• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm sự nhẹ

thôi e ko dám qua mặt đại ca , đệ tử đại ca làm tiền đã hơn e gấp 2 :p
:oops::oops::oops: Ra đi sớm vậy? Kiếm 1 tý vốn, mở công ty làm chủ cho ngon lành. Tự làm chủ là tốt nhất.

Qua Tết tuyển thêm vài mem nữ nữa :D:D:D

:oops::oops::oops: Ra đi sớm vậy? Kiếm 1 tý vốn, mở công ty làm chủ cho ngon lành. Tự làm chủ là tốt nhất.

Qua Tết tuyển thêm vài mem nữ nữa :D:D:D
ông anh cứ có ru tuyển mem nữ , chắc e phải qua thái và bỏ công việc ở ngoài quá kaka :p

Làm offer bg thì cần sock vip 72 hoặc SSH .
Offer thì nằm trong network - reg 1 số net con mà chơi - mà net thì cần có site - chỉ thế thì tự solo được roài - trên này chỉ hơn thua cách làm cho lead 1 con off :D
thôi e ko dám qua mặt đại ca , đệ tử đại ca làm tiền đã hơn e gấp 2 :p
bác chia sẻ e chútkinh nghiệm làm off solo đc ko ạ

ông anh cứ có ru tuyển mem nữ , chắc e phải qua thái và bỏ công việc ở ngoài quá kaka :p
đúng thiệt , ổng chỉ toàn tuyển nữ :(
em thì chắc làm ppd cũng có ít kinh nghiệm làm ytb vừa real vừa cheat :(

chi co 2 vân đề là solo được rồi
1 là site - 2 là net ( nhỏ thi tự reg ko thi mua lại thôi ):p
tự ref net rồi làm sao để solo đc bác . gà mù màu quá

Nói chung làm gì cũng cần phải có mai mắn , cái gì đến nó sẽ đến :p
à a , e có tiền rùi tìm ai theo học giờ anh :( em thì ko đc may mắn rùi, đầu năm vào đánh 5 trận xếp hạng thua hết 5 trận luôn từ mồng 1 - mồng 3 :( quá nhọ :(

Nữ siêng, chịu khó, kín tiếng :eek::eek::eek::eek:

tự ref net rồi làm sao để solo đc bác . gà mù màu quá
Reg net là đăng kí tài khoản trên 1 trang network đại khái như BLVD - Supperreward
- Net nào nó dễ thì đăng kí giống như dk mail - còn net khó nó đòi các câu hỏi về traffic + maketing ..... nói chung sao cho nó hài lòng về chiến lược thì nó chấp nhận
- Nếu đã có đươc 1 tài khoản trên 1 network thì network đó sẽ cho 1 trong 2 dạng để add offer về site của mình đó là dạng wall hoặc banner .

à a , e có tiền rùi tìm ai theo học giờ anh :( em thì ko đc may mắn rùi, đầu năm vào đánh 5 trận xếp hạng thua hết 5 trận luôn từ mồng 1 - mồng 3 :( quá nhọ :(
học xong cung chả được gì đâu ,tư thân mà tiến cái youtube ấy xem , học của người nào chịu chỉ oài thì mai ra còn đỡ chứ offer mà học roài nó lên con khác thì cũng ngáp típ :p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,107
Latest member
hengly

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom