[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
hlep..help...
không thể tạo được tài khoản con ? có bác nào tạo được không vậy! :binhsua160:bị ban hết mà k thể tạo được id con để đánh!
reg acc con bình thường mà bác. vừa thử reg 1 acc xong, vào bubu gõ bt.:binhsua163:

cho mình hỏi chút là acc chính không gõ thì nó có ban không nhỉ hay chỉ cần gõ acc con thôi vậy mọi người :binhsua163:

reg acc con bình thường mà bác. vừa thử reg 1 acc xong, vào bubu gõ bt.:binhsua163:

vào trang qlinkgroup.com rui vào chỗ nhân viên thêm nhân viên điền tên và mật khẩu để tạo id con đúng ko bác. sao 2tuan nj e ko tạo được j,nó cứ báo lỗi,hixx

- - - Updated - - -

vào trang qlinkgroup.com rui vào chỗ nhân viên thêm nhân viên điền tên và mật khẩu để tạo id con đúng ko bác. sao 2tuan nj e ko tạo được j,nó cứ báo lỗi,hixx

nó cứ báo internal server error? có pro nào biết là sao ko jiup e với! :binhsua163:

Có ai test Qlink trên soft VinaTeam hay VinaCaptcha Pro thì cho cái kết quả với? Thanks
làm trên soft vina cũng được anh ak nhưng lâu lâu nó bị lỗi not responding thì timeout cả đống id mà qlink đã timeout là khóa 10 phút, làm thang này không như các dự án khác được phải thật cẩn thận. anh sửa được cái lỗi này thì làm qlink ngon

qlink

làm trên soft vina cũng được anh ak nhưng lâu lâu nó bị lỗi not responding thì timeout cả đống id mà qlink đã timeout là khóa 10 phút, làm thang này không như các dự án khác được phải thật cẩn thận. anh sửa được cái lỗi này thì làm qlink ngon

bác ơi cho hỏi tí: tại sao qlin này gõ trên soft xioao or xuân đức lại cập nhật code ko đúng nhỉ

bác ơi cho hỏi tí: tại sao qlin này gõ trên soft xioao or xuân đức lại cập nhật code ko đúng nhỉ
ko đúng là sao bạn, nói chung code cập nhật trên các soft chỉ mang tính tương đối muốn chính xác thì vô web coi, nó trừ code sai, code rác trừ thêm 1 số code nó thích trừ với lại các soft cũng cập nhật sau 1 thời gian 5-10 phút chứ ko cập nhật liên tục

anh em bo qlink lam mega hay gi di chu' loi 10' hoai anh em ak :binhsua96:

mega lên 2.9 nó ban một phát là Móm bác ah :binhsua121:
bác chỉ có cái chuẩn cm :binhsua104:. thà đánh qlink load ổn , pay ổn , đánh tầm 15 ad thì tầm 3 4 acc ban (tông tầm cao 0.5/acc ) chơi mega load rùa mà nó pan thì :binhsua80:

Qlink giờ hết ngon rồi hả các bạn ! đánh kolo rate thấp quá nên mình mới chuyển qua Qlink , đang đăng ký tham gia hội MyfriendGroup mà nghe các bạn nói ghê quá ! ban acc là mất hết tiền hả các bạn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week