SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

Đkm, tao cho mày thời gian suy nghĩ lại lời nói nhé, tao chưa chửi mày câu nào đâu nhé, đkm đến ông lai ad phimmoi còn chưa dám thách tao mày tuổi l gì?
Chém gió cũng chém vừa phải thôi nhé, tao kéo vài con bots đã die cmnr, tao tha cho mày để mày ăn tết vui vẻ đấy nhé con, giờ bố mày cũng đi đón giao thừa đây, còn tự tin với khả năng config của mình thì thách tao lại lần nữa nhé.

View attachment 124504
View attachment 124505

ÔI VL. DDOS tiếp hộ bố mày cái :))

+1 like cho điểm bố láo
Ra bank yêu càu call lại đi. Đừng để tao đổi ý. Và đừng bao h thách tao

ÔI VL. DDOS tiếp hộ bố mày cái :))
Haha vl con chó, đkm bố mày bảo tạo hẳn topic để khoe mà con chó, đkm sợ bị ăn chửi à loại gà công nghiệp, dùng cloudflare bật check 5s mà bảo là đã anti đc ddos, vl loại gà mò nhà mày, tao như mày chắc xấu hổ lắm, đúng là loại mặc váy đàn bà, còn tao bảo nếu thách tao ddos thì kêu một ông trung gian rồi hãy thách tao một cách đàng hoàng nhé, đkm loại rẻ rách

Haha vl con chó, đkm bố mày bảo tạo hẳn topic để khoe mà con chó, đkm sợ bị ăn chửi à loại gà công nghiệp, dùng cloudflare bật check 5s mà bảo là đã anti đc ddos, vl loại gà mò nhà mày, tao như mày chắc xấu hổ lắm, đúng là loại mặc váy đàn bà, còn tao bảo nếu thách tao ddos thì kêu một ông trung gian rồi hãy thách tao một cách đàng hoàng nhé, đkm loại rẻ rách
lại thùng rỗng kêu to rồi, hic

Dân UG chửi nhau ghê thiệt
Haha ug *** gì loại nó bạn? Mà cũng *** hiểu ug nó nghĩ theo nghĩa gì? Hình như dân ug cứ bị ddos là dùng cloudflare checking 5s thì phải , loại nó chắc đang xấu hổ lắm, lần trước mình dập cho tơi bời khói lửa, tự config rồi tạo firewall các kiểu *** đc xong phải nhờ vả cloudflare, thấy nó nhục nhã vl

Haha ug *** gì loại nó bạn? Mà cũng *** hiểu ug nó nghĩ theo nghĩa gì? Hình như dân ug cứ bị ddos là dùng cloudflare checking 5s thì phải , loại nó chắc đang xấu hổ lắm, lần trước mình dập cho tơi bời khói lửa, tự config rồi tạo firewall các kiểu *** đc xong phải nhờ vả cloudflare, thấy nó nhục nhã vl

Đến cái shared hosting còn *** đánh sập nổi mà sủa to vkl =)) Càng nói càng lộ rõ bản chất của 1 thằng ngu :)) Khi nào đánh sập được site tao thì mang lên đây khoe nhé :)) Thôi bố đi kiếm tiền mua lamborghini đây. *** rảnh háng chơi với mấy thằng mazda 6 đâu :))

Giữ tiền khách hàng quá 48h ko có người nhận theo luật thì refund lại tài khoản gởi đi ...giữ làm gì để qui vào tội scam, thằng kìa khách hàng bố láo thì kệ nó. Site ex theo luật mà làm.
Vd: mất thẻ giữ xe ...thì show cà vẹt xe, ko có cà vẹt xe thì đứng chờ cho hết khách còn lại xe của hắn thì trả xe ... còn éo trả nữa là thể loại ăn cướp rồi.

Giữ tiền khách hàng quá 48h ko có người nhận theo luật thì refund lại tài khoản gởi đi ...giữ làm gì để qui vào tội scam, thằng kìa khách hàng bố láo thì kệ nó. Site ex theo luật mà làm.
Vd: mất thẻ giữ xe ...thì show cà vẹt xe, ko có cà vẹt xe thì đứng chờ cho hết khách còn lại xe của hắn thì trả xe ... còn éo trả nữa là thể loại ăn cướp rồi.
Đồng ý với ý kiến của bạn này

Bạn này nói chuẩn,

Luật nào 48h thế. Luật rừng ah :)) Thích luật thì đợi 180 ngày nhé :))

:D:D
Đến cái shared hosting còn *** đánh sập nổi mà sủa to vkl =)) Càng nói càng lộ rõ bản chất của 1 thằng ngu :)) Khi nào đánh sập được site tao thì mang lên đây khoe nhé :)) Thôi bố đi kiếm tiền mua lamborghini đây. *** rảnh háng chơi với mấy thằng mazda 6 đâu :))
Bố mày bảo rồi, tạo một topic mới theo yêu cầu của bố mày đi,còn ko thì đừng có sủa để thể hiện một thằng hèn hạ con chó nhé, đkm loại mày *** đủ đẳng cấp để nc với bố mày đâu

Còn loại mày *** dám tạo topic thì bố mày cũng nói luôn cho con chó gà công nghiệp mày hiểu nhé, mày bật checking 5s của cloudflare thực ra là đang nhờ server của nó kiểm tra khả năng xử lý javascript của trình duyệt, do tools của bố mày kéo bots mà chưa tích hợp khả năng xử lý javascript để lưu cookies cho mỗi ip để đến địa chỉ web cho những request sau thôi nhé.
Về cái này thì đã có bài này hướng dẫn nha con https://github.com/Anorov/cloudflare-scrape
Đkm mày cũng chỉ là loại ếch ngồi đáy giếng thôi, đến config chống ddos cơ bản còn *** biết thì nhục lắm con à, bố mày mới chỉ dùng tools tầm thường chạy trên vps ram 2G 1cpu đã *** trụ nổi rồi, đúng là loại gà mờ, thích thì cứ làm theo yêu cầu của bố mày rồi thách nhé

.

Luật nào 48h thế. Luật rừng ah :)) Thích luật thì đợi 180 ngày nhé :))

Nếu bạn chủ thớt ko lấy lại được tiền , và bạn exchanger kia cũng ko nhận được đủ proof để refund lại thì mình thiết nghĩ là có thể làm theo cách này

_ Chuyển số tiền đó vào quỹ từ thiện MMO (với điều kiện có sự đồng ý của bạn chủ topic này), thì bạn exchanger cũng ko mang tiếng ăn chặn, ăn cướp.

_ Còn bạn @iExchanger tiền thì bạn đang cầm của người ta, người ta thì ko cầm sổ đỏ của bạn, topic thì lâu rồi vẫn chưa
xử lý xong, cách xử lý của bạn phản ánh luôn chất lượng dịch vụ bên bạn vậy.

_ Bạn comment bạn có tiếng trong UG rồi đã từng cầm cả tỷ trong tay, nên bạn nên làm xử lý nhanh gọn luôn đi để thể hiện đạo lý trong câu nói của bạn, làm việc thì giề già đúng theo kiểu '*** trâu để lâu hoá bùn' vậy.

_ Tốt nhất nếu bạn chu topic đồng ý thì cho vào quỹ từ thiện, vậy rủi ro cũng ko ảnh hưởng đến bạn exchanger, và bạn cũng ko mang tiếng ăn cướp, nếu sau này có bằng chứng để lật lại thì các mod xem xét rồi admin sẽ giải quyết tiếp. Còn giờ thì bạn exchanger đang mang tiếp ăn chặn rồi đó, còn bạn kia có scam ABC ko thì ko có đủ chứng cứ để kết luận.

Nếu bạn chủ thớt ko lấy lại được tiền , và bạn exchanger kia cũng ko nhận được đủ proof để refund lại thì mình thiết nghĩ là có thể làm theo cách này

_ Chuyển số tiền đó vào quỹ từ thiện MMO (với điều kiện có sự đồng ý của bạn chủ topic này), thì bạn exchanger cũng ko mang tiếng ăn chặn, ăn cướp.

_ Còn bạn @iExchanger tiền thì bạn đang cầm của người ta, người ta thì ko cầm sổ đỏ của bạn, topic thì lâu rồi vẫn chưa
xử lý xong, cách xử lý của bạn phản ánh luôn chất lượng dịch vụ bên bạn vậy.

_ Bạn comment bạn có tiếng trong UG rồi đã từng cầm cả tỷ trong tay, nên bạn nên làm xử lý nhanh gọn luôn đi để thể hiện đạo lý trong câu nói của bạn, làm việc thì giề già đúng theo kiểu '*** trâu để lâu hoá bùn' vậy.

_ Tốt nhất nếu bạn chu topic đồng ý thì cho vào quỹ từ thiện, vậy rủi ro cũng ko ảnh hưởng đến bạn exchanger, và bạn cũng ko mang tiếng ăn cướp, nếu sau này có bằng chứng để lật lại thì các mod xem xét rồi admin sẽ giải quyết tiếp. Còn giờ thì bạn exchanger đang mang tiếp ăn chặn rồi đó, còn bạn kia có scam ABC ko thì ko có đủ chứng cứ để kết luận.
vậy em mât 2tr3 xàm vậy bác , hên em k giao dich 50 hay 80tr gì đó ,k thi vào quỹ từ thiện thi` hơi mệt . nhưng em chờ mod xử lý bác ơi 2tr cũng nhiều phết bác ạ

@bitay123 chuyển tiền cho @iExchanger nên trong log bank bên @iExchanger sẽ hiển thị stk người chuyển .
@bitay123 đã làm đúng yêu cầu ra bank báo ck nhầm , bank có contact @iExchanger nhưng không bắt máy .

Topic này mình tạm đóng tránh gây war thêm ! @iExchanger sáng mai bạn không refund thì mình đành set scam ở topic này cho đến khi bạn chịu back .

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom