rút kinh nghiệm tránh bị banned trong megatypes

Status
Not open for further replies.
Last edited by a moderator:
megatypers..............

có ai biết phạm quy như thế nào thì nó sẽ ban forever không !
mình bị ban 5p đến 4 lần rồi lo quá
Mấy bạn bị hiện lên dòng Tip and rule rồi nào, m đã bị mấy acc. Có lẽ là band vĩnh viễn rồi eqw.jpg

Mấy bạn bị hiện lên dòng Tip and rule rồi nào, m đã bị mấy acc. Có lẽ là band vĩnh viễn rồiView attachment 8451

để biết chính xác mình bị kickout trong thời gian bao lâu thì khi các bạn bị kick out mà quay lại làm việc tiếp nó báo không thể login vào được thì tốt nhất là logout ra và login lại, và solve images để biết mình bị kick out trong thời gian bao lâu.

càng bị kick out liên tục thì thời gian càng tăng thêm. tôt nhất khi bị kictout liên tục đừng quay lại làm ngay, mà hãy làm 1 tài khoản khác hoặc nghỉ vài phút. chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!!!

INVI CODE: IAD

để biết chính xác mình bị kickout trong thời gian bao lâu thì khi các bạn bị kick out mà quay lại làm việc tiếp nó báo không thể login vào được thì tốt nhất là logout ra và login lại, và solve images để biết mình bị kick out trong thời gian bao lâu.

càng bị kick out liên tục thì thời gian càng tăng thêm. tôt nhất khi bị kictout liên tục đừng quay lại làm ngay, mà hãy làm 1 tài khoản khác hoặc nghỉ vài phút. chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!!!

INVI CODE: IAD

hình như trên thì mình đã bị nhiều lần và lần nào cũng đợi tầm 5p là vào làm bình thường
lần này cả ngày rồi không vào được đang làm được 6 USD rồi lo quá

hình như trên thì mình đã bị nhiều lần và lần nào cũng đợi tầm 5p là vào làm bình thường
lần này cả ngày rồi không vào được đang làm được 6 USD rồi lo quá

- Thời gian trước trong trường hợp xui nhất là bị nó banned vĩnh viển vẩn được pay, miển là số tiền mình lớn hơn minpay là okie, vì vậy bạn cứ hy vọng đi, mình cũng mong là nó pay cho bạn, chứ bỏ thời gian ra rõ capt cho nó mà k pay thì .... bực lắm

- invi code: IAD

có khi nào vì mình chọn cho 2 acc pay về cùng 1 lybeti sevice nên nó ban ko

- hình như không thể chọn 2 acc về cùng 1 nơi thanh toán được thì phải, mình dùng pp đăng ký 2 tài khoản trỏ về 1 mail pp nó không cho phép, nên mình phải add thêm 1 mail khác vào pp là okie.

- chắc phải chờ người khác có kinh nghiệm về cái nầy cho ý kiến.

invi code: IAD

chủ thớt cho mình hỏi chút, mình làm mà nó kickout xong rồi vào solving image không được , chuyển sang bản rules and tips . Vậy nghĩa là ban tạm thời hay ban vĩnh viễn hả bác ?

ai chiến theo kiểu nhanh gọn 1 chữ thường hết gõ tầm vài trăm thế nào cũng ăn ban :)) may mà đề phòng nên chưa dính :D
tớ gỏ toàn chữ thường hết nè: mỗi tài khoản được gần 10$ chỉ đợi nhận tiền thôi! Lần này không nhận được chắc là bb luôn!

Last edited by a moderator:
chủ thớt cho mình hỏi chút, mình làm mà nó kickout xong rồi vào solving image không được , chuyển sang bản rules and tips . Vậy nghĩa là ban tạm thời hay ban vĩnh viễn hả bác ?
24h mà không solve img đc nửa là vĩnh viễn ròi đó bác

tớ gỏ toàn chữ thường hết nè: mỗi tài khoản được gần 10$ chỉ đợi nhận tiền thôi! Lần này không nhận được chắc là bb luôn!
sao bác k thử meo cho họ như hướng dẫn: http://mmo4me.com/showthread.php?43297-Megatypers-Mot-doi-thu-moi-&p=880707&viewfull=1#post880707

muốn làm lâu dài với thằng mega mà sao ai cũng rên cái vụ payment. Thằng pix dạo này thì thôi rồi. Loạn kinh !

mình chưa bị acc nào banned vĩnh viển nên cũng k biết, nhưng theo ý kiến của nhiều người thì sau 24h mà vẩn bị thì khả năng banned vĩnh viển là rất cao.

- cách tốt nhất tránh banned vĩnh viển là khi bị kict out đừng tham lam quay lại làm liền mà hãy nghỉ 1 tí rồi quay lại, chắn chắn nhất là nghỉ khoản 4-5 phút thì 99.9% bạn sẽ không bao giờ bị banned vĩnh viển.

invi code: IAD

có ai bị cái vụ này chưa mình thì bị 3 acc rồi, bro nào bít chỉ mình với.
Thông thường khi bắt đọc rules thì sau 7-8 phút sẽ đc vào work típ, nhưng khi mình đợi 7-8 phút xong nó vẫn hiện lại trang rules (10 mấy lần rồi) Mình vẫn ko thể nào ra ngoài để típ tục công việc, trong khi mình chỉ còn 0.3$ nữa là đc pay rồi. Đây có phải là 1 cách chơi xấu của Megatypers hay ko, mình mún pm hỏi nhưng lại để thông báo trong thời gian sửa chữa. Bro nào bít cách ra đc thì chỉ minh với. Thanks

có ai bị cái vụ này chưa mình thì bị 3 acc rồi, bro nào bít chỉ mình với.
Thông thường khi bắt đọc rules thì sau 7-8 phút sẽ đc vào work típ, nhưng khi mình đợi 7-8 phút xong nó vẫn hiện lại trang rules (10 mấy lần rồi) Mình vẫn ko thể nào ra ngoài để típ tục công việc, trong khi mình chỉ còn 0.3$ nữa là đc pay rồi. Đây có phải là 1 cách chơi xấu của Megatypers hay ko, mình mún pm hỏi nhưng lại để thông báo trong thời gian sửa chữa. Bro nào bít cách ra đc thì chỉ minh với. Thanks
ban bi ban vĩnh cửu rùi.cái này không khắc phục dc

sao mình nghe ae trong forum nói ban vĩnh cửu tạo acc mới lại với thông tin cũ đc mà, sao mình ko làm đc điều đó thế >"<

lam gì có chuyện đó bác.........

- tất cả đều do mình tự tạo khó khăn cho mình thôi, nếu người việt mình không nghỉ ra nhiều cách để kiếm tiền từ nó mà chỉ đăng ký theo invi code như rule của nó đề ra thì chắc ít có vụ banned vĩnh viển lắm. nói thiệt là mình cũng nằm trong số nhiều như các pác :)).

nhưng hy vọng là nó sẽ k banned ip việt nam thôi, vì vậy những ai được thanh toán bình thường thì nhanh cạp không khéo nó bán cam cho việt nam là tụi mình sẽ ăn cam cả đám :))

-invi code: IAD

server đã reset, chờ đến sáng mai để kiểm tra tiền đã về ví chưa nhé, mình sẻ upload tình tình tiền đã vê cho tuần nầy vào ngày mai, các bạn kiểm tra thử tài khoản đã đựoc reset chưa nhé.

-invi code: IAD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week