PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Acc solo thì bao nhiu code cho tạo group nhỉ?

Last edited by a moderator:
nó ra hình này thì gõ gì vậy các bạn?

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group. At first it would be $0.5/1000. When you complete successfully the first 1000 pictures, your rate becomes variable from $0.5 to $1 depending on your work quality.

mình xong 1000 code rùi, sao chỗ Priority and Payment vẫn còn ghi là:

You have fixed payment of $0.5 per 1000 images

mình xong 1000 code rùi, sao chỗ Priority and Payment vẫn còn ghi là:

You have fixed payment of $0.5 per 1000 images

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group. At first it would be $0.5/1000. When you complete successfully the first 1000 pictures, your rate becomes variable from $0.5 to $1 depending on your work quality.
Cái này là hên - xui thôi hà, có thể là phải gõ thêm 1.100capt hoặc 2.000capt nửa hoặc có khi là 5.000capt không chừng, vì "Good news" ghi rất rõ là "khi hoàn tất tốt 1.000capt đầu tiên bạn sẽ có giá cho công việc của bạn là 0.5 đến 1$ tùy theo chất lượng bạn gõ". Nhìn kỹ là 0.5$-1$ chứ không phải 0.55$-1$ (cho pri level thấp nhất = 9) :D

Cái này là hên - xui thôi hà, có thể là phải gõ thêm 1.100capt hoặc 2.000capt nửa hoặc có khi là 5.000capt không chừng, vì "Good news" ghi rất rõ là "khi hoàn tất tốt 1.000capt đầu tiên bạn sẽ có giá cho công việc của bạn là 0.5 đến 1$ tùy theo chất lượng bạn gõ". Nhìn kỹ là 0.5$-1$ chứ không phải 0.55$-1$ (cho pri level thấp nhất = 9) :D

hehe, Trâm dịch cụm complete successfully , nghĩa là hoàn thành xong :))

gõ bao nhiêu code thì pri nó sẽ tính tăng hay giảm vậy ( ko phải id mới tạo đâu nhen )

địng tìm hiểu capcha nhưng thấy hơi khó quá! :binhsua75:

Mới có "dự định" mà đã thấy khó rồi sao, tới khi định thì không biết thế nào ta.
Khó chỉ qua là tâm lý bạn "ngại núi e sông" thôi. Cố gắng lên mọi chuyện sẽ dễ dàng thôi :D

PIX gõ bao nhiêu $ thì nó cho 1 invi ? gõ bao nhiêu code thì pri thay đổi

PIX gõ bao nhiêu $ thì nó cho 1 invi ? gõ bao nhiêu code thì pri thay đổi

* Cách tính Invite code:
- Tối thiểu để mở invite = 10 invite
Number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
Tức là SỐ INVITE = $ TỔNG THU chia TỔNG INVITE ĐÃ MỞ chia 3 rồi tất cả nhân 10
- Ví dụ: Group mới tạo sẽ được Pix cho 5invite. Vậy bạn phải gõ đủ 15$ thì sẽ có thêm 10 invite nửa. [(15/5/3)*10 = 10]

* Bao nhiêu capt thì pri sẽ đổi:
Cái này hên xui, bạn gõ tỷ lệ sai càng thấp (ít hơn 3%) thì pri sẽ ổn định, còn bạn gõ sai cao hơn 5% thì pri nó nhảy loạn xạ. Còn Id mới mở Invite thì lại càng hên xui, hoặc là 500capt hoặc là 1.000capt sẽ nhảy pri

cho hỏi: id chủ chưa mở invite thì nó tính số invite thế nào nhỉ?:binhsua163:
mình ko có cái nào để thử hết.

nó tự tăng invite á chị ,để ra mà ko mở có nhiều invite hơn,nửa năm rồi nhớ được vậy á,hình như là rứa á

Chủ cái group bự thiệt bự mà hỏi cắc cớ nè ;))
Hỏi cắc cớ thì trả lời cắc cớ luôn vậy ;))

Để dồn ko mở thì cứ theo công thức bôi đỏ lét mà tính tới, thay vì số 10 bên dưới sẽ nhảy dần lên số 11, 12, ... thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom