Tâm sự nhẹ

Tùy khả năng và lĩnh vực của mỗi người thôi bạn à
Đâu phải cứ làm mmo là phải chui rúc trong nhà mãi ?
MMO ko phải chỉ có mỗi vài 3 việc, nó có rất nhiều việc thu nhập thụ động chứ ko phải chủ động như offer ko
Giao tiếp thì mình vẫn giao tiếp bt, ra ngoài vẫn giao tiếp đc
Quan trọng là sắp xếp thời gian sao cho hợp lý thôi :v
Đấy là quan điểm cá nhân của mình

Tùy khả năng và lĩnh vực của mỗi người thôi bạn à
Đâu phải cứ làm mmo là phải chui rúc trong nhà mãi ?
MMO ko phải chỉ có mỗi vài 3 việc, nó có rất nhiều việc thu nhập thụ động chứ ko phải chủ động như offer ko
Giao tiếp thì mình vẫn giao tiếp bt, ra ngoài vẫn giao tiếp đc
Quan trọng là sắp xếp thời gian sao cho hợp lý thôi :v
Đấy là quan điểm cá nhân của mình
Mình đang nói về mình mà :(

cũng chán mmo lắm rùi, làm cái wed treo ads GA lên dự sau này xin việc sáng làm tối về post bài SEO tý kiếm thêm thu nhập thôi,mình cũngg men mới tham gia , ko hẳn là ko kiếm đc tièn, cơ mà ngồi máy tính hại lão vãi ;) chúc các bạn năm mới trăm trận trăm thắng, đừng quên ghế thắm wed mình http://www.tieploi.com/

ùm bạn cung gia nhập lâu rồi cũng hiểu , MMo mà mình bị ghệ bỏ luôn , vì cứ ôm lap mò mãi rủ đi chơi làm biếng :p
=]] hơi giống mình,hỏi hoài ko nói ko rằng,đi đâu cũng làm biếng và một ngày đẹp trời,mình đã alone=]],giờ thì làm bạn với người yêu của người đó luôn ^^

Mình cũng bình thường thôi bạn ui , chỉ ôm hạn là ko học trúng ngành cntt nên bg ko làm được gì - mình ở bến tre
Mỏ cày Nam- Bến Tre thi gặp tui

Nghe thớt chia sẻ mà cũng thấy mủi lòng. Đúng là MMO là cái nghề chứ không phải cái Nghiệp. Thôi thì cố gắng bước đi thôi. Chúc Thớt tìm đc công việc ổn định :)

Nghe thớt chia sẻ mà cũng thấy mủi lòng. Đúng là MMO là cái nghề chứ không phải cái Nghiệp. Thôi thì cố gắng bước đi thôi. Chúc Thớt tìm đc công việc ổn định :)
tới cuối đời cũng không ai biết mình làm gì =):(

Nên có 1 việc làm ổn định bác thớt nhỉ, mmo chỉ là phụ họa theo thôi và ko có lý do gì phải bỏ tiền đầu tư nó (trừ tiền điện). :)

Nên có 1 việc làm ổn định bác thớt nhỉ, mmo chỉ là phụ họa theo thôi và ko có lý do gì phải bỏ tiền đầu tư nó (trừ tiền điện). :)
Mình làm thì cũng từ 5-10 trịu 1 tháng , nhưng chắc đi làm ở ngoài nó hành về mệt nghỉ ko kịp vì ngành thực phẩm có đi làm nó mệt dữ lém

:D mình thấy mmo cũng hay mà. tìm con đường hợp với bạn mà chiến thôi. Ở diễn đàn này nhiều mục chẳng kiếm đc đâu nên đừng wáste time ở đó

:D mình thấy mmo cũng hay mà. tìm con đường hợp với bạn mà chiến thôi. Ở diễn đàn này nhiều mục chẳng kiếm đc đâu nên đừng wáste time ở đó
dẫu biết nó là ko dỡ nhưng cứ cầm lap oài cung ko phải là cách :)

Cám ơn dipphong - người từng giúp đỡ mình khắc phục lỗi trong lĩnh vực offer. Quen biết cũng lâu, và cũng hiểu, tuy bạn nóng nảy nhưng luôn thành thật và giúp đỡ nhiệt tình. Chúc bạn thành công với lựa chọn mới

Cám ơn dipphong - người từng giúp đỡ mình khắc phục lỗi trong lĩnh vực offer. Quen biết cũng lâu, và cũng hiểu, tuy nóng nảy nhưng luôn thành thật. Chúc bạn thành công với lựa chọn mới
Tính nóng chứ thương ai là thương dữ lém á =)) :p

Mình làm thì cũng từ 5-10 trịu 1 tháng , nhưng chắc đi làm ở ngoài nó hành về mệt nghỉ ko kịp vì ngành thực phẩm có đi làm nó mệt dữ lém
Nghành nào cũng có cái khó khăn của nó cả. Đã đi làm thuê thì đều phụ thuộc vào tính cách của sếp cả

Giờ làm việc cứ như húc Đầu vào Bê Tông.. Mà các cụ bảo là cứ kiên trì sẽ thành công...Thôi thì cố gắng Bê Tông không bể thì Đầu bể..!
Đang hướng tới một việc làm là con buôn hi vọng sống sót. :D Thớt đi thanh thản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom