PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Bác nào cho mình hỏi giờ mình có 14 Id thì 7 Id đầu không cần proxy, 7 Id sau xài chung 1 proxy hay mỗi Id 1 proxy vậy

Tùy vào con proxy của bạn, nếu nó đủ mạnh thì dùng 1 proxy đó cho 7ids còn lại, còn nó "yếu xìu" hoặc "dở dở ương ương lát lên lát xuống ;))" thì 1 con proxy cho 1 hoặc 2ids mà thôi.
--------------------------
sao mình gõ đủ 1000code rồi mà nó vẫn tính 0.5 mà ko tính theo pri, ai biết chỉ dùm mình với

Câu hỏi của bạn đã được trả lời tại: http://mmo4me.com/showthread.php?61...-hoi-PIX-PIX&p=1774434&viewfull=1#post1774434

Nếu mình dismiss member nào đó ra khỏi group có bị -$3 không, các bạn?
Có ID pri cao quá ! muốn xóa sổ để tạo cái mới.

Last edited by a moderator:
Nếu mình dismiss member nào đó ra khỏi group có bị -$3 không, các bạn?
Có ID pri cao quá ! muốn xóa sổ đẻ tạo cái mới.

ko bị gì đâu. id nào bị dismiss thì sẽ bị banned thôi, còn id chủ ko bị trừ $. 1 tuần mình dismiss cỡ 70id nên biết rõ lắm.:binhsua58:

ko bị gì đâu. id nào bị dismiss thì sẽ bị banned thôi, còn id chủ ko bị trừ $. 1 tuần mình dismiss cỡ 70id nên biết rõ lắm.:binhsua58:

Thanks a lot.

Group của bạn lớn lắm hả? dismiss chi khủng thế!...70 ID

Tình hình là hôm qua mình rút $ ở pix nó thông báo thành công rồi mà LR mình chưa có tiền ai biết cách xử lý không giúp mình.Thanks

Các bạn cho mình hỏi chút
1.Gõ pix mà gặp 2 từ mà chỉ nhìn thấy 1 từ còn từ còn lại không nhìn thấy chữ nào thì gõ thế nào?
2.thỉnh thoảng trong lúc làm pix nó ra các khoảng trắng hoặc xanh mà không có ký tự nào thì gõ thế nào?
Thanh kju vinamilk!

newbie thì xin vào mấy group có chữ VERIFY by BQT mà làm, chứ lấy invi làm gì, có bít invi đc xài như thế nào ko

Invicode chắc là mã số để mời người khác tham gia Pix làm cấp dưới của mình.
Invi có thể tự cheat ID cho riêng mình.
Mình tự sướng.
Mong bác chỉ giáo

Pix có thưởng hoa hồng từ các id con ?
pix chỉ có chế độ thưởng cho top5 trong ngày, nhưng chua lắm.
newbie thì xin vào mấy group có chữ VERIFY by BQT mà làm, chứ lấy invi làm gì, có bít invi đc xài như thế nào ko
pr pr pr:m135::m011::m015:
Invicode chắc là mã số để mời người khác tham gia Pix làm cấp dưới của mình.
Invi có thể tự cheat ID cho riêng mình.
Mình tự sướng.
Mong bác chỉ giáo

về bản chất invite-code của pix đúng là để reg id con cho 1 id chủ=>tiền cộng về id chủ.
nhưng khác cách bạn hiểu ở chỗ: invite-code của pix ko cho rộng rãi và số lượng phụ thuộc vào tổng $ mà id chủ (gồm cả các id con của id chủ đó) làm dc.=>invite-code là thứ đáng giá với old và hơi xa xỉ với newbie.:binhsua168:

- - - Updated - - -

Các bạn cho mình hỏi chút
1.Gõ pix mà gặp 2 từ mà chỉ nhìn thấy 1 từ còn từ còn lại không nhìn thấy chữ nào thì gõ thế nào?
2.thỉnh thoảng trong lúc làm pix nó ra các khoảng trắng hoặc xanh mà không có ký tự nào thì gõ thế nào?
Thanh kju vinamilk!
1: mở có 1 mắt làm sao thấy dc 2 từ:binhsua146:
2:gõ phím trên cùng bên trái.

pix chỉ có chế độ thưởng cho top5 trong ngày, nhưng chua lắm.

pr pr pr:m135::m011::m015:

về bản chất invite-code của pix đúng là để reg id con cho 1 id chủ=>tiền cộng về id chủ.
nhưng khác cách bạn hiểu ở chỗ: invite-code của pix ko cho rộng rãi và số lượng phụ thuộc vào tổng $ mà id chủ (gồm cả các id con của id chủ đó) làm dc.=>invite-code là thứ đáng giá với old và hơi xa xỉ với newbie.:binhsua168:

- - - Updated - - -

cam on su giup do cua ban

Thanks ban

Nếu vậy id mới lập ko có invi thì điều đó cũng ko quan trọng mấy nhỉ.
Hy sinh 1000pic đầu vậy

Chiến Pix thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week