PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

vừa tạo id xong, gõ đàng hoàng mà nó dám nhảy lên 6...:binhsua140: gõ hơn 20code đàng hoàng vào acc chủ kiểm tra dc 1code

Với Pix sao lại không dám :D Pix họ ban luôn cái ids ra chứ không dám ;))
Nhưng mà nếu thiệt sự "gõ đường hoàng" thì cưng phải chụp cái hình lên cho chị xem xem cưng gõ "đường hoàng" đến mức độ nào mà 20 ăn chỉ 1 code đúng :D

Các bác cho em hỏi em đăng nhập vào bị như này là sao vậy???

Với Pix sao lại không dám :D Pix họ ban luôn cái ids ra chứ không dám ;))
Nhưng mà nếu thiệt sự "gõ đường hoàng" thì cưng phải chụp cái hình lên cho chị xem xem cưng gõ "đường hoàng" đến mức độ nào mà 20 ăn chỉ 1 code đúng :D

Tất nhiên là gõ 20 code thì vào web nó chỉ ghi 1. Đừng quên là pix 15p update code 1 lần =)) >>> 15-20p sau hãy vào lại để có kết quả 9 thức :))

Mà gõ lâu quá nó vẫn chưa cho thêm invi :(( ...

Các bác cho em hỏi em đăng nhập vào bị như này là sao vậy???

1 lúc sau hãy login lại, có lẽ đó là khi pix update code nên bị lỗi ấy >.< ... lúc này thì mấy acc con trong group hok bị, chỉ có acc lẻ <hok theo group> + acc chủ bị thui T.T

Uppp. Thắc mắc chưa được giải đáp

Thắc mắc lâu quá ko ai giải đáp thì cũng tội nghiệp, nhưng mà cái này nói tràng giang đại hải rồi, giờ đành nói lại vậy: Trước thì có nhiều cách, còn hiện giờ thì chỉ có 1 cách là tìm ai có mua lại mà thôi hoặc phải gõ solo :D

Thắc mắc lâu quá ko ai giải đáp thì cũng tội nghiệp, nhưng mà cái này nói tràng giang đại hải rồi, giờ đành nói lại vậy: Trước thì có nhiều cách, còn hiện giờ thì chỉ có 1 cách là tìm ai có mua lại mà thôi hoặc phải gõ solo :D

hôm trc nghe giang hồ đồn rằng, acc từ 14/2 trở đi hay acc dc tạo trc nó j cũng vậy ... gõ tới mức nào đó sẽ tạo dc group, hok biết thật hok ... nhưng thấy gõ hoài vẫn hok dc =))

mới vào cạp pix thử sao thấy nó lặp code hoài vậy mọi người ... vậy có tính số code đúng k nhỉ ... mình dùng soft XĐ ...

Last edited by a moderator:
ko biết bà con gõ kiểu gì mà speed trên 20 dc nhỉ, mình cố lắm cũng 15-16 :binhsua18:

ko biết bà con gõ kiểu gì mà speed trên 20 dc nhỉ, mình cố lắm cũng 15-16 :binhsua18:

Có mấy bác speed 30+ nữa cơ ... mình cũng chỉ toàn 18-21 thôi ... không nhanh hơn đc nữa :)) ... quan trọng tập trung ... gõ chậm mà chuẩn ... rồi dần dần tăng nhanh nhưng vẫn phải chuẩn ... đừng để phải ấn xóa ... vấn đề nữa là phải quen mặt chữ nữa ...

Ai biết câu hỏi này của em trả lời giúp em với:
Mình lập 1 ID mới không có invi thì nó rate cho mình 0,5$/1000 code. Vậy với ID này mình gõ được bao nhiêu $ thì nó cho invi vậy các bác và với invi này mình lập ID con để gõ thì nó rate cho mình là bao nhiêu hay vẫn là 0,5$/1000 code?????

Ai biết câu hỏi này của em trả lời giúp em với:
Mình lập 1 ID mới không có invi thì nó rate cho mình 0,5$/1000 code. Vậy với ID này mình gõ được bao nhiêu $ thì nó cho invi vậy các bác và với invi này mình lập ID con để gõ thì nó rate cho mình là bao nhiêu hay vẫn là 0,5$/1000 code?????

Id của bạn hok lập group dc đâu ^^, nên tìm nh~ id nào dc tạo trc 14/2/2012 ấy ^^ >>> mua ^^

còn việc 0.5$/1000 capt là cho 1000 capt đầu, sau đó nó sẽ tính theo pri cho bạn, pri càng thấp càng có nhìu $ ^^

đọc xong hướng dẫn thâý quáng luôn, đang tính mua 1ID chủ có invi để làm thử mà sao thấy có vẻ rắc rối quá, gõ sai bị ban ID rồi trừ $ ID chủ...:binhsua43:

đọc xong hướng dẫn thâý quáng luôn, đang tính mua 1ID chủ có invi để làm thử mà sao thấy có vẻ rắc rối quá, gõ sai bị ban ID rồi trừ $ ID chủ...:binhsua43:

pix nó trc giờ bá đạo thế đó bạn ạ, chỉ tốt hơn cái load đều và rate ngày ổn hơn các dự án khác thôi.:binhsua41:
mà làm pix quen tay rồi lại khó bỏ.

pix nó trc giờ bá đạo thế đó bạn ạ, chỉ tốt hơn cái load đều và rate ngày ổn hơn các dự án khác thôi.:binhsua41:
mà làm pix quen tay rồi lại khó bỏ.

chắc cạp dưới trước bác yenly cho đỡ rườm rà :binhsua02:

bà con cho hỏi là :

1 - gõ bao nhiêu thì dc 1 cái invi
2 - nếu mua 1 Gr pix thì sao biết cái nào đúng giá ? dựa theo tiêu chí ra sao

bà con cho hỏi là :

1 - gõ bao nhiêu thì dc 1 cái invi
2 - nếu mua 1 Gr pix thì sao biết cái nào đúng giá ? dựa theo tiêu chí ra sao

1- 15$ là 10 invi nhé ^^cư` dựa vào công thức mà tính ... nếu đủ 15$ nó cho 10 invi mà hok lấy thì cứ tăng 1 or 2$ j đó là lên 1 invi

2- cái này m mua acc lẻ nên hok biết ^^ ... dùng acc lẻ đi, gõ 1 lúc rùi dc mở group thui mà :D

híc muốn gõ mà hông có acc :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week