Tâm sự khởi nghiệp MMO.

thoprince

Newbie
Reactions
5
MR
0.001
Sau 1 thời gian đi theo hội Ptc và mấy cái mạng xã hội mà không kết quả gì, mình quyết định đầu tư tâm huyết, nỗ lực vào kiếm $ bằng làm website, tiếp thị liên kết Youtube, Google,...đại loại thế, những cái này khó kiếm tiền nhưng là thật và đáng để mình bỏ công sức & nỗ lực và xứng đáng là 1 nghề như bao nghề khác :) ( dù mỗi lần có ý định rủ mấy đứa bạn hợp tác chúng nó kêu là lừa đảo, là không đáng tin) . Hiện tại mình vừa ra trường và đang đứng giữa các con đường tương lai,đôi lúc hoang mang không biết đi về đâu, mình học xây dựng 6 năm rồi nhưng khi ra trường lại thất nghiệp cầm hồ sơ xin việc thì ở đâu cũng lắc đầu hỏi kinh nghiệm? mình chán ngấy cái thái độ đó.
Đó là 1 trong những lí do mình muốn khởi nghiệp trên MMO nơi mình tin mình sẽ đi đến cùng (còn xây dựng thì có cơ hội mình vẫn theo làm, 2 tay 2 súng có sao).
Vậy mình muốn tìm những bạn đồng hành, những người đàn anh đi trước, những sư phụ hoặc sư tổ nếu còn sống :D chúng ta có thể động viên giúp đỡ lẫn nhau, thúc đẩy nhau tiến về phía trước ,những người có cùng ước mơ, hoài bão ;)
Cảm ơn các bạn đã vào đây đọc những tâm sự sáng mới ngủ dậy của mình, chúc các bạn luôn khoẻ mạnh và thành công trên con đường mình tự chọn, sống vì đam mê, sống cho chính mình!
P/s: yahoo: tranxuantho1605 ; skype: thoprince .

Vậy có tìm đàn em không ? :)) Em cũng đang đứng giữa ngã 6 đây :D

em cũng giống hoàn cảnh của bác, :D, biết là khó khăn nhưng sẽ cố gắng cố gắng, mong 1 ngày được 1 nửa các pro hiện giờ về youtube, google adsense

đường Hùng Vương hay Lý Thường Kiệt vậy bạn :D
Đọc cái chữ ký mới biết là ở Huế =)) Xin chào đồng hương :D Đường Hùng Vương nha, xe nhiều quá :D

newbie tham gia đc k pro :oops:

mình thì đang đứng ở giữa đồng với con trâu đang cày, ko biết tương lai đi về đâu :(

nếu ở hà nội thì con đường đi đến thành công duy nhất là :......................... hết Láng hạ rẽ phải là đến thành công :D

gút lúc ...

mình mang tiếng học đồ họa, dựng phim mà ko băng mấy ông reup trên youtube ... làm cả buổi sáng đc cái video nhạc .. md5 các kiểu .. up xong lỗi bản quyền :confused:

Có ý chí ắc sẽ thành công!
Chúc bạn thành công với con đường đã chọn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom