PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

cho mình hỏi check đúng sai của PIX ở đâu ý nhỉ
mình gõ pix pri là 0 mà sao vẫn thấy dòng chữ 0,5/1000 code mà mình gõ được 0.6$ rồi

proxy die thì dễ pít lắm. ko load ra code. ids loading nhìn dễ pít lắm.
cách khắc phục: tốt nhất thoát ids đó hoặc có thể change proxy. nên chọn proxy tốt là tránh die sớm
ps: chỉ pít vậy @@
Thanks bác, tại hôm qua được nghỉ nên định siêng đột xuất cap ban ngày. Chờ mãi chả thấy bác nào comment --> log 7ID chính + 3 ID proxy để test thử. Kết quả:
_1 proxy đang chờ load thì cứ lâu lâu lại báo "error" nhưng sau đó vẫn load code được --> Thấy có bác nào nói vụ code trắng do lỗi error 5 lần liên tiếp thì bị ban --> Trường hợp này thì có nên out ID đó ra ko (mình thấy nó vẫn load tốt ko thua kém ID chính là mấy chỉ thấy trong lúc chờ loading thì lâu lâu báo "error"
_ 1 proxy khác thì load chừng chục code xong đứng im --> Nhìn mấy ID khác vẫn lên code đều đều, chờ 1 lúc vẫn thấy ID đó ko hiện lên code nào + mấy ID khác vẫn lên đều --> Sợ proxy die --> Out ID.
Ra kiểm tra lại bằng EPS thấy 3 proxy đó vẫn sống khỏe :binhsua17:

cho mình hỏi check đúng sai của PIX ở đâu ý nhỉ
mình gõ pix pri là 0 mà sao vẫn thấy dòng chữ 0,5/1000 code mà mình gõ được 0.6$ rồi

- ID solo thì chỉ có cách coi số tiền, rồi ghi ra giấy, sau đó gõ bao nhiêu capt, lại ghi ra giấy, rồi coi pri đó đang bao nhiêu rồi ghi ra giấy, rồi cộng trừ nhơn chia để biết số lượng chênh lệch.
- Còn vụ vẫn thấy fixed 0.5$/1000 thì hên xui, có khi hết 1000 đầu tiền thì đổi, có khi phải gõ tới mức nào đó thì sẽ hết fixed và sẽ chuyển sang pri.

Ra kiểm tra lại bằng EPS thấy 3 proxy đó vẫn sống khỏe :binhsua17:

- Proxy thì nó sống khỏe hay là sống ngất ngư lây lất thì tùy vào nó đang và sẽ kết nối tới server nào, tùy quãng đường ngắn hay dài, mức độ bảo mật của server sẽ kết nối tới. Không nhất thiết nó đang khỏe là kết nối tới pix đều tốt :D

Có ai nhận được SMS từ WEBMONEY ko vậy?
Từ hôm qua đến giờ không nhận được SMS nào cả?
Không đăng nhập được vào luôn. Đang dùng Webmoney classic

cho minfh hoi sao mình đăng nhập ID toàn biij báo lỗi là sao nhỉ
10ID chỉ đăng nhập Ok được 4-5 ID, phải còn lâu mới lại đăng nhập lại được

cho minfh hoi sao mình đăng nhập ID toàn biij báo lỗi là sao nhỉ
10ID chỉ đăng nhập Ok được 4-5 ID, phải còn lâu mới lại đăng nhập lại được
chắc ai đó trong mạng của bác cũng log ko biết chừng. max id 1 ip có 7 thôi mà

cho tớ hỏi làm sao để kiểm tra proxy vậy dạo nay hay pị vừa bỏ vào là die lun mặc dừ soft báo fast
Vào toolscheck.net hoặc miss-huyen.biz để check proxy theo dạng proxy:port
Ví dụ như 22.236.53.42:8101
Con nào live thì cứ táng mà die thì vứt

Ai giải thích cho mình cái phần mềm CAPTCHER để làm gì không với cho mình link down với. Tks trước :D

Hix 2 ngày rồi mà không ai vào trả lời hộ mình sao !

Tại vì câu hỏi của bạn nó thuộc diện "Nâng cao" nên cả cái box capt này người ta chưa đủ kiến thức để trả lời dùm á

Bạn gõ 1000 captcha đầu tiên nó sẽ tính rate là 0.5$/ 1000 pic tức là làm được 0.5$ thì lúc đó nó sẽ tính theo pri như acc trong group

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom