[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Vậy theo bạn thì mình để time bao nhiêu để ko bị ban, có phải chỉnh trong soft là còn bao nhiêu giây sẽ auto enter phải ko ạ?

Mấy đứa em mình ngoài quê làm log có 2 account cùng lúc thôi, mà cứ cảnh báo absute gì 10 phút hoài, nó hỏi mình cũng chả biết đường nào chỉ vì mình ko có làm.

Kề cả mình biểu download soft qlink làm vẫn bị cảnh báo.

Ai có kinh nghiệm hay chia sẽ cho bà con cùng kiếm cơm với nhé !

cảm ơn.
cái auto enter gì đó ko nên chỉnh làm gì chỉnh tới đó nó enter ? liên tục cũng ban. Như bạn boypr09x nói đó làm dậy là được, nếu gõ nhanh có thể log 4-5id nhưng phải đảm bảo là gõ kịp. Gõ mà ko kịp là banned ngày. Đặc biệt lúc mới start nó ra nhanh nên tùy theo khả năng làm log bấy nhiêu id

- - - Updated - - -

do mạng và độ trễ Lacenty. Neu mạng ổn định thì khong sao , chứ nếu bất ổn abuse ngay kể cả đánh đúng. tốt nhất cứ lắp fiber vnn của VNPT là ngon, cạch mặt thằng FBt va viettel ra nhé. Kinh nghiệm gõ 1 năm cạp của mình đó :binhsua122:
e gõ bằng fpt nè bác, có ban gì đâu;))

vẫn được nhé! sáng h minhg gõ bình thường chỉ bị ban 10ph 1 acc thôi còn lại gõ mượt lắm! mà nhớ chỉ nên gõ 4acc nhé! nên tạo nhiều acc mà gõ! cứ đủ min pay là qua ac khác gõ chứ ko lại ban thì mất hết $ phí công gõ lắm mình toàn làm thế :D
bạn ơi mình mới làm cái này, tạo acc chính hay tạo acc con vậy bạn?:binhsua163:

đang gõ trên soft xuân đức rất ngọt.. bỗng hiện thông báo gì ấy, hỏi tiếp tục hay quit mấy cái liền, bảng captcha hiện hình dấu nhân màu đỏ @@~ sợ quá vào kiểm tra ko thấy id nào bị ban @@~ chả hiểu sao nữa :binhsua149:

panel mấy bác tạo được mấy acc con thế? sao panel mình chỉ tạo được 5 acc thôi, acc 6 thì ko tạo được @@

rate cao nhất có 0.95 thôi hả các bác Zzz, acc con thì nó để 0.95 cao nhất, vào acc panel thì để

1.05?

Trang chủ Qlink bị gì rồi các bác ? Đăng nhập vào rồi bấm employ hoặc information đều out ra hết

Chuyển qua Tiếng Việt lại được rồi bác ạ, hú hồn =.=" tưởng nó ban group nữa thì thôi xong em :p

Bh qlink ko cho reg team hay sao, mình gửi mail đc gần tuần rồi mà chưa thấy gì
kiểm tra mail trong chỗ spam, hoặc là bạn điền tên miền sai: yahoo.com khác với yahoo.com.vn nha bạn ! mình vừa reg thử 1 acc và thấy vẫn bình thường :binhsua144:

cậu ơi nhưng mà mình lấy số code nhân với rate thì ra đúng như tiền hiển thị trên web là sao? hay ý cậu là lúc nó thanh toán nó tính khác @@~

Khổ tâm cho bạn quá.
Cái trang chánh của QG nó bé tí ti, có tổng cộng không quá 40 hàng, mà đọc ko hiểu là sao cà
QG chia ra làm 2 là:
- ID chủ và
- ID con
+ ID chủ có cái "giá" của id chủ.
+ ID con có cái giá của id con.
++ Chủ - con cùng 1 người thì kệ bà nó cái giá của id con, chỉ cần quan tâm cái giá id chủ
++ Chủ - con khác 1 người thì cứ canh cái giá id con để "chủ" trả tiền cho con rồi "lời" ra 1 mớ mà kiếm chút cháo.

Nói nhiều như vậy, để túm cái váy lợi thì đọc hết các dòng này trong Trang chánh QG:
  • As of December 10, 2012, default commission rate is 10 cents per 1000 captchas per operator.
  • Commission rate is your cut what you will take from your team when you hire them to to work for you as your team member.
  • Your maximum commission rate is 30 cents.
  • Your minimum commission rate is 10 cents.
  • You are allowed to change your commission rate once a week i.e. on Friday uptill 11:59pm Server Time. once the previous paysheet is marked as paid.
  • Please note that your operator will be able to see their captcha rates when they will login to www.qlinkgroup.com website.
  • Please dont send any emails to qlinkgroup admin for changing commission rate or for corrections

Khổ tâm cho bạn quá.
Cái trang chánh của QG nó bé tí ti, có tổng cộng không quá 40 hàng, mà đọc ko hiểu là sao cà
QG chia ra làm 2 là:
- ID chủ và
- ID con
+ ID chủ có cái "giá" của id chủ.
+ ID con có cái giá của id con.
++ Chủ - con cùng 1 người thì kệ bà nó cái giá của id con, chỉ cần quan tâm cái giá id chủ
++ Chủ - con khác 1 người thì cứ canh cái giá id con để "chủ" trả tiền cho con rồi "lời" ra 1 mớ mà kiếm chút cháo.

Nói nhiều như vậy, để túm cái váy lợi thì đọc hết các dòng này trong Trang chánh QG:
cậu ơi cái này lấy ở đâu vậy, mình mới gia nhập qlink chưa hiểu nó thế nào nữa.. pix nát quá sang đây kiếm tý cháo mà có vẻ khó :binhsua58:
ý của mình là vẫn chưa hiểu :((((((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week