Event Tạm biệt 2023 - chào đón 2024 : TẶNG 1.000.000 VNĐ - 5.000.000 VNĐ

Status
Not open for further replies.
Chả hiểu sao mình thích ông Vạn sự tùy duyên này cực. "Vạn sự tùy duyên, hoa rơi cửa phật"...

Mềnh cũng thích 2 câu trên lắm, tại cũng hay dùng để hỏi giá =))

Vạn sự tùy duyên 1 xiên 5 lít
Hoa rơi cửa phật 1 quật 5 trăm

Cản ơn anh @vansutuyduyen
Thời gian trôi nhanh ghê, lần cuối vào forums là cách đây hơn 2 năm, chúc ae năm mới nhiều sức khỏe :D

sang tháng Tết ta làm cái event nữa bác. :ami_fat_cat_027:

Mùa lạnh này mà làm chai rượu nóng cùng 1 em thôn nữ trên ghế đọc sách thì thích biết baoooo

Mùa lạnh này mà làm chai rượu nóng cùng 1 em thôn nữ trên ghế đọc sách thì thích biết baoooo

Mình cũng thích ngồi đọc sách lắm :popo_extreme_sexy_girl:

Và cái cảm giác lật từng trang sách là bao nhiêu kiến thức sẽ được tiếp thu :popo_sweet_kiss:

Chúc anh @vansutuyduyen và ae forum năm mới nhiều sức khỏe

Chúc anh @vansutuyduyen và gia đình mạnh khỏe, bình an. Chúc toàn thể anh em forum năm mới húp đậm :popo_big_smile:

Cản ơn anh @vansutuyduyen
Thời gian trôi nhanh ghê, lần cuối vào forums là cách đây hơn 2 năm, chúc ae năm mới nhiều sức khỏe :D

Chúc mừng em hốt đc kèo Nu Na nu nống , chúc em năm con Rồng hốt thêm nhiều kèo như vậy nữa, có con là cả của, ông bà nói cấm có sai 😍😍😍

Chúc anh @vansutuyduyen và gia đình mạnh khỏe, bình an. Chúc toàn thể anh em forum năm mới húp đậm :popo_big_smile:

Chúc đồng chí TÂM luôn ĐỊNH nhé, ý là Tâm lý luôn ổn Định, chứ mà LOÃNG quá là vợ nghi ngờ biết là đc dùng bên ngoài ngay 🤭

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom