• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

nó tự tăng invite á chị ,để ra mà ko mở có nhiều invite hơn,nửa năm rồi nhớ được vậy á,hình như là rứa á

Chủ cái group bự thiệt bự mà hỏi cắc cớ nè ;))
Hỏi cắc cớ thì trả lời cắc cớ luôn vậy ;))

Để dồn ko mở thì cứ theo công thức bôi đỏ lét mà tính tới, thay vì số 10 bên dưới sẽ nhảy dần lên số 11, 12, ... thôi :D
hi, cái đó thì bít chứ. but cái thắc mắc là mình chưa mở invite=>chưa có 5invite ban đầu luôn. thì cái công thức kia còn đúng nữa ko?
tức là 1id solo chưa add group, gõ lên thì invite tăng lên theo kiểu gì. vì lúc đó "total invite got"=0.(chưa tồn tại):binhsua17:

Connect Error

28/10/2012 9h43
Mạng VNPT không kết nối được với PIX :binhsua122:

bác nào biết trang nào có proxy ngon không, proxy mình bèo quá nó cứ error

cái vụ pix trừ code giờ còn ko mấy bạn
tui làm cho group nên ko rõ, mà mất gần 20% code ( làm 100code log out, xong login vào thì đc khoảng 80 code à )

bác nào biết trang nào có proxy ngon không, proxy mình bèo quá nó cứ error
bạn cứ dùng mấy soft tìm proxy ấy, trong box mình có đầy topic mà. Từ nào tới giờ tui lấy proxy trên web chả cái nào sống dai....

cái vụ pix trừ code giờ còn ko mấy bạn
tui làm cho group nên ko rõ, mà mất gần 20% code ( làm 100code log out, xong login vào thì đc khoảng 80 code à )

bạn cứ dùng mấy soft tìm proxy ấy, trong box mình có đầy topic mà. Từ nào tới giờ tui lấy proxy trên web chả cái nào sống dai....
Mình đánh bằng ID chủ, gõ đúng nhất có thể cho nó (gõ cả dấu . , ( )...) cập nhật số tiền mỗi khi vào làm trên từng ID thì thấy pix vẫn tính đúng ko trừ % code nhiều vì dĩ nhiên sẽ có code mình ko gõ được --> gõ bừa hoặc esc

^Hiz Mình tới 63k code rồi mà vẫn 10 invi :( Bác nào biết vì sao không
Giờ mình có 15 nick (bị ban 8 nick còn 7 nick trước giờ :( ) 63k code rồi mà không cho tạo thêm

Last edited by a moderator:
...............

Khi mình tạo id mới mà ko có invi thì rate 0,5
gõ id đó đc 15$ là nó cho mình invi hả

^Hiz Mình tới 63k code rồi mà vẫn 10 invi :( Bác nào biết vì sao không
Giờ mình có 15 nick (bị ban 8 nick còn 7 nick trước giờ :( ) 63k code rồi mà không cho tạo thêm

Ko liên quan đến code, bạn gõ dc $ mới tăng invi >> ... 15$ là 10 invi, lên 25$ là thêm invi nữa ... rùi 40$ là dc invi .... mỗi lần nó cho thì min là 10 invi ... dựa theo công thức mà tính ...

@@ mấy bạn đọc kỹ #1 đi ^^ hướng dẫn siu siu chi tiết rùi mà :|

............

bà con cho hỏi là mấy dạng câu hỏi về số lượng như có bao nhiêu màu hay có bao nhiêu bộ phận cơ thể.. mình nên trả lời = số hay là = chữ tiếng anh

Những ID được tạo ra mà không có điền invite code, tức là 1 id solo và chỉ được tính tiền theo pri sau 1000 capt đầu tiên mà thôi. Không trở thành acc chủ group để có invite được.

Và cũng chú ý là khi 1 acc chủ group thì cũng phải mở invite 5 code đầu tiền thì mới được tính thêm invite khi đủ income theo công thức, còn không mở 5invite đó ra thì cũng xem như 1id solo (tức là câu hỏi của Yenly, phía trên đó :D)

--------------------
bà con cho hỏi là mấy dạng câu hỏi về số lượng như có bao nhiêu màu hay có bao nhiêu bộ phận cơ thể.. mình nên trả lời = số hay là = chữ tiếng anh

Những câu hỏi dạng "how much, how many, ..." thì trả lời = SỐ nhé :D

Last edited by a moderator:
Những ID được tạo ra mà không có điền invite code, tức là 1 id solo và chỉ được tính tiền theo pri sau 1000 capt đầu tiên mà thôi. Không trở thành acc chủ group để có invite được.

sao mình gõ đủ 1000code rồi mà nó vẫn tính 0.5 mà ko tính theo pri, ai biết chỉ dùm mình với

Bác nào cho mình hỏi giờ mình có 14 Id thì 7 Id đầu không cần proxy, 7 Id sau xài chung 1 proxy hay mỗi Id 1 proxy vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,175
171,257
Latest member
hamham624

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week