Request thằng bạn vừa bị hack

Status
Not open for further replies.

joenyn

Newbie
Reactions
25
MR
0.012
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là thằng bạn mình @nguyenductai hum qua có táy máy login vào mmo4me.net để coi mấy vụ scam gì gì đó . YH : [email protected] .
Hnay bạn ấy bị hack mất tài khoản mmo .
AE ai giao dịch với bạn ấy thì cẩn thận nhé .

vl đết hiểu sao MMO lắm gà với vịt VL

Upvote 0
Upvote 0
nguyenductai A moment ago Permanent Never Forever NGHI VẤN HACK NICK

Đã band trừ hậu quả

Upvote 0
Mấy bác cứ chửi người ta gà , nhưng đâu phải cái gì mấy bác cũng khôn - đôi khi khôn trên này ra ngoài vẫn còn bị con gái nó lừa đó thế vẫn là bi lừa roài có được tính là gà ko ?

Upvote 0
ko có ai gà cả đâu, chẳng qua là do admin shin để forum chế độ non index vs bọ google nên nó ko index đưa lên ds tìm kiếm đc, còn thăng mmo4me.net thì toàn đc đứng đầu, ae lâu ko vào forum đương nhiên search chữ mmo4me là dính phốt thôi, ko hiểu admin shin làm z là ý j ?

Upvote 0
Ban nao bi hack PP thi pm qua minh hỗ trợ gọi điện thoại cho paypal nhé, minh sẽ cố gắng trong khả năng của mình, mình cũng bị hack tài khoản rồi hack tiền mấy lần nhưng vẫn lấy lại được

Upvote 0
:(

Upvote 0
ko có ai gà cả đâu, chẳng qua là do admin shin để forum chế độ non index vs bọ google nên nó ko index đưa lên ds tìm kiếm đc, còn thăng mmo4me.net thì toàn đc đứng đầu, ae lâu ko vào forum đương nhiên search chữ mmo4me là dính phốt thôi, ko hiểu admin shin làm z là ý j ?
Làm thế để bảo vệ forum. Shin làm thế từ lúc vụ LR rồi. Cái thời LR bị C50 làm căng, lên goolge LR phát là ra trang này. MMO4ME nói chung cũng có những vấn đề nhạy cảm. Thằng .NET ăn theo nhưng không lường trước được sau này có biến thì nó là thằng đầu tiên bị nắm đầu chứ ko phải Shin. Bet bóng, poker, lô đề các loại... chứ chưa kể đến tiền ảo. Thí dụ nếu sau này ai thưa forum là 1 nơi môi giới cờ bạc, Shin chỉ việc xóa data trong server MMO. Tất cả mọi bằng chứng từ google ko có, mấy cái hình chụp screenshot đều có thể photoshop nên không đem ra làm bằng đc. Trái lại lúc này nếu CA lấy thông tin từ google, nếu truy ra, thằng .NET lãnh đủ.

Upvote 0
Làm thế để bảo vệ forum. Shin làm thế từ lúc vụ LR rồi. Cái thời LR bị C50 làm căng, lên goolge LR phát là ra trang này. MMO4ME nói chung cũng có những vấn đề nhạy cảm. Thằng .NET ăn theo nhưng không lường trước được sau này có biến thì nó là thằng đầu tiên bị nắm đầu chứ ko phải Shin. Bet bóng, poker, lô đề các loại... chứ chưa kể đến tiền ảo. Thí dụ nếu sau này ai thưa forum là 1 nơi môi giới cờ bạc, Shin chỉ việc xóa data trong server MMO. Tất cả mọi bằng chứng từ google ko có, mấy cái hình chụp screenshot đều có thể photoshop nên không đem ra làm bằng đc. Trái lại lúc này nếu CA lấy thông tin từ google, nếu truy ra, thằng .NET lãnh đủ.
like!like!like! :D

Upvote 0
Làm thế để bảo vệ forum. Shin làm thế từ lúc vụ LR rồi. Cái thời LR bị C50 làm căng, lên goolge LR phát là ra trang này. MMO4ME nói chung cũng có những vấn đề nhạy cảm. Thằng .NET ăn theo nhưng không lường trước được sau này có biến thì nó là thằng đầu tiên bị nắm đầu chứ ko phải Shin. Bet bóng, poker, lô đề các loại... chứ chưa kể đến tiền ảo. Thí dụ nếu sau này ai thưa forum là 1 nơi môi giới cờ bạc, Shin chỉ việc xóa data trong server MMO. Tất cả mọi bằng chứng từ google ko có, mấy cái hình chụp screenshot đều có thể photoshop nên không đem ra làm bằng đc. Trái lại lúc này nếu CA lấy thong tin từ google, nếu truy ra, thằng .NET lãnh đủ.
Chuẩn
*Không liên quan rằng, Shin gì đó sao chưa bao giờ thấy mặt hắn nhỉ =]]

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member