Ask Ngoài fake ip ra thì nên fake gì khi truy cập 1 website bằng profile chrome trên laptop?

nanadnmylove

Senior
Reactions
61
MR
1.669
Phone Number
Call me! Call me!
Như câu hỏi ạ, khả năng 1 website thì sẽ track rất nhiều thứ về người dùng, nhưng nếu nó là 1 website có lượng truy cập rất lớn, thì em nghĩ nó sẽ chỉ track những thông tin cơ bản, vậy đa phần những website như vậy sẽ track những thông tin nào để biết người dùng có clone acc hay ko.
Em định tạo thêm nhiều acc clone trên web đó, mỗi account là 1 profile chrome, đổi ip mỗi lần login 1 profile.
Còn user agent thì ko biết đổi bằng cách nào là chuẩn nhất, để lưu lại vĩnh viễn cho mỗi profile mỗi khi bật profile đó lên.

Hóng cao nhân chỉ giáo, thank you :ami_fat_cat_021:

bỏ ý tưởng đó đi , ko ăn thua đâu nó vẫn biết là truy cập cùng 1 máy

cụ thể như nào 2 bác nói rõ hơn được ko ạ?
Khi b vào một trang web thì sẽ để lại những fingerprint. Trang web dựa vào đó mà xác định đc b là cùng 1 người hay không. Antidetect browser là loại trình duyệt giúp b che dấu hết mấy cái này. Tụi nó tạo ra finger print giả và cập nhật các loại finger print liên tục nên không lo bị phát hiện. B có thể sài thử Dolphin Anty cho free 10 profiles. Nhiều thì có thể thử gologin bản crack. Mình chưa thử nghe nhiều người nói thui.

B có thể gắn proxy cho mỗi profile hoặc thay ip mỗi lần khi đăng nhập là đẹp.

Khi b vào một trang web thì sẽ để lại những fingerprint. Trang web dựa vào đó mà xác định đc b là cùng 1 người hay không. Antidetect browser là loại trình duyệt giúp b che dấu hết mấy cái này. Tụi nó tạo ra finger print giả và cập nhật các loại finger print liên tục nên không lo bị phát hiện. B có thể sài thử Dolphin Anty cho free 10 profiles. Nhiều thì có thể thử gologin bản crack. Mình chưa thử nghe nhiều người nói thui.

B có thể gắn proxy cho mỗi profile hoặc thay ip mỗi lần khi đăng nhập là đẹp.
cảm ơn bạn nha, mở mang kiến thức quá. hi.

Đổi user agent thì bạn dùng antidetect browser nhé, tính năng chính của mấy antidetect này là tạo profile trình duyệt, có đổi một số thông số hardware nữa (như mh biết thì Hidemyacc có phần này).
Mỗi hồ sơ b gắn 1 proxy vào nhé. Ngâm nuôi nhiều tài khoản thì dùng antidetect với proxy là chuẩn bài rồi.
Check proxy kỹ trước khi gắn nha b

Đổi user agent thì bạn dùng antidetect browser nhé, tính năng chính của mấy antidetect này là tạo profile trình duyệt, có đổi một số thông số hardware nữa (như mh biết thì Hidemyacc có phần này).
Mỗi hồ sơ b gắn 1 proxy vào nhé. Ngâm nuôi nhiều tài khoản thì dùng antidetect với proxy là chuẩn bài rồi.
Check proxy kỹ trước khi gắn nha b
cảm ơn bạn, mình đang dùng 1 antidetect kèm mỗi profile gắn 1 proxy rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom