• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Tạm biệt " đời trai"

Status
Not open for further replies.
Chúc:binhsua02: bạn có một cuộc sống thật sung túc, nằm ngủ bớt lúc nhúc, sinh con không đông đúc,để đời luôn hạnh phúc

Hôn là sự chín muồi của tình yêu , có người nói hôn nhân là nấm mồ, có kẻ lại bảo hôn nhân là tổ ấm hạnh phúc tuyệt vời của đời người !?!

Vậy điều gì làm nên hôn nhân đỉnh cao , không phải yêu nhau và hiểu nhau là đủ !

Yêu nhau còn cần phải biết thông cảm cho nhau , bởi vì hôn nhân đôi lúc canh ko lành cơm ko ngọt :) .

Chúc chủ thớt sẽ trở thành người chồng người cha tốt , và nhớ đừng uống quá chén trong đám cưới , tối còn làm việc ..... Kaka :binhsua07:

Chúc bác trăm năm hanh phúc nhá.

Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau. \m/

F*** chú nào nghĩ bậy bạ :)).

Bác cưới, ai cũng chúc hết mà. Đâu cần phải bỏ ra 1tr để làm event ? ;))

Để có đứa nhân cơ hội, mua thanks :D

Tiêu biểu là chú hả :))

even của bác này làm e bị củng bố tin nhắn thank. nếu ai đọc thấy hay thì thank chứ đừng pm kêu giúp thank -> gian lân :binhsua12:

Chỉ 1 câu thôi:
"Nếu có cải nhau xin hãy nhớ lại những ngày mới yêu"

Kết hôn là còng số 9 của đời trai ...................

Bác là 1 trong những người biết rằng phải vào tù nhưng vẫn đâm đầu vào vì có cái gì đó nó sướng :binhsua11:
Em giống bác thích vào tù đây :binhsua07:

Trăm năm sung sướng nha bác

Trước lấy vợ: Em lên đi đâu chơi trước ngày cưới 1 tháng để chia tay tháng ngày đơn côi, hoặc rủ lũ bạn làm bữa nhậu chia tay thời mồ côi vợ...
Việc này rất không nên. Lý do : tự bản thân thấy mình sắp cưới rồi nên muốn thả ga, xả giàn.... thậm chí gặp lại người yêu cũ để chia tay chia chưng... gòi lúc đó trong một giây không làm chủ được cảm xúc..... lỡ bước xa chân...... Khi mọi sự đã rồi lại tự vấn lương tâm, tự mắng chửi bản thân.... nếu là nữ thận chí còn tự vẫn, hủy hôn....
Mình là 1 người đàn ông có vợ, con. Gia đình mình hiện đang rất hạnh phúc, ấm êm... Mình xin có 1 lời khuyên cho các bạn sắp thành gia lập thất về vấn đề trước ngày cưới :
_ Lên 1 kế hoạch cưới cho thật hoàn chỉnh, đưa ra những tình huống xấu có thê xảy đến và đưa ra phương hướng giải quyết khả thi.
_ Là nhà trai, bạn phải lên kế hoạch thành phần đi rước dâu, mâm bàn,....
_ Thành phần đi rước dâu là rất quan trọng. Phải có những người lớn tuổi nhưng còn khỏe mạnh (đừng nghĩ ông bà mình lớn tuổi nên phải đi, biết đâu qua tới nhà gái ông bà lên cơn nhồi máu cơ tim thì sao !? người già mà, đâu biết được),
_ Chọn 1 người có tài ăn nói, có địa vị chút ít, có hiể biết lễ nghi cưới hỏi làm trưởng tộc (thời buổi bây giờ không nhất thiết phải là người lớn tuổi nhất trong giòng họ làm trưởng tộc). Hồi đám cưới mình cậu thứ 5 của mình làm trược tộc í (ông í làm GĐ cty Liên Doanh í)
_ Vần đề đón tiếp nhà gái, đưa ra nhà hàng.... phải sắp đặt người làm....
Nói chung là ta phải có 1 kế hoạch tổ chức lễ cưới hoàn chỉnh để tránh tối đa sai sót. Đời người cưới chỉ 1 lần, làm sao cho trọn vẹn, vui vẻ và hạnh phúc.
_ Còn rất là nhiều thứ phải chuẩn bị, đâu có thời gian đâu mà đi chơi bời giã từ đời trai chứ hả ?

Chuẩn bị trước ngày cưới: Đừng quên tập thể dục nhằm giữ được sức khỏe tốt vì lễ cưới đâu chỉ xảy ra 1 ngày đâu nó kéo dài 1 tuần ấy chứ (Dạm ngõ, Ăn Hỏi, Ngày Cuới, Lại Mặt, Trăng vỡ mật...ặc)...Lên cần đi tập thể hình vào.
Cái này có cần thiết không ? Nếu tự bản thân mỗi ngày không chịu vận động thì có tập cũng bằng thừa...

Trong ngày cưới: Uống vừa rượu thôi, có thể gian lận bằng rượu pha nước lọc hoặc pha trà..nhằm hạn chế tai nạn say quá đà ( cái này khó :D )
Tốt nhất bạn nên cầm 1 ly rượu vang nho để đi chào quan khách trong buổi tiệc. Nếu có bị tụi bạn xung ép uống thì từ chối khéo, nháy mắt bảo chừa đường cho tớ mần ăn :D...

Đêm tân hôn: Không nhất thiết phải.....xyz .Đêm đó 2 vợ chồng ngồi đếm tiền ($) cho vui, dành lại ngày hôm sau cho cả 2 có tinh thần khoẻ khoắn, "đầy máu lửa".
Hoàn toàn đồng ý với bạn.

Tuần trăng mật: Đi chơi thôi....hưởng thụ tháng ngày hạnh phúc nhất cuộc đời

Nếu có điều kiện nên đi những nơi có khí hậu ôn hòa, lạnh 1 chút như vậy mới thi vị.... :D

Hậu cưới: Đau khổ khi bị xiềng xích, mất tự do, tự chủ tài chính, vướng bận con cái, xích mích cãi vã sung đột với vợ...khả năng ly hôn cao (p/s : đừng nên để xảy ra nhé !)
Có hok ta ?! Đã xác định là cưới rồi thì sao phải nghĩ chuyện đó.
Nói chung Đời là bể khổ...mà ngươi không vào thì ai vào
Thanks nhiệt tình nhé các tình yêu !
Không muốn duy trì nòi giống àh !? Hay chỉ muốn ăn chơi hại đời nhễ !?

Gia đình là gốc của xã hội... bạn có nghĩ thế không !?

_ Anh hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi quyết định lấy vợ. Bởi đó có thể là việc cuối cùng anh được tự mình quyết định! :))
_Có thể anh chỉ mất 3s để nói lời cầu hôn với người phụ nữ đó, những sẽ phải mất cả đời để gánh chịu hậu quả của lời nói đó :))
_Đàn ông độc thân và đàn ông đã có vợ ai hiểu phụ nữ hơn? Đó là một câu hỏi ai cũng cũng có thể trả lời, dĩ nhiên là đàn ông đã có vợ. Tuy nhiên trên thực tế việc này lại hoàn toàn sai, đàn ông độc thân hiểu phụ nữ hơn, bởi nếu không họ đã cưới vợ.

Last edited by a moderator:
sắp có event tạm biệt đời gái

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:55 PM ----------

chúc bạn hạnh phúc chúc bạn hạnh phúc

Việc này rất không nên. Lý do : tự bản thân thấy mình sắp cưới rồi nên muốn thả ga, xả giàn.... thậm chí gặp lại người yêu cũ để chia tay chia chưng... gòi lúc đó trong một giây không làm chủ được cảm xúc..... lỡ bước xa chân...... Khi mọi sự đã rồi lại tự vấn lương tâm, tự mắng chửi bản thân.... nếu là nữ thận chí còn tự vẫn, hủy hôn....
Mình là 1 người đàn ông có vợ, con. Gia đình mình hiện đang rất hạnh phúc, ấm êm... Mình xin có 1 lời khuyên cho các bạn sắp thành gia lập thất về vấn đề trước ngày cưới :
_ Lên 1 kế hoạch cưới cho thật hoàn chỉnh, đưa ra những tình huống xấu có thê xảy đến và đưa ra phương hướng giải quyết khả thi.
_ Là nhà trai, bạn phải lên kế hoạch thành phần đi rước dâu, mâm bàn,....
_ Thành phần đi rước dâu là rất quan trọng. Phải có những người lớn tuổi nhưng còn khỏe mạnh (đừng nghĩ ông bà mình lớn tuổi nên phải đi, biết đâu qua tới nhà gái ông bà lên cơn nhồi máu cơ tim thì sao !? người già mà, đâu biết được),
_ Chọn 1 người có tài ăn nói, có địa vị chút ít, có hiể biết lễ nghi cưới hỏi làm trưởng tộc (thời buổi bây giờ không nhất thiết phải là người lớn tuổi nhất trong giòng họ làm trưởng tộc). Hồi đám cưới mình cậu thứ 5 của mình làm trược tộc í (ông í làm GĐ cty Liên Doanh í)
_ Vần đề đón tiếp nhà gái, đưa ra nhà hàng.... phải sắp đặt người làm....
Nói chung là ta phải có 1 kế hoạch tổ chức lễ cưới hoàn chỉnh để tránh tối đa sai sót. Đời người cưới chỉ 1 lần, làm sao cho trọn vẹn, vui vẻ và hạnh phúc.
_ Còn rất là nhiều thứ phải chuẩn bị, đâu có thời gian đâu mà đi chơi bời giã từ đời trai chứ hả ?

Cái này có cần thiết không ? Nếu tự bản thân mỗi ngày không chịu vận động thì có tập cũng bằng thừa...

Tốt nhất bạn nên cầm 1 ly rượu vang nho để đi chào quan khách trong buổi tiệc. Nếu có bị tụi bạn xung ép uống thì từ chối khéo, nháy mắt bảo chừa đường cho tớ mần ăn :D...

Hoàn toàn đồng ý với bạn.

Nếu có điều kiện nên đi những nơi có khí hậu ôn hòa, lạnh 1 chút như vậy mới thi vị.... :D

Có hok ta ?! Đã xác định là cưới rồi thì sao phải nghĩ chuyện đó.

Không muốn duy trì nòi giống àh !? Hay chỉ muốn ăn chơi hại đời nhễ !?

Gia đình là gốc của xã hội... bạn có nghĩ thế không !?
Bác Nam tước khai quật bài của em hả :binhsua163::binhsua163:

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:55 PM ----------

Tạm biệt đời gái à
Mình giúp nhé :D

hic, event này bị cheat tè le :m020:

Cái này nằm trong sự tính toán của ta :)) Làm giảm số tiền thưởng cho những cá nhân có số thanks nhiều =))

chưa đến lúc trao giải thì mọi cơ hội vẫn còn :)) ..............................................

cố giành lấy chiến thắng nào các tềnh yêu .....15$
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

mở event đi nào, ko phải cứ lúc chống lầy mới phải mở event đâu. ;))

Có lẽ tất cả chúng ta khi ''bước lên xe hoa" đều có cảm xúc giống nhau đó là ''Hạnh phúc" vì cuối cùng ta cũng đc mãi mãi ở bên người mình yêu thương nhất. Riêng bạn,bây giờ sẽ có thêm 1 khái niệm mới,đó là trách nhiệm đối với gia điình riêng của mình.
Lúc nhỏ người phụ nữ duy nhất của cậu là mẹ, bây giờ sẽ có thêm 1 người phụ nữ quan trọng, người mà bạn sẽ yêu hơn mẹ mình, người đó là tất cả của bạn, người mà bạn muốn làm tất cả để đem lại hạnh phúc cho người đó, và cô ấy cũng vậy, sẽ yêu thương bạn, một tình thứ tình cảm ấm áp rất khác so với tình cảm từ mẹ. Sau khi lên xe hoa,bạn sẽ trở thành 1 con người khác, một người đàn ông đích thực, suy nghĩ của bạn sẽ khác xưa rất nhiều, ko còn trẻ con nữa, ko còn những hành động thiếu kiềm chế, nông nỗi như trước nữa... Cuộc sống hôn nhân sẽ khác trước rất nhiều, mình chúc bạn sẽ hạnh phúc với cô ấy,sẽ là một trụ cột gương mẫu cho con cái sau này.
thanks cho chú vì đã có công gửi tin nhắn!

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Quan niệm của em thì khác tí thôi!
Dù gái hay trai, có thai là đẻ ( chỉ 2 thôi nhé!)
Đó là nói vui thôi! Mình chúc vợ chồng bác trăm năm hạnh phúc nhé!
ủng hộ cho bác một phiếu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back