Chat Ngõ cụt tuổi 36

Mấy tháng nay ko có việc làm tự dưng mình thấy tối đường quá. Mấy bác anh chị em ở đây có ai cần người phụ làm gì liên quan tới máy tính không. Mình ngồi cả ngày cũng đc mong kiếm cái tết bánh chưng có thịt thôi
gần tết rồi . bạn nên shiper đi , chắc sẽ khá đó , chịu khó chạy tết sẽ ấm no thôi . bớt bạn bè lại , là tự khắc nó dư ah , đừng quá lo lắng , cái j tới sẽ tới , khả năng cao có biến , nên tích trữ lương thực trong 3 tháng nhé , vậy là yên tâm

có vốn thì đầu tư , ko có thì giao hàng , làm thời vụ , kiểu j cũng no ấm mà

Mấy tháng nay ko có việc làm tự dưng mình thấy tối đường quá. Mấy bác anh chị em ở đây có ai cần người phụ làm gì liên quan tới máy tính không. Mình ngồi cả ngày cũng đc mong kiếm cái tết bánh chưng có thịt thôi
Đi học nghề ngài bí bí đái @pipidn luyện cách spam và luyện kỹ năng mặt dày không biết nhục là ra đời bao giàu nha

Grab đi, giờ đơn ship liên tục, chịu khó tháng cũng đc 10-20tr đó.
có cái nịt chứ 10-20tr..ngày lời 300k là mừng hết nước mắt
giờ đơn ít..ngày chạy cả chục tiếng ko có sức, ấy là chưa trừ chi phí xăng cộ, ăn uống..

có cái nịt chứ 10-20tr..ngày lời 300k là mừng hết nước mắt
giờ đơn ít..ngày chạy cả chục tiếng ko có sức, ấy là chưa trừ chi phí xăng cộ, ăn uống..
10-20tr là chưa tính xăng cộ , dầu nhớt, ăn uống ấy hahahaha

nền kinh tế giờ toàn chạy xe ôm với shiper :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: k biết sẽ đi về đâu

Tròn chục năm mới quay lại forums từ những ngày đầu biết CNTT, thấy năm nay kinh tế dã man thât. Chủ thớt bằng tuổi mình. Ô bạn làm mảng B2B cùng tôi thì ib lại nhé. bắt đầu bây h thì tết cũng có cái bánh trưng ông ạ.

36 tuổi thì vẫn còn trẻ chưa vào ngõ cụt đâu bác à, công việc liên quan tới máy tính thì bác có thể lên YouTube xem hướng dẫn làm phim hoạt hình của nước ngoài rồi làm theo, chừng mấy tháng là lên trình, rồi tự tạo kênh phim hoạt hình trên YouTube, rồi nhận các dự án về làm. Nếu bác muốn nhanh kiếm tiền thì xin vào các group làm khảo sát, Facebook….

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom