[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Date: 4/12/2013 8:50 PM
Batch: 139916611
From Account: U5815746 (LibertyPay)
Amount: $17.85
Memo: Qlinkgroup Payment

Thank you.
:binhsua146:

phắc du qlink

làm cả tuân fdc đúng 1$ làm ăn cm gì
làm bốn acc nó band hết mợ nó 2 âcc

e ko cài dc phần mềm các bác giúp e với ạ Screenshot_1.png

Sao mình gõ bị lỗi kickout 10 phút hoài vậy nè.....gõ đúng mà cứ 5 phút là bị kick một acc

Sao mình không đăng ký được Qlink nhỉ ? Gửi mail cho nó thì nó bảo vào cái trang để đăng ký mà lúc đăng ký toàn báo operator already exist thôi, bây h làm sao để đăng ký được vậy hả mọi người :binhsua163:

Sao mình không đăng ký được Qlink nhỉ ? Gửi mail cho nó thì nó bảo vào cái trang để đăng ký mà lúc đăng ký toàn báo operator already exist thôi, bây h làm sao để đăng ký được vậy hả mọi người :binhsua163:

đặt tên ngắn thôi ... vài ba dòng là được đừng dài vá

- - - Updated - - -

Tình hình banned vẫn nặng nề như trước à ... hix

gõ 4 acc thấy cũng bình thường mà bác ! nó ban khi mà đánh rồi dừng liên tục , đánh thiếu code ,đánh ko kịp là cho abus 10p

Gõ thử 3acc mà bị cảnh cáo cả 3 luôn vậy trời.
We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

Tài khoản của bạn sẽ được mở cửa trở lại trong Sat Apr 13 02:58:59 2013 server time.

Last edited by a moderator:
Bạn nào lập topic mới cũng được nhưng khi lập thấy topic cũ có rùi mà nặng nề thì PM mình nhá ,mình close cái cũ đi để tránh thảo luận 2 nơi !
Thân !

Cạp cả tiếng chẳng sao, không để timeout là được

cái này k0 dám gõ nhiều đâu, phải thật sự cẩn thận. nó còn kinh hơn cả thằng mega chứ chẳng chơi à. hjc

:binhsua144: Túm lại giờ dùng soft thứ 3 được ko?
Hay dùng soft của nó?
Làm sao để tránh nó ban:binhsua137:

4 ID load tốt, gõ không cẩn thận không sao, đừng để timeout,log nhiều acc gõ không kịp là dính thôi.

Tuần gòi đủ 5 id từ hôm thứ 4, sáng thứ 6 wanh thêm nó ban hết 2 cái lỗi abs hồi nào hông hay :binhsua163:, không pay mới đau, bó tay cái thằng admin :binhsua161:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week