Protypers scam???

Khi bạn tham gia contest, balance của bạn hiển thị trong phần làm việc sẽ bị nhân lên gấp đôi, khi gõ sẽ vẫn cập nhật theo giá 1cap. Dự án này muốn xem tiền chính xác nhất là logout ra. Đăng nhập lại và xem trong phần Profile and payments.

Dự án này vẫn pay nhé. Còn phần contest bạn thấy bạn không gõ sai không đồng nghĩa với việc nó duyệt của bạn là đúng tất.

Dự án này vẫn pay nhé. Còn phần contest bạn thấy bạn không gõ sai không đồng nghĩa với việc nó duyệt của bạn là đúng tất.
Ý mình là cái contest đó mình đã tham gia gõ rồi,nhưng khi hết giờ thì lại ko thấy tên mình trong contest stat,rất là kì

bữa cũng mới bị ntn @@

Thỉnh thoảng mình cũng bị vậy còn tại sao thì mình không biết. Mình gõ không nhanh lắm nên không tham gia contest mấy.

Đúng vậy nhưng tham gia contest mình toàn đánh không công thôi. Thà canh tầm cứ khoảng 15 phút nó có boost giá thấp mua đánh may ra còn được ít. Mình chỉ chọn tham gia constest lúc rate cao thôi. Lúc đấy may ra được một chút

Đúng vậy nhưng tham gia contest mình toàn đánh không công thôi. Thà canh tầm cứ khoảng 15 phút nó có boost giá thấp mua đánh may ra còn được ít. Mình chỉ chọn tham gia constest lúc rate cao thôi. Lúc đấy may ra được một chút
Mình thì toàn chơi contest lúc rate thấp,đánh thường lâu tham gia contest nó tận 2$/1000 captcha :D

Cái dự án này check lịch sử gõ sai kiểu j nhỉ? Gõ đúng mà nó vẫn cho sai chs :confused: Giúp mình với tks

Dự án như cái l,tham gia 3 contest cả 3 cái đều ko có tên trong danh sách cái dkm nhà nó,search forum ko 1 ai tham protypers đã đủ hiểu nó tệ đến mức nào,nghỉ mẹ luôn kolo còn hơn

Ôi vkl,thử tham gia contest thật sớm lúc contest trước vừa xong thì lại đc tính,mình có test thử luôn trong contest chỉ đánh đúng 3 captcha,trong đó có 1 captcha nó ghi "FF2RM" thì mình đánh "AA1WB",thế méo nào hết contest đúng luôn cả 3 captcha :confused: bọn này làm ăn vớ vẩn rồi :confused: bảo sao gõ 100 cái đúng toàn bộ ở đâu ra sai 2 3 cái chs,rate thì cao tưởng ngon lắm thực ra nó tính toán cả rồi :mad:

Contest là cái tham gia gõ đua ấy hả bạn O_O​
Uk,hình như cứ skip 2-3 lần j đó trong contest sẽ đc tính 1 lần sai hay sao ấy,1 lần mình gõ toàn cái dễ bỏ 1 đống cái khó đi tự dưng vẫn mắc 4 lỗi sai,lần này thì khó mình vẫn đánh,tức mình trông chữ như nào gõ như vậy,ko skip cái nào,tính ra phải sai hơn 15 cái ai ngờ hết contest sai đúng 2 cái :confused: Bọn này làm ăn cực kì vớ vẩn :confused:

Your work is reviewed every hour. If we find incorrect answers, we will deduct it from the total amount images you have decoded; consequently your Estimated Balance will be reduced.
Gõ bình thường (không phải contest) thì phải ra phần profile xem mới chính xác vì cái balance khi working là số tiền bạn gõ được mà chưa trừ đi phí tổn cho những captcha bạn gõ sai :D
Dịch câu kia đi thì biết

Attachments

42.9 KB · Views: 50
Contest nó tính điểm mà bạn
1 captcha đúng = 1 điểm
1 captcha sai = -20 điểm
3 - 4 người có điểm cao nhất mới được bonus thêm $

Contest nó tính điểm mà bạn
1 captcha đúng = 1 điểm
1 captcha sai = -20 điểm
3 - 4 người có điểm cao nhất mới được bonus thêm $
Cái này ai chả biết,3-4 người là sai,nhiều lúc chỉ có 1 người thắng mà thôi,cái vấn đề ở đây captcha nó ghi là "11234" thì mình gõ "55678",hết contest đúng 1/1 :confused:

Code tham gia contest sẽ không được tình điểm trong balace nhé (trừ khi bạn đạt giải contest).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom