Event Tạm biệt 2023 - chào đón 2024 : TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
Đợi bác nào trúng giả sập hầm như bác đợt trước rồi mình lại làm giải có ngôi sao may mắn!!!

Đồng chí nhớ dai nhỉ, ưu đãi riêng cho đồng chí nếu đồng chí WIN thì x2 giải nhé :popo_big_smile:

Cẩn thận đừng để bị loại nha :popo_smile:

p/s : Đã note lại tại #2

Đêm dài lắm mộng... Post cho đủ tiêu chuẩn ngày... Vạn Sự Tuỳ Duyên!

chào cả nhà buổi sáng nào :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

phải đú cho bằng dc

gần 1/2 đoạn đường rồi

Thông báo : @quangmen93 đã bị loại khỏi event do đã cmt 3 lần trong ngày hôm nay. Tạm thời các cmt quote sẽ vẫn xem được để tự kiểm chứng, và để mọi người nhìn đó mà làm gương. Mình rất kỹ tính trong việc làm giám thị không bỏ xót 1 ai vi phạm thể lệ đâu.

Khoảng 1h sau mọi cmt của @quangmen93 tại topic này đều sẽ bị xóa (bao gồm cả hôm qua lẫn hôm nay). Đồng chí đã bị loại khỏi cuộc chơi. Xin vui lòng không spam tiếp vào topic này kẻo bị banned 1 tháng

Chúc mừng em hốt đc kèo Nu Na nu nống , chúc em năm con Rồng hốt thêm nhiều kèo như vậy nữa, có con là cả của, ông bà nói cấm có sai 😍😍😍

Chúc đồng chí TÂM luôn ĐỊNH nhé, ý là Tâm lý luôn ổn Định, chứ mà LOÃNG quá là vợ nghi ngờ biết là đc dùng bên ngoài ngay 🤭
Dạo này không những Định mà sắp quánh lại như keo rồi anh ơi. 😂

Cho em xin vé

Cám ơn bác về Event, năm ngoái mình là người ẵm giải, mới đó mà đã 1 năm rồi, nhanh thật. Hi vọng năm nay ẵm tiếp, hihi :popo_big_smile:

Cám ơn bác về Event, năm ngoái mình là người ẵm giải, mới đó mà đã 1 năm rồi, nhanh thật. Hi vọng năm nay ẵm tiếp, hihi :popo_big_smile:

Mới đầu năm và cuối năm chứ mấy :cool:

Check in Nậm Nướng Hoàng Diệu lần thứ 4 trong tháng

Em Hằng còn làm ở đấy ko, mối nó cù rũ à mà qua hoài :pepe_the_Frog_018:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member