SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

Mình hỏi ngu phát. Nếu giao dịch đã không thành vậy sao admin dịch vụ ko refund về chính cái bank đã chuyển khoản. Chứ giữ lại làm gì nhỉ ? Người mua họ cũng có nhận được sản phẩm đâu ta.

Mình hỏi ngu phát. Nếu giao dịch đã không thành vậy sao admin dịch vụ ko refund về chính cái bank đã chuyển khoản. Chứ giữ lại làm gì nhỉ ? Người mua họ cũng có nhận được sản phẩm đâu ta.
không hiện mã lệnh biết ai mà hoàn, scamer lợi dụng chỗ đó :p

Ko biết sự tình rõ thế nào nhưng em ghét nhất thể loại scam, bác chủ thớt muốn cho site nó sập thì cứ inbox em nhé, để xem server nó chịu đc 50k con bots của em ko?

*** mẹ mày. Tao thách mày luôn. Làm được thì hãy nói. Trong giới UG tao cũng là người có tên tuổi, *** đến lượt mày dọa tao đâu. OK

vấn đề là thằng tiendientu cố tình làm khó, chứ xác minh chính chủ mất 5 10p là giải quyết xong, mình từng bị nó làm khó rồi nên mình hiểu

Mày cũng sủa ít thôi. Thằng chó kia chụp CMT ko làm, teamviewer *** chịu. Tư cách *** gì nói chuyện tiếp :)) H ông cuibap kêu nó ra bank làm giấy đòi refund :)) Tao thách kẹo nó làm đuọc đấy :)) Cho tao cười vào mũi mấy thằng như chúng mày rồi lượn khỏi topic này ăn tết

Mày cũng sủa ít thôi. Thằng chó kia chụp CMT ko làm, teamviewer *** chịu. Tư cách *** gì nói chuyện tiếp :)) H ông cuibap kêu nó ra bank làm giấy đòi refund :)) Tao thách kẹo nó làm đuọc đấy :)) Cho tao cười vào mũi mấy thằng như chúng mày rồi lượn khỏi topic này ăn tết
bớt nóng bác, :) tết nhất rồi :p

phải bị scam vài lần mới hiểu được cảm giác của bác này. tuy hơi thô nhưng thật :v

phải bị scam vài lần mới hiểu được cảm giác của bác này. tuy hơi thô nhưng thật :v
Đã thô là chiến tới luôn
Bên kia không dám xác minh mất 2 tr
Bên kia dám xác minh, tất cả oke trả 4 tr
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

*** mẹ mày. Tao thách mày luôn. Làm được thì hãy nói. Trong giới UG tao cũng là người có tên tuổi, *** đến lượt mày dọa tao đâu. OK
Vl... tên tuổi trong giới UG , kêu chụp hình CMT mặt trước mặt sau tay cầm CMT với thông tin này ko biết thắng EX UG này nó làm cái gì nữa.
P/s: đừng chưởi tao tao là người vô tội:confused:

Đkm, tao cho mày thời gian suy nghĩ lại lời nói nhé, tao chưa chửi mày câu nào đâu nhé, đkm đến ông lai ad phimmoi còn chưa dám thách tao mày tuổi l gì?
Chém gió cũng chém vừa phải thôi nhé, tao kéo vài con bots đã die cmnr, tao tha cho mày để mày ăn tết vui vẻ đấy nhé con, giờ bố mày cũng đi đón giao thừa đây, còn tự tin với khả năng config của mình thì thách tao lại lần nữa nhé.

Để tránh gây war thêm mình tạm đóng topic này chờ @bitay123 up proof ra ngân hàng làm giấy báo ck nhầm rồi tính tiếp :) !

Chúc mọi người đón giao thừa vui vẻ sang Năm Mới Vạn Sự NHư Ý :)

@iExchanger mình đã có bằng chứng trong tay bank có gọi điện 2 lần nhưng không bắt mày vì trong ghi âm có info của bạn kia nên mình ko post . Cho bạn 24h refund về bank của @bitay123 ! sau 24h mình set site scam !

@iExchanger mình đã có bằng chứng trong tay bank có gọi điện 2 lần nhưng không bắt mày vì trong ghi âm có info của bạn kia nên mình ko post . Cho bạn 24h refund về bank của @bitay123 ! sau 24h mình set site scam !

Đã nói rõ ngoài skype rồi. Ông bảo thằng kia yêu cầu bank gọi lại. Nhận được cuộc gọi bank thì tôi refund.Nó gọi nhỡ thì việc của nó là gọi lại.Còn tôi *** việc gì phải chạy theo thằng bank. Đừng nói chuyện kiểu chụp mũ nhau. Đã từng cầm 1.5 tỷ của anh em trong này và giải quyết không thiếu 1 xu. 2380K này *** bằng 1 bữa ăn sáng. Nhưng nó đã ăn nói kiểu bố láo thì cứ theo luật mà làm.

Hết

Đã nói rõ ngoài skype rồi. Ông bảo thằng kia yêu cầu bank gọi lại. Nhận được cuộc gọi bank thì tôi refund.Nó gọi nhỡ thì việc của nó là gọi lại.Còn tôi *** việc gì phải chạy theo thằng bank. Đừng nói chuyện kiểu chụp mũ nhau. Đã từng cầm 1.5 tỷ của anh em trong này và giải quyết không thiếu 1 xu. 23800K này *** bằng 1 bữa ăn sáng. Nhưng nó đã ăn nói kiểu bố láo thì cứ theo luật mà làm.

Hết
bank đã gọi ông không bắt máy thì còn gì để nói ??? ( tất nhiên tui có bằng chứng trong tay) .

Đã nói rõ ngoài skype rồi. Ông bảo thằng kia yêu cầu bank gọi lại. Nhận được cuộc gọi bank thì tôi refund.Nó gọi nhỡ thì việc của nó là gọi lại.Còn tôi *** việc gì phải chạy theo thằng bank. Đừng nói chuyện kiểu chụp mũ nhau. Đã từng cầm 1.5 tỷ của anh em trong này và giải quyết không thiếu 1 xu. 2380K này *** bằng 1 bữa ăn sáng. Nhưng nó đã ăn nói kiểu bố láo thì cứ theo luật mà làm.

Hết
con đỉ me thằng loz TienDienTu hy vọng năm 2k19 mày làm ăn khắm khá nha con chó dis mẹ nhà mày nói chuyện bố láo

bank đã gọi ông không bắt máy thì còn gì để nói ???
Ông có hiểu thế nào gọi là không bắt máy không? Tôi đã nói *** nhận được cuộc gọi là *** nhận được cuộc gọi. Tôi *** bao h nói 2 lời. Còn việc nó gọi nhỡ thì trách nhiệm của nó là gọi lại. Tôi dành cả ngày hôm nay đợi nó gọi đấy. Bảo thằng kia call lên bank yêu cầu call lại đi

Trước mua trên mấy site việt nam cũng vậy, nội dung chuyển khoản sai cái bắt xác minh
Nội dung ck thì bắt ghi mấy chục chữ số

@cuipap1984 Đề nghị show lại những lời thằng kia vừa sủa, xoá đi là làm mất bản chất của sự việc đấy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom