Warning Support XChanger Tool ăn nói bố láo, mất dạy, vô học ... mấy thằng mua tool của nó ngu hơn con bò

Status
Not open for further replies.

Aborigin

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Đầu tiên cái tool của nó hỏng mấy ngày, pm yahoo thì *** trả lời , lên topic này bình luận thì bị nó sủa thế này đây . tool của nó hỏng mấy ngày nay làm thiệt hại rất nhiều , vậy mà nó còn chửi mấy thằng mua tool nó bị ngu hết , bó tau với cái thể loại này

Mình nhớ chủ tool là @smile2118 mà đâu phải bạn kia đâu.

ủa chụp thiếu cái hình đầu tiên rồi :D tao đâu có rãnh mà ko ko lôi mày ra chửi , lửa đâu rồi mà cứ lôi khói ra bới móc vậy em ?

ủa chụp thiếu cái hình đầu tiên rồi :D tao đâu có rãnh mà ko ko lôi mày ra chửi , lửa đâu rồi mà cứ lôi khói ra bới móc vậy em ?
thế mày chụp cái log tao xúc phạm mày đi

"sủa" "ẳng" "cắn" toàn những ki quớt của những thanh niên tăng động rất khỏe, rất trẻ và rất trâu.
Vô ngó cái rồi đi ra, mấy thanh niên cạp nhau vui vẻ o_O

support thì nên pm kênh liên lạc riêng chuyên dùng cho support, còn comment ở forum này ai biết cậu thớt là khách đâu mà.
nhưng cậu chủ tool cũng nên dừng lời lẽ lại 1 tí, làm dịch vụ nên nhường nhịn khách thì hơn, đôi lời góp ý

support thì nên pm kênh liên lạc riêng chuyên dùng cho support, còn comment ở forum này ai biết cậu thớt là khách đâu mà.
nhưng cậu chủ tool cũng nên dừng lời lẽ lại 1 tí, làm dịch vụ nên nhường nhịn khách thì hơn, đôi lời góp ý
Chuẩn nè.

ai biết nó phải khách hàng hay ko , ăn nói thì dìm hàng , còn tào lao nhảy vô họng người khác chửi , nhường nó là nó làm cha luôn á =)) chứ có ai pm yahoo mình mà ko đc support đàng hoàng về xchanger đâu

xchange hay tinsoft cũng như lonn cả. cái caaac nào cũng lỗi. nhưng vẫn phải dùng

Đầu tiên cái tool của nó hỏng mấy ngày, pm yahoo thì *** trả lời , lên topic này bình luận thì bị nó sủa thế này đây . tool của nó hỏng mấy ngày nay làm thiệt hại rất nhiều , vậy mà nó còn chửi mấy thằng mua tool nó bị ngu hết , bó tau với cái thể loại này

ai biết nó phải khách hàng hay ko , ăn nói thì dìm hàng , còn tào lao nhảy vô họng người khác chửi , nhường nó là nó làm cha luôn á =)) chứ có ai pm yahoo mình mà ko đc support đàng hoàng về xchanger đâu
không có gì làm, đang đói vào hóng phát cho vui
P/s: chủ thớt cho cái log chat pm yahoo mà cậu bảo đi

tặng chủ thớt 3 point cảnh cáo, nếu còn dùng từ ngữ thô tục, gây war thì ra đảo 1 tháng nghỉ dưỡng nhé,,
mấy bác khác cũng vậy.. comment kìm chế nếu k cũng ra đảo với thớt cho som tụ đấy :D

tặng chủ thớt 3 point cảnh cáo, nếu còn dùng từ ngữ thô tục, gây war thì ra đảo 1 tháng nghỉ dưỡng nhé,,
mấy bác khác cũng vậy.. comment kìm chế nếu k cũng ra đảo với thớt cho som tụ đấy :D
cái l.ồn, ngon thì ban luôn đi, bố reg nick khác, con m.ẹ thằng xchanger nó cho mày đị.t hay sao nghe lời hắn thế

=))

.......... ngon thì ban luôn đi, bố reg nick khác, con m.ẹ thằng xchanger nó cho mày đị.t hay sao nghe lời hắn thế

tạm biệt :D
Close !

Max của trẩu =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member