Tâm sự đêm khuya !!!

Reactions
1,648
MR
0.003
Chuyện có thật: Chả là hôm nay ra hàng net LOL xả xì trét sau 1 tuần cày khổ đầy cố gắng (tiền). Thắng giòn giã đi về (Nami đi rừng bá), gần tới nhà thì gặp 1 chuyện:
Một đôi vợ chồng trẻ tuổi, vợ ngon chồng cũng sáng sủa, tưởng đâu một đôi uyên ương tình cảm mặn nồng khiến người người căm phẫn, ai dè đâu con vợ lên tiếng: "ĐM mày có còn là con người không ? Có cái xe để mày đi làm mà cũng cắm để chơi bóng." Thằng chồng im thin thít, ngó coi bộ cũng thuộc dạng biết điều ko dám đánh vợ này nọ.

Con vợ lại tiếp: "Mày xem tao có cắm đồ bao giờ không mà mày lại làm vậy hả thằng chó ?" Sau đó thằng chồng lí nhí cái gì đó, đứng xa quá nghe không rõ, nghĩ bảo hiếm khi gặp chuyện dư lày, lén lún tiến lại gần, giọng con vợ lại vang lên vừa chua vừa lanh lảnh: "ĐM thằng mặt loinz từ khi cưới mày đến giờ tao chả được cái gì, mày đi làm kiếm được bao nhiêu cũng đốt hết, thằng chó mày nói xem, có xứng đáng làm thằng đàn ông không ?"

.... Thằng chồng lại lí nhí gì đó, Đm đúng thằng đàn bà chỉ được cái to cao đẹp zai, nói năng bé tý làm sao tao hóng chuyện được. Ngõ nhỏ lúc nửa đêm bị phá bĩnh bởi giọng con vợ ngon hàng, vang lên như để cả xóm phải nghe thấy:" Bố cảnh báo mày, ngay mai mày *** lấy lại được cái xe thì mày cút mẹ mày đi, sống với mày khổ hết ngày này đến ngày khác, tao chịu hết nổi rồi thằng mặt Loinz". Thằng chồng đi thất thểu với một vẻ vô lực, tấm lưng trai trẻ không ưỡn lên mạnh mẽ như ai mà lại gập xuống như thể gánh trên vai một nỗi lo nặng trĩu... (buồn cười, nó còn *** tiền ý mà lấy lại được, ca này quá khó)

Gió đêm lạnh lẽo luồn lách ngay cả trong con ngõ nhỏ, rùng mình nghĩ lại cuộc đời: Hot girl mà bốc phải Shjt Boy thì cũng nát bét cả thôi, may cho mình cũng không phải dạng người thích cá độ cờ bạc, hay nói đúng hơn là dạng ghét thể thao ưa ngồi ỳ !!! Chẳng làm hại đến ai, kinh tế cũng khá, đủ sống + ăn chơi nhảy múa cả tháng. Đẹp trai mà làm gì, dính vào cờ bạc thì ôm con vợ xinh về cũng chả nuôi nổi, số đời được cái này mất cái kia, chẳng ai là hoàn hảo cả !!! Thôi té, em lại quay ra cày tiền đây các bác !!!

muốn đy cày :((

bác làm phí mấy phút cuộc đời em :oops:

bác tiếc con nhỏ đó à mà viết ra câu chuyện này, thứ phụ nữ chỉ biết võ mồm chửi chồng thế dù đẹp thế nào mình cũng không ưa ?

Mình chưa hiểu ý nghĩa nội dung tư tưởng của câu chuyện này là gì? @@
1.Khen ngợi hot girl có năng khiếu chửi chồng
2.Tâm sự của 1 bad boy đẹp trai sợ vợ đi cắm xe
3.Nỗi lòng của cựu Mem cày đêm buồn suy ngẫm chuyện đời vợ chồng chửi lộn
4.Cả 3 phương án trên

bác làm phí mấy phút cuộc đời em :oops:

Hớ hớ giết thời gian !!!

bác tiếc con nhỏ đó à mà viết ra câu chuyện này, thứ phụ nữ chỉ biết võ mồm chửi chồng thế dù đẹp thế nào mình cũng không ưa ?

Nó chửi đúng rồi còn gì @ @

4.Cả 3 phương án trên

Hừm !!! Thực ra ngồi nghỉ tý rảnh dỗi thì nói chơi vậy thôi, giờ ngồi đọc lại thì thấy có lẽ là nghiêng về phía số 3 :D

bằng kinh nguyệt 12 năm đèn sách được các thầy cô truyền tải cho khả năng cảm thụ và phân tích văn học, bằng sự cần mẫn ngâm hết từng câu chữ của tác giả ( chủ theard) , bằng đầu óc tỉnh táo đêm khuya và bằng sự rảnh rỗi cao độ, em xin mạn phép có đôi điều cảm nhận về tác phẩm như sau :
- thông qua hình tượng 2 nhân vật chính trong truyện, 1 girl ngon hàng xinh đẹp nhưng lấy phải thằng chồng bất tài, 1 boy đẹp trai to khỏe nhưng lỡ đi vào con đường lô đề cờ bạc tác giả muốn khẳng định cho chúng ta một chân lý rằng : trời sinh ra ko ai là hoàn hảo, trời cho cái này thì lấy mất cái kia. đời luôn là vậy
- cũng nhân đây tác giả dùng những lời chửi ck của cô gái hay chính là lời chửi của tác giả đến các cô gái. tại sao cứ chạy theo những thứ xa hoa bên ngoài, những thằng to cao đẹp mã để làm gì. trong khi 1 thằng lắm tiền nhiều của, 1 thằng siêng năng ngồi cày 24/7 mỗi tội xấu trai và cày lắm lồi trĩ như tác giả thì ko theo. ngu thì chịu chứ chửi ai nữa :p

đọc xong có cảm giác như này: bác chủ ko được cao to đẹp trai cho lắm( chí ít thì ko bằng thằng kia:D:D), chắc có ít nhiều tủi thân, tự nhiên thấy 1 thằng trai đẹp chẳng ra gì ko đàng mặt đàn ông thì lại hả hê, cảm thấy mình cũng hơn nó nhiều, dù ko dc đẹp trai nhưng làm ra tiền, ăn chơi thoải mái, ko cờ bạc nợ nần này nọ

bằng kinh nguyệt 12 năm đèn sách được các thầy cô truyền tải cho khả năng cảm thụ và phân tích văn học, bằng sự cần mẫn ngâm hết từng câu chữ của tác giả ( chủ theard) , bằng đầu óc tỉnh táo đêm khuya và bằng sự rảnh rỗi cao độ, em xin mạn phép có đôi điều cảm nhận về tác phẩm như sau :
- thông qua hình tượng 2 nhân vật chính trong truyện, 1 girl ngon hàng xinh đẹp nhưng lấy phải thằng chồng bất tài, 1 boy đẹp trai to khỏe nhưng lỡ đi vào con đường lô đề cờ bạc tác giả muốn khẳng định cho chúng ta một chân lý rằng : trời sinh ra ko ai là hoàn hảo, trời cho cái này thì lấy mất cái kia. đời luôn là vậy
- cũng nhân đây tác giả dùng những lời chửi ck của cô gái hay chính là lời chửi của tác giả đến các cô gái. tại sao cứ chạy theo những thứ xa hoa bên ngoài, những thằng to cao đẹp mã để làm gì. trong khi 1 thằng lắm tiền nhiều của, 1 thằng siêng năng ngồi cày 24/7 mỗi tội xấu trai và cày lắm lồi trĩ như tác giả thì ko theo. ngu thì chịu chứ chửi ai nữa :p

Thâm thuý đến cùng cực, xúc tích thôi rồi, đỉnh cấp của ngôn từ là đây, cuộc đời này kiếm một tri âm tri kỷ thật khó lắm, các hạ thật vãi nồi, tại hạ đây thật lấy làm hổ thẹn vì không quen biết sớm hơn !!!

Không lo cày đi, mai thằng chồng nó trúng bet thì vk ck nó chuyển nhà mới cũng nên.

Vừa mới cày từ đó tới giờ xong... buồn ngủ vãi, vào check tý rồi đắp chăn nằm mơ mộng. Còn thằng kia nếu mà nó trúng được thì tốt cho nó, không trúng thì mấy ngày hôm sau đăng cáo phó đầu ngõ là biết mặt nhau ngay :D

đọc xong có cảm giác như này: bác chủ ko được cao to đẹp trai cho lắm( chí ít thì ko bằng thằng kia:D:D), chắc có ít nhiều tủi thân, tự nhiên thấy 1 thằng trai đẹp chẳng ra gì ko đàng mặt đàn ông thì lại hả hê, cảm thấy mình cũng hơn nó nhiều, dù ko dc đẹp trai nhưng làm ra tiền, ăn chơi thoải mái, ko cờ bạc nợ nần này nọ

Chuẩn !!! Tui không được đẹp trai cho lắm, toàn bị mọi người nhận xét là: "bệnh, dị, nhìn trông gian gian ..."

Last edited:
4.Cả 3 phương án trên
ý bác thớt chốt ở cuối câu chuyện rồi đó, thương cho phận hot gơ hốt phải shit boy :D thớt về nhà tiếp tục cày tiền mong ngày trở thành đại gia và cưới một em hốt gơ về làm vợ, cày cuốc không để nàng chịu khổ =)))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom