Event Tạm biệt 2023 - chào đón 2024 : TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
Lấy số lần 2 ngày 4. Chúc anh em ngủ ngon! :ami_fat_cat_032:

Nếu làm T Ì N H là 1 nghệ thuật để thăng hoa thì Em là 1 nghệ sĩ thuật thụ...

Xin 1 slot. hi vọng có duyên với Đà Lạt !
Đồng chí có duyên với với kqxs Đà Lạt hay không thì mềnh ko biết, nhưng nếu muốn có duyên với thằng @dalat thì mình kết nối dùm cho được nha :popo_boss:

Các bác nhường em giải đi ạ 🥺
Chứ em ngày nào cũng đi bộ 12km từ cầu Đuống lên cầu Long Biên khổ lém lương có 6tr8 😭😭😭 cho em giải để em có tiền mua cháo 😂😂😂
Thôi nay em cmt hết 2 lần r có gì mai em rep các bác =]]
tui vô lương đây nè,nhường gì! :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Mình có lương khá nhưng vẫn thích lấy lộc của anh Dalat 1 thời...

Lương = LƯƠN + G : Nói về LƯƠN thì ngoại trừ cái thời mới dậy thì ra thì mình còn thường xuyên TUỐT :pepe_the_Frog_024: , chứ cũng đã từ lâu lắm rồi mình đều có đối tác hỗ trợ dùm cho cả rồi. Nói về G thì nó lại là 1 ĐIỂM mà mình lại thường xuyên tìm dùm cho đối tác :pepe_the_Frog_018:

p/s : Mà đừng nhắc thằng @dalat làm gì nữa nha, mình với nó nghỉ chơi với nhau rồi, bởi vợ nó mình đang xài, con nó mình đang sai :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Thấy toàn nhiều newbie lao vô comment như đúng rồi thế nhỉ, trừ đi 1 số thì số mình là 369, lại số đẹp 😍

Đồng chí đếm thiếu rồi, bị trừ 2 nha, nhưng tạm thời thì 368 cũng vẫn đẹp :popo_sweet_kiss:

Đọc thể lệ xong xoắn não quá mod ạ. Thôi thì vạn sự tùy duyên!

Chúc mọi người ngày mới tốt lành và may mắn. :ami_fat_cat_027:

Buổi tối vui vẻ, thật "quây quần" trong chiếc chăn ấm áp. :ami_fat_cat_027:

Lúc còn ở xứ nóng thỉnh thoảng phải đi kiếm mối vận động tầm 10 phút để đổi lấy vài giây rùng mình ngắn ngủi. Từ ngày lên Đà Lạt đêm chỉ cần mở cửa ra ban công đứng là được rùng mình liên tục đến khi chán thì thôi. :ami_fat_cat_051:

Nếu trúng giải mình hứa sẽ cởi truồng chụp ảnh up lên mmo4me, nhờ ae chứng kiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back