SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

Còn loại mày *** dám tạo topic thì bố mày cũng nói luôn cho con chó gà công nghiệp mày hiểu nhé, mày bật checking 5s của cloudflare thực ra là đang nhờ server của nó kiểm tra khả năng xử lý javascript của trình duyệt, do tools của bố mày kéo bots mà chưa tích hợp khả năng xử lý javascript để lưu cookies cho mỗi ip để đến địa chỉ web cho những request sau thôi nhé.
Về cái này thì đã có bài này hướng dẫn nha con https://github.com/Anorov/cloudflare-scrape
Đkm mày cũng chỉ là loại ếch ngồi đáy giếng thôi, đến config chống ddos cơ bản còn *** biết thì nhục lắm con à, bố mày mới chỉ dùng tools tầm thường chạy trên vps ram 2G 1cpu đã *** trụ nổi rồi, đúng là loại gà mờ, thích thì cứ làm theo yêu cầu của bố mày rồi thách nhé

Nó dùng shared hosting thì config kiểu gì được bạn ơi. :)

Hài vãi đái :))

Nói rõ lại 1 lần cho những con chó đàn chưa biết khỏi hùa theo :))

1. Giao dịch thằng này có vấn đề nên mềnh cần xác minh. Nó lòng vòng không chấp nhận xác minh (ID, Teamviewer) và quay sang chửi với thái độ bố láo thách thức
2. Nó gửi tiền qua mobile banking, có hiện stk người gửi. Mình không xử lý sao không gửi refund vào stk đấy? Bởi đấy là 2 giao dịch riêng biệt. Nếu có vấn đề phát sinh sẽ phải giải trình 1 lần nữa. Mình đã gặp và không bao h refund theo cách này khi chưa xác minh được đúng chủ tài khoản là người thực hiện giao dịch mà chỉ refund khi có yêu cầu của bank
3. "Bank gọi nhưng không bắt máy" VL ông cuibap :)) Ít nhiều thì cũng từng deal với nhau mà vẫn nói được cái câu kiểu chụp mũ này :)) Đã nói *** nhận được cuộc gọi là *** nhận được cuộc gọi. *** phải nói 2 lời. Đã bảo yêu cầu thằng kia ra bank yêu cầu gọi lại, hẹn cho rõ khoảng thời gian để canh điện thoại. *** chịu làm thì thôi. Nó giao dịch trên tiendientu thì nó phải làm theo yêu cầu của tiendientu chứ ko phải của mmo4me. OK?

Còn ĐKM thằng mazda6. Đập chết hộ cái shared hosting này nhanh nhanh hộ cái để tao còn đổi server :)) Lấy nick mazda6 thì cũng đủ hiểu mày trình độ đến đâu rồi :)) Biết lịch sử nickname này của tao không? Biết thì nó đáng giá hơn con mazda6 mày đang mơ ước đấy :))

Xong. Hết lời. Phiền ông cuibap ban hộ nốt cái nick này để đỡ tốn time vào chat chit :))

1. Giao dịch thằng này có vấn đề nên mềnh cần xác minh. Nó lòng vòng không chấp nhận xác minh (ID, Teamviewer) và quay sang chửi với thái độ bố láo thách thức
2. Nó gửi tiền qua mobile banking, có hiện stk người gửi. Mình không xử lý sao không gửi refund vào stk đấy? Bởi đấy là 2 giao dịch riêng biệt. Nếu có vấn đề phát sinh sẽ phải giải trình 1 lần nữa. Mình đã gặp và không bao h refund theo cách này khi chưa xác minh được đúng chủ tài khoản là người thực hiện giao dịch mà chỉ refund khi có yêu cầu của bank
3. "Bank gọi nhưng không bắt máy" VL ông cuibap :)) Ít nhiều thì cũng từng deal với nhau mà vẫn nói được cái câu kiểu chụp mũ này :)) Đã nói *** nhận được cuộc gọi là *** nhận được cuộc gọi. *** phải nói 2 lời. Đã bảo yêu cầu thằng kia ra bank yêu cầu gọi lại, hẹn cho rõ khoảng thời gian để canh điện thoại. *** chịu làm thì thôi. Nó giao dịch trên tiendientu thì nó phải làm theo yêu cầu của tiendientu chứ ko phải của mmo4me. OK?

Còn ĐKM thằng mazda6. Đập chết hộ cái shared hosting này nhanh nhanh hộ cái để tao còn đổi server :)) Lấy nick mazda6 thì cũng đủ hiểu mày trình độ đến đâu rồi :)) Biết lịch sử nickname này của tao không? Biết thì nó đáng giá hơn con mazda6 mày đang mơ ước đấy :))

Xong. Hết lời. Phiền ông cuibap ban hộ nốt cái nick này để đỡ tốn time vào chat chit :))
đỡ tốn công chat chit thì tạo nick vào giải thích làm gì

Haha anh biết chắc giờ em cũng đang điên như một con chó dại, cẩn thật ko lại phải vào trại tâm thần nhé em SCAM. À mà anh bảo em này, em là *** ai mà anh lại biết lịch sử của em? Hoang tưởng vừa thôi nhé em SCAM

Nó dùng shared hosting thì config kiểu gì được bạn ơi. :)
Sac, nó chém gió thôi bạn à, cái loại nó có biết dòng code nào đâu mà config, cứ nói đại dùng share host bật checking 5s cho ng ta khỏi cười ý mà, nhưng nó hoang tưởng nặng quá :D

làm cứ như 2 tỷ hay 20 tỷ không bằng, người mua họ cũng đã nói đến vậy rồi còn lằng nhằng, thậm chí họ giao tiền mà còn chưa nhận được hàng muốn mua. ăn nói thì mở miệng ra luật này luật kia trong khi đọc hết mấy cmt toàn như bố đời. mua bán kiểu này chỉ có về bám váy mẹ rồi tranh kẹo với bọn con nít hàng xóm thì được.

Luật nào 48h thế. Luật rừng ah :)) Thích luật thì đợi 180 ngày nhé :))
tiendientu.exchange scam
https://tiendientu.exchange scam
Site https://tiendientu.exchange scam

Lưu reply làm dữ liệu.
Làm dịch vụ mà hổ báo cáo chồn, ko có cái đầu thì ngủm nhé , sợ scam ABC thì người ta đã lên chứng minh là chỉ 1 mình họ gởi rồi còn ko refund... cho site lên từ khóa gg scam luôn cho rút kinh nguyệt.

@yeuemdaikho @iExchanger bằng chứng rất rõ ràng bank có call 2 lần mà bạn ko bắt máy kết quả vietcombank trả về là như vậy !

thấy rất lằng nhằn không biết mọi người thấy sao tôi cũng là người bán hàng nên thấy.
1) làm dịch vụ khách hàng trên hết tại khách hàng là nguồn tiền của mình.
2) số đông trên đây 10 người 9 người nói bạn sai rồi.
3) coi lại quy tắc 1
trả lại tiền người ta bạn ơi bạn mất 5 xị bạn có tiếc không đây 2.3tr
thân chào mọi người.

Thèn này mà gần tôi tôi cho ăn đấm. Ăn nói cù làn mà đòi làm site

Thái độ bố đời như vậy theo tôi ko nên làm dịch vụ, có làm cũng sẽ ko bao giờ phát triển bền vững đc. Trước khi làm dịch vụ gì đó nên bỏ cái tôi đi, tập trung giải quyết vấn đề thay vì đổ lỗi, trách móc cho ai đó

Dịch vụ ex đã bố đời thế mà còn đòi chủ thớt lên ông lớn VCB, rồi sai bảo nhân viên ngân hàng hẹn giờ gọi lại lần 3 cơ đấy. Chủ site chắc cực giàu, và cũng là UG, coder cực đỉnh, tiếng tăm lẫy lừng... Nể!!!

_ Ông exchanger này ko muốn refund lại cho STK người gửi
_ Cũng ko muốn giao tiền cho các Mod để hold luôn hả ?

"Bởi đấy là 2 giao dịch riêng biệt. Nếu có vấn đề phát sinh sẽ phải giải trình 1 lần nữa" : Giải thích loanh qua loanh quanh. Đưa tiền cho các mod hold sau này có giải trình thì giải trình với Mod, hay sợ Mod ko giả tiền ăn cắp như mày ???

" Ít nhiều thì cũng từng deal với nhau mà vẫn nói được cái câu kiểu chụp mũ này :))" : Đang khoe đã từng giao dịch với Mod để nâng cao uy tín bản thân :v

" Đã nói *** nhận được cuộc gọi là *** nhận được cuộc gọi. *** phải nói 2 lời. Đã bảo yêu cầu thằng kia ra bank yêu cầu gọi lại, hẹn cho rõ khoảng thời gian để canh điện thoại. *** chịu làm thì thôi. Nó giao dịch trên tiendientu thì nó phải làm theo yêu cầu của tiendientu chứ ko phải của mmo4me. OK?" :

Ý nó cả câu rút ngắn lại là 'tao đóe giả tieenfnnnnnnnnnn đấy' :v. Nó chó cùn giứt dậu rồi, thôi bác chủ topic cho nó đi bác, năm mới năm me coi như của đi thay người đi bác chủ topic.

"nó cầm tiền của bác thì sau này nó sẽ đi thay bác
"

Last edited:
_ Ông exchanger này ko muốn refund lại cho STK người gửi
_ Cũng ko muốn giao tiền cho các Mod để hold luôn hả ?

"Bởi đấy là 2 giao dịch riêng biệt. Nếu có vấn đề phát sinh sẽ phải giải trình 1 lần nữa" : Giải thích loanh qua loanh quanh. Đưa tiền cho các mod hold sau này có giải trình thì giải trình với Mod, hay sợ Mod ko giả tiền ăn cắp như mày ???

" Ít nhiều thì cũng từng deal với nhau mà vẫn nói được cái câu kiểu chụp mũ này :))" : Đang khoe đã từng giao dịch với Mod để nâng cao uy tín bản thân :v

" Đã nói *** nhận được cuộc gọi là *** nhận được cuộc gọi. *** phải nói 2 lời. Đã bảo yêu cầu thằng kia ra bank yêu cầu gọi lại, hẹn cho rõ khoảng thời gian để canh điện thoại. *** chịu làm thì thôi. Nó giao dịch trên tiendientu thì nó phải làm theo yêu cầu của tiendientu chứ ko phải của mmo4me. OK?" :

Ý nó cả câu rút ngắn lại là 'tao đóe giả tieenfnnnnnnnnnn đấy' :v. Nó chó cùn giứt dậu rồi, thôi bác chủ topic cho nó đi bác, năm mới năm me coi như của đi thay người đi bác chủ topic.

"nó cầm tiền của bác thì sau này nó sẽ đi thay bác
"

Ngắn gọn , xúc tích

Last edited:
Bác cùi đã chứng minh dc rồi thì ông IEX kia back lại tiền đi, đừng thiếu tiền mà đi nhây như vậy.

Dịch vụ ex đã bố đời thế mà còn đòi chủ thớt lên ông lớn VCB, rồi sai bảo nhân viên ngân hàng hẹn giờ gọi lại lần 3 cơ đấy. Chủ site chắc cực giàu, và cũng là UG, coder cực đỉnh, tiếng tăm lẫy lừng... Nể!!!
Ha ha đúng kiểu thùng rỗng kêu to đó mà bác. Ngày chắc éo gì kiếm dc 20$ :))

vụ này căng 2 năm roài :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back