[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
sắp đến giờ làm việc rồi
các thánh hiển linh cho biết tình hình nào?
:p

tình hình là nó ban vô lý do và ban vô tội vạ và ban vô số! sáng ra mở mắt tranh thủ gõ 2 tiếng rate cao do ko cày đêm thế mà nó cho 4 acc hơn 200code ra đi forever :binhsua140:

- - - Updated - - -

gõ trên soft bubu nó ban vô tội vạ thế đây! ko biết soft XD có khấm khá hơn ko :(

tình hình là nó ban vô lý do và ban vô tội vạ và ban vô số! sáng ra mở mắt tranh thủ gõ 2 tiếng rate cao do ko cày đêm thế mà nó cho 4 acc hơn 200code ra đi forever :binhsua140:

- - - Updated - - -

gõ trên soft bubu nó ban vô tội vạ thế đây! ko biết soft XD có khấm khá hơn ko :(

wanh ít id sẽ hạn chế ban :binhsua161:

wanh ít id sẽ hạn chế ban :binhsua161:
em bật có 4 acc bác ơi! mà bật lên thì kiểu j cũng có 1 acc bị ban! chỉ có khung giờ giá thấp lè tè thì nó ko ban acc này! thế nó mới đểu!

Có ai test Qlink trên soft VinaTeam hay VinaCaptcha Pro thì cho cái kết quả với? Thanks

ức chế nhỗn vài

em lấy soft trên trang chủ qlink xài mà nó còn ghi xài khóa 10 phút xài soft thứ ba

ức chế nhỗn vài

em lấy soft trên trang chủ qlink xài mà nó còn ghi xài khóa 10 phút xài soft thứ ba
qlink bây giờ sồn sồn lắm! chả hieur gi đâu

ức chế nhỗn vài

cái này e biết bác ạ do cái độ trễ latency bt em xem trên soft của nó ở máy e đã toàn là hơn 600 :binhsua160:, mà thỉnh thoảng nó đơ đơ nó nhảy phát lên vài nghìn những lúc như thế thì bác sẽ bị timeout và nó ban 10' luôn. Haizz tưởng qlink ngon lành ai dè cũng bệnh nặng quá :((

QLink bây h xuống cấp quá ruif hix T.T

Qlink bữa nay không làm ăn gì được nữa rồi @@

hlep..help...
không thể tạo được tài khoản con ? có bác nào tạo được không vậy! :binhsua160:bị ban hết mà k thể tạo được id con để đánh!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week