Event Tạm biệt " đời trai"

Status
Not open for further replies.
Sắp cưới thì vui lên chứ bác. Tặng bác cái nầy cho thay đổi không khí:

[video=youtube;sF9XBYHrwtk]http://www.youtube.com/watch?v=sF9XBYHrwtk[/video]

:binhsua10: chúc chú chủ thớt cưới vợ hiền sống hạnh phúc nà , 2 năm 3 đứa :binhsua11:
răng long đầu bạc :)

Em nghĩ bác không nên tổ chức event này vì những lí do sau:

1. Nhiều người độc thân sẽ ganh tị

2. Nhiều người sẽ tò mò về mặt mũi, dáng vóc, xuất xứ của vợ tương lai của bác

3. Nhiều người lợi dụng spam lung tung

4. Nhiều người câu thanks trong khi bài hay như ri mà không ai thanks ;))

5. Nhiều người đầu óc đen tối sẽ nghĩ chuyện tối đen :|

6. Nhiều người không thật sự chúc phúc mà chỉ muốn $15

7. Cuộc sống sau này sẽ khó khăn, đặc biệt trong thời buổi hiện nay, chưa kể sau khi có em bé ;)) chắc để tiền này mua sữa cho mẹ và em thì hơn :))

8. Tạo event này cũng làm hao tốn tài nguyên 4r với lượng spam cực kì lớn <có em> cho đến khi e reply là 14 pages

9. Điều cuối cùng và quan trọng nhất: Nếu vợ chưa cưới biết bác mở event tốn tiền vào việc nhảm nhí này thì có nguyên cơ tất cả những lời chúc phúc không thể thành hiện thực và bác sẽ chưa mất "đời trai" trong vài ngày tới :D

vị dụ chú mi là người đang câu thank nè :m131:

Trăm ngàn lời nói không bằng gói lại một câu ,chúc hai bạn trăm năm hạnh phúc :binhsua06:

chúc bác đừng ngơ ngác lúc động phòng. và phải luôn làm "võ tòng" trên "giường trúc" :binhsua14:

Lấy vợ thì sướng cho buồn cái nỗi gì ??? Sướng gì thì đêm tân hôn anh ấy sẽ biết !!! Hí hí !!! (Cấm trẻ nhỏ !!!Nhỏ tuổi mà nghĩ lun tun đi tù đó nhé )

**1 chút Lịch sự : Mình chúc cho 2 bạn hạnh phúc vẹn toàn, toàn tâm toàn ý, đồng tâm ,đồng cam cộng khổ, no đói có nhau, hạnh phúc buồn vui cùng nhau chia sẻ những thành công hay thất bại trong cuộc sống vợ, chồng, cùng hứa với nhau chăm sóc nhau cho đến trọn cuộc đời để cùng hưởng cuộc sống thuận hòa, an lạc trong tình yêu, cùng nhau chăm sóc tổ ấm mà các bạn lựa chọn
**1 chút Hài ước :Chúc các bạn có một cuộc sống thật sung túc, nằm ngủ bớt lúc nhúc, sinh con không đông đúc(hơi mâu thuẫn với bài thơ dưới),để đời luôn hạnh phúc.
**1 chút thơ :
Chúc hai bạn trẻ vẹn duyên hồng
Hạnh phúc trăm năm mãi mặn nồng
Thắm thiết tình yêu bền vững nhé
Con bồng cháu bế thật là đông
**Kinh nghiệm và lời khuyên của mình(đã sống thử :))):
Hôn nhân là điểm khởi hành chứ không phải là đích đến. Con đường trước mặt chắc chắn sẽ không bằng phẳng, sẽ lổn nhổn gạch đá và đấy gai góc nhưng mình mong rằng niềm tin của 2 bạn giành cho nhau sẽ giúp cho hai bạn vượt qua được mọi thử thách trước mặt.

Cái cảm giác thật là giống mình! còn 10 ngày nữa là đến lễ đám hỏi, hồi hộp và không biết diễn tả sao đây! cứ tưởng tượng những ngày tự do của mình đã mất, không còn ngồi online thâu đêm, không còn những cuộc đi chơi xa, không còn những ngày tháng tự do về thời gian.
Và một rồi suốt cuộc đời phải đèo theo cục nợ sau lưng,...
Anh em nào tới ngày ấy chắc cũng có tâm trạng giống bác chủ thread thôi!
Chúc chủ thread một đêm tân hôn hạnh phúc, hãy là người chồng tốt, người cha tốt của 11 đứa trẻ!

chúc chú rễ cô dâu

trăm năm đầu bạc răng long
khi nào rụng hết dẫn nhau đi trồng

Mấy năm dòng dã MO
Mà giờ soon đã đủ $ cưới rồi
Event tiếp đó người ơi
Xin trao cái giải cho Tui nối ...Vent

:)):)):)):)):)):)):))
Thank ở dưới ạ! - Để e nhận cái Event này lấy mau tháng sau sẽ tới lượt e;))​

Last edited by a moderator:
Em vừa có chút chuyện buồn chỉ vì "không biết trân trọng tình cảm",
Mong là bác không những hạnh phúc trong đêm tân hôn mà còn hạnh phúc dài dài sau đêm tân hôn.( vậy mới quan trọng)
"Mới rồi cũng sẽ thành cũ, giữ được cái cũ mới gọi là quý". Cung hỷ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week