[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho hỏi: acc chính có cần phải gõ ko? Thấy nó bảo acc 4 tuần ko hoạt động sẽ bị loại bỏ!

Mấy bác cho hỏi: acc chính có cần phải gõ ko? Thấy nó bảo acc 4 tuần ko hoạt động sẽ bị loại bỏ!
k bạn, k cần gõ acc chính, xách acc chính ra gõ nó banned rùi khóc:binhsua146:

Qlink giờ hết ngon rồi hả các bạn ! đánh kolo rate thấp quá nên mình mới chuyển qua Qlink , đang đăng ký tham gia hội MyfriendGroup mà nghe các bạn nói ghê quá ! ban acc là mất hết tiền hả các bạn !

dự án nào cũng có điểm mạnh yếu nhá bạn :
thằng kolo thì nó cap toàn số thì đánh mau hơn .
thằng qlink thì cap toàn chữ thì cũng vậy thôi.
về rate ai nói kolo thấp đâu đánh lên hưởng 15% thì = mega với qlink rồi còn gì nửa bạn .

soft bubu h` có gõ dc qlink ko z mấy bạn
vẫn được nhé! sáng h minhg gõ bình thường chỉ bị ban 10ph 1 acc thôi còn lại gõ mượt lắm! mà nhớ chỉ nên gõ 4acc nhé! nên tạo nhiều acc mà gõ! cứ đủ min pay là qua ac khác gõ chứ ko lại ban thì mất hết $ phí công gõ lắm mình toàn làm thế :D

ai gõ bubu thì ko để time tới 3s nhé, cứ 3s là nó banned 10' đó, còn vẫn chiến tốt lúc sáng server nó có chạm chạm hay rớt thôi chứ ko có vde gì

ai gõ bubu thì ko để time tới 3s nhé, cứ 3s là nó banned 10' đó, còn vẫn chiến tốt lúc sáng server nó có chạm chạm hay rớt thôi chứ ko có vde gì
Chuẩn rồi đấy log id vừa đủ thôi gõ nhanh không để time xuống ít quá thì không sao cả, mình gõ cả tiếng mà chả id nào bị 10' cả. Và đúng là tầm rate cao lại hơi hâm hâm nên cẩn thận chút là vẫn ok :binhsua146:

uhm , hi :binhsua161::binhsua161::binhsua161:

Chỉ 2 chữ, cmt kiểu gì vậy bác ???? toàn ăn theo người ta, chả có 1 câu nào ra hồn hết. :binhsua146:

Chỉ 2 chữ, cmt kiểu gì vậy bác ???? toàn ăn theo người ta, chả có 1 câu nào ra hồn hết. :binhsua146:
saigonit [Master] 2,478 saigonit's Avatar
OnlyC [Administrator] 2,470 OnlyC's Avatar
behu [Senior Member] 2,427 behu's Avatar
bigzerro20 [Master] 2,378 bigzerro20's Avatar
Tinhyeu [Master] 2,371 Tinhyeu's Avatar
lee88dung [Senior Member] 2,242 lee88dung's Avatar
Sắp vào tóp 30! Spam kinh!

sao cái link ở trang 1 ko vào được nhỉ :binhsua166:
Đây bạn có thể vào trang này http://www.qlinkgroupsupervisor.com/register để reg acc admin rồi tạo acc con để gõ nhé :binhsua144:
P/s: sao tự dưng cái topic của Qlink lại bị xóa nhể :binhsua163:, tự dưng thấy mất khỏi sticky là sao ta.

Last edited by a moderator:

Vậy theo bạn thì mình để time bao nhiêu để ko bị ban, có phải chỉnh trong soft là còn bao nhiêu giây sẽ auto enter phải ko ạ?

Mấy đứa em mình ngoài quê làm log có 2 account cùng lúc thôi, mà cứ cảnh báo absute gì 10 phút hoài, nó hỏi mình cũng chả biết đường nào chỉ vì mình ko có làm.

Kề cả mình biểu download soft qlink làm vẫn bị cảnh báo.

Ai có kinh nghiệm hay chia sẽ cho bà con cùng kiếm cơm với nhé !

cảm ơn.

hồi tr mình làm hay thấy thông báo chặn pm bên thứ 3 @@~, bjo vừa làm lại thấy thông báo tam giác đỏ như pix ấy :(

Vậy theo bạn thì mình để time bao nhiêu để ko bị ban, có phải chỉnh trong soft là còn bao nhiêu giây sẽ auto enter phải ko ạ?

Mấy đứa em mình ngoài quê làm log có 2 account cùng lúc thôi, mà cứ cảnh báo absute gì 10 phút hoài, nó hỏi mình cũng chả biết đường nào chỉ vì mình ko có làm.

Kề cả mình biểu download soft qlink làm vẫn bị cảnh báo.

Ai có kinh nghiệm hay chia sẽ cho bà con cùng kiếm cơm với nhé !

cảm ơn.
Thực ra thì sau vài ngày mình làm Qlink mình cũng đã rút ra được một số kinh nghiệm như sau:
- Thứ nhất là tốc độ đường truyền của bạn phải ổn định nhé vì cái qlink này độ trễ bt đã khá cao chỉ cần mạng chập chờn cái là abuse ngay
- Thứ hai là luôn phải đảm bảo xử lý xong một cap trước khi nó xuống dưới 5s, cũng đừng nghĩ là đặt kiểu auto enter ? vì qlink rất khó tính nếu cap dễ nhìn mà bạn đánh ? vào nó cũng abuse luôn :binhsua144:
Vậy thôi đó là kinh nghiệm của riêng mình khi làm với Qlink, hiện tại thì khi đường truyền của mình ổn định mình log 3ID thui speed ~ 17 gõ nguyên tiếng đồng hồ cũng không làm sao hết. Nhưng chỉ cần chập chờn 1 phát cho dù ko bị time out phát nào cũng đi nguyên dàn :binhsua162:

do mạng và độ trễ Lacenty. Neu mạng ổn định thì khong sao , chứ nếu bất ổn abuse ngay kể cả đánh đúng. tốt nhất cứ lắp fiber vnn của VNPT là ngon, cạch mặt thằng FBt va viettel ra nhé. Kinh nghiệm gõ 1 năm cạp của mình đó :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week