Tại sao baned bankphat

Reactions
0
MR
0.000
mình cũng chẳng kiện cáo gì cả nên thấy chắc post ở chat dc , nếu sai thì mod làm ơn giúp mình chuyễn qua box đúng ruler giùm mình nhé thks
cho mình hỏi tại sao baned ID của mình , mình cần lý do thôi nếu sai thì chấp nhận....
ko biết lỗi gì mà nặng tới mức baned 7 ngày ??

Chắc bạn bị ăn 3 point khi post bài (trong box mua bán)

Mấy hôm nay nhiều mem bị banned quá nhỉ

Chắc bạn bị ăn 3 point khi post bài (trong box mua bán)

Mấy hôm nay nhiều mem bị banned quá nhỉ
box mua bán nào thì cũng fai có 1 cái inbox cảnh cáo để mình biết chứ bạn.... mình ko thấy 1 cái gì cả, mình nhớ là mình có ké 1 ít PP ở 1 vài chổ các bạn bán PP và cũng dc các bạn ấy đồng ý

Warning Date Points Expiry
Không được rao mua/bán trong Topic của người khác Yesterday at 10:30 PM 3 Sep 17, 2013 at 10:30 PM View
Không được rao mua/bán trong Topic của người khác 2 Friday at 10:40 PM 1 Sep 16, 2013 at 10:40 PM View
Không được rao mua/bán trong Topic của người khác Friday at 6:57 PM 1 Sep 16, 2013 at 6:57 PM View

Dường như khi bị phạt 1 point mã nguồn Xenforo không hề thông báo về PM cho các bạn chú ý ở lần sau . Mong Shin xem xét sửa lại vấn đề này tránh nhiều trường hợp không nhận được bất kì cảnh cáo nào .

m có inbox Shin hỏi vấn đề này nhưng chưa có câu trả lời thỏa đáng lắm .
Shin :
Cũng không rõ về phần Warning lắm vì chưa làm bao giờ.

Còn cái xóa thì đúng là nếu xóa thì Member sẽ không nhìn thấy, trừ khi mình chỉnh lại.

Max

tớ đang có 2 thẻ đang ngâm éo dám mua bán gì :v

Warning Date Points Expiry
Không được rao mua/bán trong Topic của người khác Yesterday at 10:30 PM 3 Sep 17, 2013 at 10:30 PM View
Không được rao mua/bán trong Topic của người khác 2 Friday at 10:40 PM 1 Sep 16, 2013 at 10:40 PM View
Không được rao mua/bán trong Topic của người khác Friday at 6:57 PM 1 Sep 16, 2013 at 6:57 PM View

Dường như khi bị phạt 1 point mã nguồn Xenforo không hề thông báo về PM cho các bạn chú ý ở lần sau . Mong Shin xem xét sửa lại vấn đề này tránh nhiều trường hợp không nhận được bất kì cảnh cáo nào .

m có inbox Shin hỏi vấn đề này nhưng chưa có câu trả lời thỏa đáng lắm .

Max
thì đấy cậu có gì cũng có 1 cái inbox cảnh cáo cấm rao bán trong topic của người khac, thì tớ biết thì ko post rồi............ nếu tớ mà biết thì còn lâu tớ mới ké nữa............ cũng là do kỹ thuật....... mà ko có inbox cảnh cáo gì hết bây h thì baned tớ 7 ngày ko hiễu 1 cái gì cả............ đề nghị thả tớ ra tù đi chứ tự nhiên baned kiễu ko cảnh cáo gì cả.......thà có inbox cảnh cáo mà cứ lập đi lập lại thì gọi là phá hoại thì baned nghe con có lý đằng này ............... ko hiễu nỗi

Giờ vào box này run vc. Cách sử lý của các Mod đang gây căng thẳng. Hở tý là cộng hẳn 3 điểm để nhanh được banned.

chán quá đi mất.............. riết phát nản.......... trước h làm ăn đàng hoàng cũng chẳng bao h suy nghi phải nói nặng lời lẽ với ai...........mún làm ăn đàng hoàng cũng khó.......... đụng 1 cái tẹo gì cũng baned mà baned ko biết lý do tại sao bị baned luôn mới ức chứ......... chẳng phải giống những thằng trẻ trâu khác bị baned là vào chữi mình chỉ cần biết baned như vậy mà cũng baned dc hả trời ko thấy cảnh cáo nhắc nhở sai cái gì mà baned như vậy hả .........rồi lần sau người baned lại ko biết sai cái gì rồi lại baned ko hĩu gì típ như thế thì làm sao mà có thể biết dc luật là cái gì nữa

Tớ cũng bị xóa mấy bài ké, chả biết ăn bao nhiêu point roài, tìm không ra chỗ xem thông tin, không có cảnh báo gì ráo.
Rule thì mới cập nhật, ít ra cũng phải nhắc nhở trước khi làm việc, đến luật nhà nước còn phải trưng cầu ý dân và có lộ trình đến vài tháng. mấy thánh mod toàn im im phát thẻ, cứ tự cho mình là pro. Trong khi diễn đàn mới convert qua scripts mới, chưa được ổn định.
Nói ra thêm buồn.

Giờ vào box này run vc. Cách sử lý của các Mod đang gây căng thẳng. Hở tý là cộng hẳn 3 điểm để nhanh được banned.

Tớ 4 points rồi, còn 1 point nữa, chắc phải ghi status trước trong profile là "Nếu thấy tớ bị ban tức vừa nhận thêm point thứ 5, tớ sẽ trở lại sau 7 ngày nữa" :p

chả hiểu cái thẻ phạt là cái hình dạng nó như thế nào và lời cảnh cáo nó nằm ở đâu........ con ko biết là nó có đc ghi bằng tiếng việt nam hay ko nữa để cho nhưng " dân ngu cu đen " như mình hiễu............., may mà ở from này cũng lâu rồi chưa nói đến mem mới nữa

Max hơi quá nặng tay rồi + 1 phần forum mới upgrade nên phát sinh lỗi ko nhận được thông báo khi nhận được point.

may mà bữa hổm nay ko rao bán gì cả ! khổ ! mơi chuyển 4r nên hơi lỗi ! các mod chịu khó cacnhr bão inbox cho ae biết khi nào ổn định thì tính sau

Max hơi quá nặng tay rồi + 1 phần forum mới upgrade nên phát sinh lỗi ko nhận được thông báo khi nhận được point.
tớ mà nhận và biết được cảnh cáo thông báo là tớ vi phạm ruler là do lỗi này.... lỗi kìa......... thi còn lâu tớ mới tiếp tục làm nữa....................., người ta gọi là nhận thức con người đấy.......
tớ đề nghị unbaned nick bankphat của tớ để tớ còn làm việc của tớ nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,827
Latest member
advanceesthet
Back
Top Bottom