Event Tạm biệt " đời trai"

Status
Not open for further replies.
Cũng chẳng biết nói gì hơn.
Chúc vợ chồng bác trăm năm hạnh phúc, gia đình thuận hòa êm ấm.
Mong mái ấm gia đình là bến đỗ bình yên không chỉ cho bác và chị nhà mà còn cho tất cả mọi người.

Last edited by a moderator:
Đáp ứng yêu cầu của bác
thật hài hước hoặc thật chán cũng được miễn sao có càng nhiều thank càng tốt, người đoạt giải cao nhất dĩ nhiên là người có số thank nhiều nhất rùi

Ngẫu hứng luôn 1 câu không có trong sách báo hay entenet gì cả :D

DKM chú cướp bồ của anh, Mau lượn cho nhanh kẻo anh oánh giờ

Lý do : cha soonlove này:
cướp bồ của ta, chuẩn bị xe hoa, ba tháng nữa cưới.

Dù sao thì cũng chúc chú hạnh phúc đầu bạc răng nong, nhong nhong cùng mấy cháu

:( hơi thiệt cho các bài viết sau ít người đọc tới làm sao mà có thanks được.
Hay bác update lên trang 1 cho mọi người vote

Trước lấy vợ: Em lên đi đâu chơi trước ngày cưới 1 tháng để chia tay tháng ngày đơn côi, hoặc rủ lũ bạn làm bữa nhậu chia tay thời mồ côi vợ...

Chuẩn bị trước ngày cưới: Đừng quên tập thể dục nhằm giữ được sức khỏe tốt vì lễ cưới đâu chỉ xảy ra 1 ngày đâu nó kéo dài 1 tuần ấy chứ (Dạm ngõ, Ăn Hỏi, Ngày Cuới, Lại Mặt, Trăng vỡ mật...ặc)...Lên cần đi tập thể hình vào.

Trong ngày cưới: Uống vừa rượu thôi, có thể gian lận bằng rượu pha nước lọc hoặc pha trà..nhằm hạn chế tai nạn say quá đà ( cái này khó :D )

Đêm tân hôn: Không nhất thiết phải.....xyz .Đêm đó 2 vợ chồng ngồi đếm tiền ($) cho vui, dành lại ngày hôm sau cho cả 2 có tinh thần khoẻ khoắn, "đầy máu lửa".

Tuần trăng mật: Đi chơi thôi....hưởng thụ tháng ngày hạnh phúc nhất cuộc đời

Hậu cưới: Đau khổ khi bị xiềng xích, mất tự do, tự chủ tài chính, vướng bận con cái, xích mích cãi vã sung đột với vợ...khả năng ly hôn cao (p/s : đừng nên để xảy ra nhé !)

Nói chung Đời là bể khổ...mà ngươi không vào thì ai vào
Thanks nhiệt tình nhé các tình yêu !

Dử tính kỉ.Ai là zk ông này chắc h.p lắm

vĩnh biệt anh. nếu sau này còn chơi mmo tốt nhất a nên chơi ở công ty ^^

có cái ảnh hay hay tặng a soon :))

bạn nào mà thấy buồn cười mà không thank là tự dối lòng mình =))

LR em U7390503.mừng quá đc giải kk ;)

Last edited by a moderator:
Sướng thế còn gì , vĩnh biệt kiếp trai tân ,vĩnh biệt kiếp khăn giấy

Chúc pác
" Tình vào cửa trước -
Tiền vào của sau
Hai thứ gặp nhau
Tạo nên hanh phúc"
.........
Trăm Năm Hạnh Phúc!!!!!!!!!!

Có lẽ tất cả chúng ta khi ''bước lên xe hoa" đều có cảm xúc giống nhau đó là ''Hạnh phúc" vì cuối cùng ta cũng đc mãi mãi ở bên người mình yêu thương nhất. Riêng bạn,bây giờ sẽ có thêm 1 khái niệm mới,đó là trách nhiệm đối với gia điình riêng của mình.
Lúc nhỏ người phụ nữ duy nhất của cậu là mẹ, bây giờ sẽ có thêm 1 người phụ nữ quan trọng, người mà bạn sẽ yêu hơn mẹ mình, người đó là tất cả của bạn, người mà bạn muốn làm tất cả để đem lại hạnh phúc cho người đó, và cô ấy cũng vậy, sẽ yêu thương bạn, một tình thứ tình cảm ấm áp rất khác so với tình cảm từ mẹ. Sau khi lên xe hoa,bạn sẽ trở thành 1 con người khác, một người đàn ông đích thực, suy nghĩ của bạn sẽ khác xưa rất nhiều, ko còn trẻ con nữa, ko còn những hành động thiếu kiềm chế, nông nỗi như trước nữa... Cuộc sống hôn nhân sẽ khác trước rất nhiều, mình chúc bạn sẽ hạnh phúc với cô ấy,sẽ là một trụ cột gương mẫu cho con cái sau này.

ủng hộ đồng hương thái bình :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,384
Latest member
Sen95

Most viewed of week