rút kinh nghiệm tránh bị banned trong megatypes

Status
Not open for further replies.
Em mới chiến thôi nên gõ chậm! Mỗi lần chiến 2acc mà thấy nó có bạn gì đâu! Chắc các bác add nhiều ID đó mà!
hix có 4 id chứ mấy đánh không bị time out là duox rồi, chứ tốc độ đánh cũng nhanh mà add it id sao chạy kịp, với lại có đánh sai gi nhiều đâu sai chưa tới 2% vậy nó baned là tại vì gì đây. tại vì mem viet đành pro wa go dx nhìu id hay sao vậy. bó chiếu thằng mega.

hix có 4 id chứ mấy đánh không bị time out là duox rồi, chứ tốc độ đánh cũng nhanh mà add it id sao chạy kịp, với lại có đánh sai gi nhiều đâu sai chưa tới 2% vậy nó baned là tại vì gì đây. tại vì mem viet đành pro wa go dx nhìu id hay sao vậy. bó chiếu thằng mega.

bác ko bít là nếu add nhìu id dễ an ban và kick out ẩn hơn so với add 1-2 id ah.bác thừ đánh 2 id xem đố nó ban bác luôn đó.

uầy mấy bác pro thiệt em đánh correct có 96% à hic

pác zzhackerkill nói đúng đó, đừng ham add nhiều id cơ hội ăn banned >50% tốt nhất là 2 id thì ít khi bị banned lắm.

NHƯNG lúc nầy mega nó kùn kùn sao đó, mình gõ có 1 id trên web mà nó cũng banned hết mấy tiếng đồng hồ, chả hiểu vụ gì??? nó không kicktout gì cả mà tự dưng nó nhảy ra trang đăng nhập luôn, rồi đăng nhập lại thì banned, đúng là đáng ghét, không biết có pác nào giống mình chưa nhỉ???

cho ý kiến.... để tránh banned mega :D

gì cả mà tự dưng nó nhảy ra trang đăng nhập luôn, rồi đăng nhập lại thì banned, đúng là đáng ghét, không biết có pác nào giống mình chưa nhỉ???

Chịu thôi, tui cũng bị ban 2 acc hôm qua và hôm nay, nó ghi là permantle suspend mà k thấy thả ra =)
cái này chắc là do lỗi Mega rồi

hiện nay thứ 6 Mega reset server vì vậy để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra các bạn nên nghỉ ngày thứ 6 đừng cạp, hoặc cạp phải để ý thời gian nào reset? cái nầy mình cũng chưa biết chính xác.

2 tuần rồi, sáng thứ 6 vào là thấy nó đóng hết mọi thông tin captcha mình gõ được, vậy các bạn nên gõ captcha tiếp khi nào thấy trong mục statsics đã có cập nhật số lượng captcha nhé. tránh việc ăn banned 1 cách lảng nhách vì lúc nầy mega nó hơi bị kùn kùn :D

- các pác khác có gì cho thêm ý kiến và thời gian reset server để ae tránh việc ăn banned, cảm ơn nhiều!

link đăng ký: http://www.megatypers.com/register

invite code: IAD

cái này có dc gõ chỉ một từ có vết đen ko nhỉ

Cái này cần gì điều tra. trước khi làm bạn vào acc nếu thấy this week = 0 tức là đã reset

em hay làm 3h-6h sáng vì rate 135
nếu trong khoảng thời gian này mà bị kick 2 lần là nghỉ luôn, đợi qua 11h cho nó reset rồi làm tiếp cho an tâm
mà mấy hôm nay thấy cũng ổn định

Kinh nghiệp của mình là đánh nhanh, đánh chuẩn là ok! ko cần quan tâm thời gian gì cả!

mình theo dõi cách mà bị rule thì nghỉ hôm đó hôm sau làm tiếp khá hiệu quả ! có một số acc của mình bị rule đến 7 lần vẫn không ban forever hihi
:binhsua02:

mình theo dõi cách mà bị rule thì nghỉ hôm đó hôm sau làm tiếp khá hiệu quả ! có một số acc của mình bị rule đến 7 lần vẫn không ban forever hihi
Các bạn cú chiến cách đó là ổn nhất....reg nhiều nick một chút

Nếu 1 ngày chiến 2 tiếng thì khi nào mới đủ pay hả bác :binhsua10:
P/S: 2 hôm nay làm 1 tí là bị kick, chả hiểu. Mấy bác chiến trên Asian hay soft của bác XD vậy, 2 cái này cái nào ổn hơn nhi?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week