rút kinh nghiệm tránh bị banned trong megatypes

Status
Not open for further replies.
trên web mình thấy stt của nó đã pay rồi mà sao mình vào LR ko thấy có xu nào chỉ :binhsua01:

mega đã có proof

trên web mình thấy stt của nó đã pay rồi mà sao mình vào LR ko thấy có xu nào chỉ :binhsua01:

- 3 acc đã có tiền về ví rồi, show proof nóng hỏi để các pác yên tâm chiến nhé

invi code: IAD

invi code: IAD

tình hình nó bay từ lớn đến bé các bác cứ bình tĩnh

pay pal ai mà xài.Paypal là ví tiền pay nhanh nhất nhg cung là tốn phí nhìu nhất

Mọi người cho mình hỏi 1 số vấn đề này :
+ Làm sao biết id của mình bị ban vĩnh viễn hay tạm thời. có chữ gì thông báo không
+ hiện tại thì gõ có phân biệt hoa thường ko

Mọi người cho mình hỏi 1 số vấn đề này :
+ Làm sao biết id của mình bị ban vĩnh viễn hay tạm thời. có chữ gì thông báo không
+ hiện tại thì gõ có phân biệt hoa thường ko

- khi bạn bị banned tạm thời, bạn logout ra rồi login vào lại, quay lại làm việc thì nó sẽ hiện ra thời gian chờ là bao lâu

note: phải đăng nhập web nhé, soft thì mình pótay k biết

- hiện tại mega đã bắt rất nhiều lổi, chưa biết quy luật cụ thể thế nào nên bạn nên gõ đúng với captcha hiển thị là tốt nhất, tuy nhiên gõ chữ thường hết hoặc sai vài từ vẩn được tính tiền, nhưng đừng lạm dụng sẽ bị banned.

chúc bạn kiếm được nhiều tiền.

link đăng ký:http://www.megatypers.com/register
invi code : IAD

pay pal ai mà xài.Paypal là ví tiền pay nhanh nhất nhg cung là tốn phí nhìu nhất

bạn có bài hướng dẫn ví không vì mình trước giờ xài paypal, cũng tốn phí nhiều thật nhưng đã thanh toán tốt, nên mình bấm bụng chịu phí, vì thấy dịch vụ paypal cũng tốt.

nếu có bạn gởi cho 1 link nào hướng dẩn để ae cùng qua đó xài ít tốn phí chút, cảm ơn nhiều!

link đăng ký: http://megatypers.com/register

invite code: IAD

Thằng mega này làm ăm bèm hem quá đi

mình không chiến như các pác nhiều acc, dùng soft gì đó ... mình đăng ký 2 tài khoản reg của 1 người trên diễn đàn, và cạp gần 1 tháng nay, tuần nào nó cũng pay đều cho mình hết, chưa 1 lần sai hẹn nhé.

vì vậy mình thấy mega vẩn chiến tốt, nếu các bạn không bị kickout quá nhiều và banned thì sẽ đựoc pay như mình thôi, mình có post 2 proof tuần nầy phía trên đó, bạn có thể tham khảo.

link đăng ký: http://www.megatypers.com/register

invite code: IAD

cho hỏi cái mình lập acc chính trên IP của mình rồi face IP đi rồi lập acc ref của acc chính đấy đc ko

cho hỏi cái mình lập acc chính trên IP của mình rồi face IP đi rồi lập acc ref của acc chính đấy đc ko

phía trên có hướng dẫn đó bạn
1 phải nhờ người thân đăng ký dùm 1acc chủ
2 bạn face ip để đăng ký reg trên acc chủ
3 chiến thoải mái các acc đăng ký reg không cần face

==> còn cái acc chủ mình k biết sao để cạp được, vì theo hướng dẫn phía trên k có nói đến vấn đề chiến acc chủ, vì nếu acc chủ k cạp thì nó cũng không pay thì phải, ai biết tư vấn giúp, thanks!

mình hỏi 1 vấn để như thế này
acc chủ của mình mình đăng kí trên IP của mình
bây giờ mình face IP đi để lập thêm acc ref = invi code của acc chủ
mỗi lần mình gõ acc ref thì mình face IP đi để gõ
liệu như thế có đc ko
ai biết cho mình xin 1 câu trả lời xác đáng
thanks

mình hỏi 1 vấn để như thế này
acc chủ của mình mình đăng kí trên IP của mình
bây giờ mình face IP đi để lập thêm acc ref = invi code của acc chủ
mỗi lần mình gõ acc ref thì mình face IP đi để gõ
liệu như thế có đc ko
ai biết cho mình xin 1 câu trả lời xác đáng
thanks

mình không chắc là không bị banned, nhưng mà cơ hội bị banned là rất lớn, mong ông bạn suy nghỉ kỷ và chờ kinh nghiệm của ai dám thử.

- Mình chỉ tán thành

1./ nhờ người khác đăng ký dùm tài khoản
2./ face ip để tự reg
3./ bỏ face cạp cạp

==> điều mình chưa hiểu là không biết làm sao cạp acc chủ đây, vì hình như k cạp acc chủ nó cũng k pay acc chủ????
ai biết tư vấn giúp, thanks!

mình không chắc là không bị banned, nhưng mà cơ hội bị banned là rất lớn, mong ông bạn suy nghỉ kỷ và chờ kinh nghiệm của ai dám thử.

- Mình chỉ tán thành

1./ nhờ người khác đăng ký dùm tài khoản
2./ face ip để tự reg
3./ bỏ face cạp cạp

==> điều mình chưa hiểu là không biết làm sao cạp acc chủ đây, vì hình như k cạp acc chủ nó cũng k pay acc chủ????
ai biết tư vấn giúp, thanks!
Mình cạp acc chủ chung với acc ref lun đây hiện tại vẫn chưa bị ban, trừ khi bạn gõ sai nhìu hoặc bấm unknown nhìu,đã đc pay hết các acc trong đó có acc chủ lun.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week