rút kinh nghiệm tránh bị banned trong megatypes

Status
Not open for further replies.
Nó cải thiện sv rồi không còn vào web mega hiện cái 500 error còn vấn đề pay không biết có cải thiện không đáp án tuần sau sẽ rõ
Đừng nản cái gì cũng có giá của nó load nhanh rate cao mà còn đòi trả nhanh thì ai cũng chơi mega rồi tập sống chung với lũ đi đừng kêu ca nữa

Cứ gõ đi các bác ơi. Cứ trên 4$ là nó pay à

giờ bình tỉnh làm lại, và tìm hiểu xem sao, kiểm tra thêm 1 tuần nữa để có chiến lượt với thằng nầy mới được, nếu tuần sao nó k pay nữa xem như giả từ sớm bớt muỗi cắn :))

hix vậy là nó có pay ko vậy mấy anh :( e cũng mới vào mega :( có ai có lời khuyện gì hem :D:binhsua90::binhsua90:
lời khuyên là nó sắp xù dần dần,nên vào kolo chiến trước rồi vào pix,qlink mà chiến

2 tuần rồi có việc không chiến mega, không biết tềnh hềnh mega lúc nầy sao rồi, nó có pay không và min pay của ai được pay là bao nhiêu? cho ý kiến để đầu tuần tới chiến tiếp :D

2 tuần rồi có việc không chiến mega, không biết tềnh hềnh mega lúc nầy sao rồi, nó có pay không và min pay của ai được pay là bao nhiêu? cho ý kiến để đầu tuần tới chiến tiếp :D
theo mềnh đc bít là 4 -5$ đc pay thì phải ? 3$ thì im hơi lun

Bạn ơi. Thế đang cap, Tự nhiên nó bị đơ... Rùi cứ load mãi( quay quay i' ) ko ra code nữa. Cũng ko đếm giây. Đơ ý. Thế là mình chờ 1 lúc rui thoát ra vao lại... Vậy là bị ban.. Thế phải khắc phục bằng cách nào hả bạn

Bạn ơi. Thế đang cap, Tự nhiên nó bị đơ... Rùi cứ load mãi( quay quay i' ) ko ra code nữa. Cũng ko đếm giây. Đơ ý. Thế là mình chờ 1 lúc rui thoát ra vao lại... Vậy là bị ban.. Thế phải khắc phục bằng cách nào hả bạn

Cách Khắc Phục : Tạo Lại ID mới ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week