• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tháng làm gì để có ~5tr

Ổn định chỉ có khi bạn đã đủ trải nghiệm.

Thời kì này muốn ổn định khó lắm các bác ako_O

mình cũng đang tìm kiếm thu nhập từ mmo đây, mà dạo này nghèo đói quá, giờ chả biết bắt đầu từ đâu. Ngày trước chơi off thì tháng được pay tháng thì đói kém, mà bây giờ off thì ngày càng héo úa, ptc trước đến giờ chơi được 20$ thi mang qua chơi xấp ngửa thua sạch, youtube thì không biết cách lách bản quyền, mà nghe nó giờ có lách được thì cũng dễ ăn report, chơi youtube nước ngoài thì trình độ tiếng anh có hạn và bây giờ cũng không đủ kiên nhẫn.Chơi bet thì không có vốn, nói chung là mình vẫn nghèo :oops:

mmo phải pro mới có ăn được. Như mình giờ đi theo xe tải nay tỉnh này mai tỉnh kia, phiêu lưu vòng vòng tháng cũng dư 6tr đây, một hai hôm lại mở tiệc một bữa nữa chứ :) khuyên bạn nên ra ngoài làm đi, mmo ko có gì là ổn định cả. Cheat nó được 1 thời gian chứ ko cheat được cả đời đâu, nhớ thời hoàng kim Youtube kiếm biết nhiêu giờ chả có xu nào :(

Một thực tễ là có ý định hay mới vào MMo thì nên bỏ cuộc. Còn cố đấm ăn xôi thì chơi captcha, ptc chứ còn bán áo thun, offer, chơi ga, cpm... thù rất khó mà theo được không ai dạy đâu. mà có dạy thì cũng còn sương với da. ( bát cơm của nta mà

Mình bảo đảm rũi ro cho bạn 50% . Có nghĩa bạn gữi cho mình 500$ tiền đâu tư , nếu mình giao dịch thua lỗ tài khoản chỉ còn 250$ thì mình sẽ dừng giao dịch . Gữi trả lại 250$ tiền còn lại và bù thêm 50% vốn ban đầu là 250$ cho bạn . Tức là hoàn vốn 500$ lại cho bạn .

Ngược lại , giao dịch có lãi bạn nhận 20$/ngày từ thứ 2 đến thứ 6 . Còn phần lãi còn lại thuộc về mình .
đang quan tâm cái này mà mình có thắc mắc

có gì để đảm bảo bạn sẽ trả tiền khi thua lỗ hoặc khi có lời ?

đang quan tâm cái này mà mình có thắc mắc

có gì để đảm bảo bạn sẽ trả tiền khi thua lỗ hoặc khi có lời ?
Nếu bạn ở TPHCM thì gặp trực tiếp nhé :) , Mình sẽ cung cấp các thông tin của mình cho bạn :)

Nếu bạn ở TPHCM thì gặp trực tiếp nhé :) , Mình sẽ cung cấp các thông tin của mình cho bạn :)

mình có ở sg, cơ mà gặp trực tiếp rồi thì làm dc gì hả bạn ? bạn có scam thì mình cũng đâu làm dc gì ? có gì để đảm ko ?

mình có ở sg, cơ mà gặp trực tiếp rồi thì làm dc gì hả bạn ? bạn có scam thì mình cũng đâu làm dc gì ? có gì để đảm ko ?

Gặp trực tiếp và đưa thông tin thì cần điều gì khác để đảm bảo nữa bạn . Thông thường khách hàng mình gữi tiền qua tài khoản bank thì ghi memo là cho mình vay lãi suất 2-3%/ngày ,và thời hạn vay bao lâu là đủ rồi . Khi có tranh chấp thì khách hàng có bằng chứng để khởi kiện :)

Gặp trực tiếp và đưa thông tin thì cần điều gì khác để đảm bảo nữa bạn . Thông thường khách hàng mình gữi tiền qua tài khoản bank thì ghi memo là cho mình vay lãi suất 2-3%/ngày ,và thời hạn vay bao lâu là đủ rồi . Khi có tranh chấp thì khách hàng có bằng chứng để khởi kiện :)
thứ nhất là memo là do 1 bên gửi ghi, ghi abc xyz gì cũng dc, chưa dc bên nhận xác nhận, vì vậy nếu sảy ra tranhh chấp thì bên gửi sẽ thua 99%
thứ hai: mình rất nghiêm túc nên cần 1 phương án đảm bảo hơn, ví dụ như hợp đồng hay cái gì đó tương tự

thứ nhất là memo là do 1 bên gửi ghi, ghi abc xyz gì cũng dc, chưa dc bên nhận xác nhận, vì vậy nếu sảy ra tranhh chấp thì bên gửi sẽ thua 99%
thứ hai: mình rất nghiêm túc nên cần 1 phương án đảm bảo hơn, ví dụ như hợp đồng hay cái gì đó tương tự

Hợp đồng như thế nào bạn . Pm yahoo mình trao đổi nhé :)

bắt đầu từ ptc và cap đi , từ từ sẽ lên,heheh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom