• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Tạm biệt 2023 - chào đón 2024 : TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
chúc ae năm mới kiếm đc nhiều tiền hơn

Chúc mừng năm mới

Chúc mừng năm mới

Nhìn chữ ký của đồng chí tự nhiên ký ức LR lại ùa về, ngày xưa mình cũng sở hữu ví có các con số 8, con số yêu thích - như ID 4r của mình cũng là con số yêu thích, sau khi LR sập chuyển dùng PM thì mình ko săn số PM đẹp nữa sợ lại theo vết xe đổ của LR :pepe_the_Frog_018:

Tết năm nay chắc chán lắm, kinh tế quá yếu kém.

Nhìn chữ ký của đồng chí tự nhiên ký ức LR lại ùa về, ngày xưa mình cũng sở hữu ví có các con số 8, con số yêu thích - như ID 4r của mình cũng là con số yêu thích, sau khi LR sập chuyển dùng PM thì mình ko săn số PM đẹp nữa sợ lại theo vết xe đổ của LR :pepe_the_Frog_018:
Hình như trước có dịch vu số LR đẹp thì phải. Cũng hơn chục năm rồi

Hình như trước có dịch vu số LR đẹp thì phải. Cũng hơn chục năm rồi

PM cũng có mà, nói chung mọi thứ liên quan đến số đẹp đều có dịch vụ, kể cả SỐ ĐO 3 VÒNG :popo_ah:

PM đời đầu còn tạo đc 4 số U chứ mấy PM đời sau chỉ tạo được 3 U

p/s : đồng chí đã đủ 2 cmt trong hôm nay, đừng rep cmt này kẻo bị loại :)

"Cởi truồng chụp ảnh" và thích chụp ảnh gì up lên thì ai cũng làm đc mà, phải nói là "chụp ảnh đang cởi truồng" thì nó mới dễ win :popo_ah:
Em đính chính lại cho chắc nhé, nếu trúng giải em sẽ "chụp ảnh đang cởi truồng" up lên mmo4me cho ace thẩm. Mọi người chứng kiến giúp iem nhé.

Lấy số lần 2 ngày 5. Tới 443 rồi, xem ra sáng mai là full 500 đó đại ca @vansutuyduyen
Chúc bà con ngủ ngon! :ami_fat_cat_032:

Lấy số lần 2 ngày 5. Tới 443 rồi, xem ra sáng mai là full 500 đó đại ca @vansutuyduyen
Chúc bà con ngủ ngon! :ami_fat_cat_032:
chuẩn men ! sợ rằng chỉ cần rạng sáng nay đã đủ, vì ai cmt sớm thì đc thêm số, tăng tỷ lệ hơn so với những người chậm chân :popo_big_smile:

Xin số. 🤲

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back