Protypers scam???

PaddyVu1

Banned
Reactions
74
MR
0.000
Mình vừa tham gia 1 cái contest lúc 7h20 như trong hình,khi contest hoàn tất thì stats ko thấy đâu,phải nói lần này là lần contest đầu tiên mình nhận thấy mình ko thể gõ sai 1 chữ nào và cuối cùng nó ko liệt vào danh sách tham gia,mất 15' gõ vừa ko đc j vừa tốn thời gian.

Hơn nữa khi mình start working thì balance của mình nó bị nhảy từ 0,2$ lên 1 phát 0,4$ chả hiểu vì sao.Quay ra profile kiểm tra thì chỉ có 0,2$.
Chả hiểu bọn này nó làm ăn kiểu j,mọi người cho mình hỏi nó còn pay ko ạ?

TIền trong protypers của mình toàn bị nhảy liên tục,làm thế nào để biết đc số tiền thật mình đang có nhỉ? Trong profile hay trong start working?

Ngu à?
Xem profile còn bao nhiêu? Start working nó ghi là 0,43,trong profile thì còn bao nhiêu?
ok mình ngu bạn giỏi :)
Nếu bạn khôn bạn đã ko hỏi như vậy rồi, giúp loại ko não như bạn đúng là mình ngu thiệt

Nếu bạn khôn bạn đã ko hỏi như vậy rồi, giúp loại ko não như bạn đúng là mình ngu thiệt
này làm captcha mà :V

Nick tạo ngày thứ 6,bạn giỏi lắm,chính vì ngu nên mới phải hỏi,bạn trả lời còn ngu hơn câu hỏi của mình thì đúng là next cmmd

thì mình có nói gì đâu bạn kéo lại từ đầu mà xem người nói nó làm CPM là người khác, mình TL nó đúng nó còn chửi mình ngu
Chưa chơi thì đừng có phán,khi vào start working thì tiền nó hiện là 0,2$,sau 0,5s tự động nhảy lên 0,4$,ko hiểu vì sao hiện như vậy quay ra profile xem thử thì nó ghi là 0,2$

Nick tạo ngày thứ 6,bạn giỏi lắm,chính vì ngu nên mới phải hỏi,bạn trả lời còn ngu hơn câu hỏi của mình thì đúng là next cmmd
đúng là cái loại ko não, mày hỏi tao tao nói đúng không ?
Điều thứ nhất là ko phải dự án nào cũng auto chính xác 100% nó đề You balance tức số tiền của mày đang có, nhưng nó để là ước tính có nghĩa ko chính xác 100%, cái ảnh thứ 2 của mày là ảnh chụp nó cũng chỉ để là ước tính, mày có não suy nghĩ ko khi người khác chỉ mày đúng nhưng mày vẫn cắn vậy

Chưa chơi thì đừng có phán,khi vào start working thì tiền nó hiện là 0,2$,sau 0,5s tự động nhảy lên 0,4$,ko hiểu vì sao hiện như vậy quay ra profile xem thử thì nó ghi là 0,2$
dự án này đúng là tao ko làm thật, nhưng mày nhìn cho rỏ nó đề là ước tính, có nghĩa ko chính xác 5s mày hiểu ko vậy ?
với 1 điểm nữa nó cập nhật chỗ này trên lệch với chỗ khác là điều bình thường đôi khi hệ thống nó chậm ko cập nhật liên tục, đã hỏi người khác thì nên tiếp thu vào

Nhảy 0,2$ *** hiểu,dự án nhu l
nó nhảy như vậy là bình thường có gì mà như L nhiều dự án hệ thống lâu lâu mới cập nhật 1 lần ko phải cữ gõ là cập nhật tiền ngay, có khi cập nhật liên tục có khi 10 15' cập nhật 1 lần là bình thường, nhưng cái quan trọng là nó để ước tính, dm đã ko hiểu đi hỏi người khác người khác TL đúng còn quay ra cắn

nó nhảy như vậy là bình thường có gì mà như L nhiều dự án hệ thống lâu lâu mới cập nhật 1 lần ko phải cữ gõ là cập nhật tiền ngay, có khi cập nhật liên tục có khi 10 15' cập nhật 1 lần là bình thường, nhưng cái quan trọng là nó để ước tính, dm đã ko hiểu đi hỏi người khác người khác TL đúng còn quay ra cắn
:(

Nhảy 0,2$ *** hiểu,dự án nhu l
cùg 1 site cùg là bl nhưg nó cập nhập khác nhau thì ko có j lạ your bl thuờg là cập nhập liên tục . còn bl của acc tức là trog profile có khi 5p-1h có khi 24h cập nhập 1 lần , có khi nó - fee j j đó cái này tuỳ vào site nên ko tl chíh sác lí do nó pị jảm $ trog profile đc.

mìh ko pék b chơi mảh nào nhưg dưa trên hìh thì là cpm , cùg 1 site cùg là bl nhưg nó cập nhập khác nhau thì ko có j lạ your bl thuờg là cập nhập liên tục . còn bl của acc tức là trog profile có khi 5p-1h có khi 24h cập nhập 1 lần , có khi nó - fee j j đó cái này tuỳ vào site nên ko tl chíh sác lí do nó pị jảm $ trog profile đc.
Chơi cái dự án này tiền nó cứ lung tung cả lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom