Sai Gòn Ơi Xin Đừng Nóng Nữa :((((((

sadnyla1

Newbie
Reactions
127
MR
0.000
Cả tháng này Sài Gòn như 1 cai lò bát quái 42 độ C thật kình khũng
kiểu nào kèo dài 1 2 tháng nữa mà mưa ko có chắc bệnh viện tâm thần sẽ nhập viên nhiều quá
Pro nào có kinh nghiệm chống hạn này ko sinh viên nghèo như tùi mình thì làm sao có dc máy lánh bây h :binhsua74::binhsua74:

ráng chịu đi , đi tắm ngày mấy bận là đở thôi , nếu có thời gian thì vào siêu thị hay rạp chiếu phim hóng mát , thời mình còn là sinh viên cũng bị nóng nhự vậy đến nổi chịu éo được đấy chứ , hồi đó ngồi học trong lớp ngay cái lổ thông gió ở giử lớp , lổ thông gió gì éo mát mà toàn phà hơi nóng xuống đầu như ở trên đang bị cháy nhà vậy , qua phòng trọ của bạn chơi ngủ lại thì sáng dậy cái phòng như 1 cái lò hấp

haiz than quen rồi cái gì cũng than!!! so với châu phi mình còn mát chán!!!

đem nay đồng nai là cơn mưa đầu mùa :) mai hy vọng mát trời :(

:m121: chuyển lên miền bắc sống đi - nếu cảm thấy thích thì click thì lên hẳn Sa Pa ngắm gió trời :m121:

mấy bữa nay tự nhiên nóng vãi cái nền nhà vừa nằm xuống đã nghe nóng rồi phải trải thêm cái chiếu mới nằm dc :(( :((

Cả tháng này Sài Gòn như 1 cai lò bát quái 42 độ C thật kình khũng
kiểu nào kèo dài 1 2 tháng nữa mà mưa ko có chắc bệnh viện tâm thần sẽ nhập viên nhiều quá
Pro nào có kinh nghiệm chống hạn này ko sinh viên nghèo như tùi mình thì làm sao có dc máy lánh bây h :binhsua74::binhsua74:
Tròi oi ! Hải Phòng đang rét phải mặc áo khoác đây nè ...............!

Mua tủ lạnh về, trưa nóng chui dzô nằm, mát lại đi ra, vừa làm đc đá, để thức ăn lại còn làm mát khi cần thiết. :binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75:

:m122: ngủ ở trần ở truồng banh hàng ra cho mát

trong TP HCM tỷ lệ hỏng răng nhiều hơn ở miền bắc do uống nhiều nước đá , nóng như thế sao mà sống đc , miền bắc mát trời nắng nhạt thích thật

mát qua hóa teo. mà đã teo thì có chỉ có tiêu thôi " tiêuphong ạ " :binhsua75:

:m122: thà teo mà sống sót qua con trăng này còn hơn bị nướng cùng tờ rym :m146:

nhiều nơi còn nóng hơn SG nữa mà

công nhận SG nóng vãi cả ra :(

Quảng Ninh đang lạnh . Hề hề .:binhsua101:

tính vào Sài Gòn chơi 1 chuyến mà thấy đâu cũng than là cái chảo lửa , thôi ở lại Hà Nội cho mát vậy :binhsua112:

mua cục nước đá về quấn khăn tắm làm thành cái gối ôm rồi đi ngủ tránh nắng @@

đêm gõ cạp mà mồ hôi chảy ròng ròng trong khi đã bật 1 quạt trần và 1 quạt đứng:binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom