[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Nói chung là reg panel đi, rồi lập acc con nữa rồi cứ thế mà chiến, thứ 6 thứ 7 nó pay ngồi mà tính là khắc hiểu.
P/s mỗi acc 800+ code nó mới pay nhé, dưới 800 code là về 0 đấy :))

Mấy bác ơi không bik gần tới ngày thanh toán thì qlink load có nhanh k vậy ? em còn 3 acc chưa đủ dành để đánh giờ rate ngon nhưng sợ nó load chậm đánh k kịp ........... ai bik chỉ vs

Mấy bác ơi không bik gần tới ngày thanh toán thì qlink load có nhanh k vậy ? em còn 3 acc chưa đủ dành để đánh giờ rate ngon nhưng sợ nó load chậm đánh k kịp ........... ai bik chỉ vs

Tốt nhất gõ đủ 800 trước cho chắc, sau đó muốn gõ thêm thì gõ, đừng để nước tới chân mới nhảy bác ah :binhsua161:

cậu ơi cái này lấy ở đâu vậy, mình mới gia nhập qlink chưa hiểu nó thế nào nữa.. pix nát quá sang đây kiếm tý cháo mà có vẻ khó :binhsua58:
ý của mình là vẫn chưa hiểu :((((((
bó tay bác này thiệt nói dậy mà vẫn chưa hiểu.
Cái rate 0.75 là rate nó để cho đẹp thôi ko có chính xác.
Khi nó thanh toán thì bạn làm giờ nào được bao nhiêu code ở giờ đó thì nó mới lấy code giờ đó nhân với rate tương ứng.
Nếu bạn solo có panel thì ko cần quan tâm rate id con làm gì. Còn nếu làm cho người khác thì kiểm tra lại xem rate có hạ xuống ko

:binhsua153: QLINK còn ban nữa không các BAN - dùng soft BUBU vẫn tốt chứ?

Giờ qlink bão quá qua kolo làm nhưng thấy đau lưng mà không được bao nhiêu. Ai úp dùng tình hình xem còn ban nhiều không giùm em với

:binhsua153: QLINK còn ban nữa không các BAN - dùng soft BUBU vẫn tốt chứ?

vừa bị ban 1 acc mới tạo lúc chiều, gõ cho đủ 800 mà chưa đủ thì ăn ban vào mặt =))
@@ vừa nói xong ăn thêm acc nữa :binhsua160:

Last edited by a moderator:
Gõ tử tế cẩn thận nó cũng chẳng ban forever đâu :D mình cũng mới làm 35 acc thì bị ban 5 acc forever :D Qlink load nhanh cả ngày, 4 -5 acc là speed 20+ rồi

Gõ tử tế cẩn thận nó cũng chẳng ban forever đâu :D mình cũng mới làm 35 acc thì bị ban 5 acc forever :D Qlink load nhanh cả ngày, 4 -5 acc là speed 20+ rồi

nó ban ảo thế nào ấy, mình gõ có 3 acc cẩn thận lắm rồi mà thấy 1 acc ko load, vào xem thì toi cmnr :binhsua163:

vâng tối nay lại ra đi 1 acc >670code rồi

đm thằng ml qlink ! bị treo soft thọt mất mẹ 1 acc ra đi 670code! **** qlink!
Warning

We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

Your account will be reactivated at Thu Apr 18 11:08:24 2013 server time.

Your account will be permanently suspended if you continue with such activity.

Bác gõ gì lắm thế, 35 acc 35$ ah :binhsua160:
Thì học theo bác cứ 800 code là tạo acc mới mà :))
nó ban ảo thế nào ấy, mình gõ có 3 acc cẩn thận lắm rồi mà thấy 1 acc ko load, vào xem thì toi cmnr :binhsua163:
Ờ, thỉnh thoảng nó cũng hấp hấp, nhưng chắc chỉ ban 10' thôi :)) thích mỗi cái code load gõ tẹt ga ko sợ thiếu việc làm.

Thì học theo bác cứ 800 code là tạo acc mới mà :))

Ờ, thỉnh thoảng nó cũng hấp hấp, nhưng chắc chỉ ban 10' thôi :)) thích mỗi cái code load gõ tẹt ga ko sợ thiếu việc làm.

Làm việc với thằng này mà cứ ở trong tâm trạng hồi hợp, lo lắng thế các pác ???

Công sức của mình mà bác :D abuse cái là đi tong. Giờ chỉ cần rate cố định 0.8 - 0.9 nhưng code ngon và load cả ngày như Qlink thì ngon quá :D

Công sức của mình mà bác :D abuse cái là đi tong. Giờ chỉ cần rate cố định 0.8 - 0.9 nhưng code ngon và load cả ngày như Qlink thì ngon quá :D

Hợp lý, Qlink load full 24/24, rate thấp, code ngắn, minpay thấp => dự án này đáng để làm...

QlinkGroup:
Tìm thấy vấn đề có thể làm Qlink tốt hơn, ổn định và ít bị blocked 10 phút. Yêu cầu chỉnh Setting như sau cho toàn account Qlink trong soft VinaCaptcha:
* Auto Skip = Enter
* Do skip when timeout seconds left = 2
Do network lag hoặc do qua trình xử lý lấy captcha từ server về làm tốn timeout đi khoảng 1 giây, vì vậy để chắc chắn Server ko blocked chúng ta khi bị timeout captcha thì nên set Auto Enter khi captcha timeout còn 2 giây. Đã thử nghiệm hơn 20 phút với 3 IDs, kết quả ko ID nào bị blocked 10 phút cả.
----
MegaTypers:
Hãy chỉnh Setting như QlinkGroup để đạt kết quả tốt khi làm MegaTypers, vì 2 dự án này gần như giống nhau.
----
TypeThat:
Vừa mới thêm server này vào VinaCaptcha Professional, tận hưởng nó nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week