả lương.

b ở đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom