PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Đây là topic tổng hợp toàn bộ vấn đề liên quan đến dự án pixprofit, bao gồm: Hướng dẫn cách đăng kí và làm việc, updated tình hình load, tình hình pay, tình hình ban, updated các tin tức về Pix...

TRANG CHỦ:
PIXPROFIT.COM .......... PIXANDPROFIT.COM ........ PIXTYPER.COM​

RULE: YÊU CẦU CÁC BẠN XEM KĨ VÀ TÌM ĐÚNG MỤC MÌNH CẦN. NHỮNG TRƯỜNG HỢP KO TÌM ĐƯỢC TOPIC ĐÚNG NHU CẦU VỀ DỰ ÁN PIX (99% ĐÃ NẰM TRONG TOPIC NÀY RỒI) MỚI ĐƯỢC PHÉP TẠO TOPIC MỚI. AI SAI PHẠM, DEL BÀI KHÔNG CẦN LÝ DO + XỬ LÝ THEO RULE (4RUM NÓI CHUNG VÀ BOX CAPTCHA NÓI RIÊNG)

I. TÌNH HÌNH CHUNG VỀ DỰ ÁN PIX
- Về đăng kí: có 2 hình thức đăng kí
+ Đăng kí có invi: nếu bạn có group có invi, bạn sẽ tạo được ID mới thuộc group đó. Lúc này rate làm việc sẽ tính theo pri (cụ thể xem phía sau)
+ Đăng kí không có invi: nếu bạn ko có invi, bạn vẫn có thể tạo ID làm việc với rate 0.5$/1000 code

- Về rate làm việc
+ ID cũ trước 14/2: 1$/1000 code
+ ID mới sau 14/2 lập theo invi: dao động từ 0.55$/1000 code với pri 9 đến 1$/1000 code với pri 0 (mỗi cấp pri chênh lệch nhau 0.05$/1000 code)
+ ID mới lập ko có invi: 0.5$/1000 code

- Về tình hình pay
Hiện Pix pay khá nhanh, thông thường pay đều ít nhất 1 lần/1 ngày. Thường reset và pay vào 10-12h đêm. Cá biệt có những ngày pay đến 2 lần, rơi vào 1 số giờ ko cố định: 7h sáng, 1h trưa, 5h chiều.

- Về tình hình load
+ Từ 11h đêm - 6h sáng: load rất nhanh. 3-5 ID có thể gõ full speed
+ Các giờ còn lại vào ban ngày: khá chậm, cần ít nhất từ 10-15 ID để đạt full speed. Cá biệt các giờ buổi trưa đến chiều, có thể cần đến 20-25 ID nếu gõ với tốc cao 25 sp trở lên.

- Về tình hình ban:
Pix tỏ ra mún ban hết ID cũ để thiết lập về rate mới có lợi cho nó hơn. Có nhiều nguyên nhân ban, như: gõ cheat, chọn sai chó mèo, gõ ko kịp nên bỏ chữ,.... Tham khảo thêm topic updated tình hình ban để hiểu rõ hơn.

II. CÁC TOPIC VỀ DỰ ÁN PIX

TOPIC HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÍ VÀ LÀM VIỆC hướng dẫn đăng kí và làm việc từ a-z với dự án Pix

TOPIC HỎI ĐÁP CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN trình bày dưới dạng hỏi đáp, mem sẽ có câu trả lời cho mọi thắc mắc tại đây
TOPIC UPDATED TÌNH HÌNH PAYMENT show proof và thông báo mới nhất tình hình trả tiền của Pix
TOPIC UPDATED TÌNH HÌNH LOAD cập nhật từng phút tình hình load làm việc của Pix
TOPIC UPDATED TÌNH HÌNH BAN ID nơi ae show proof ID ban, than thở cũng như chia sẽ kinh nghiệm chống ban
TOPIC VỀ CÁC SOFT GÕ PIX
SOFT CỦA BÁC XUÂN ĐỨC một trong những soft rẻ và tốt nhất hiện nay, do XuanDuc viết tool. Có nhiều ưu điểm, nên được đa số ae captcha tin dùng​

SOFT CỦA BẠN TIAIEN
một soft 2 in 1 của tiaien, mới đc phổ biến gần đây, là một sự lựa chọn nữa dành cho ae captcha​
CÁC TOPIC KHÁC LIÊN QUAN VỀ PIX
CẬP NHẬT CÂU HỎI PIX TRONG LÚC LÀM VIỆC updated 10/6 trong quá trình làm việc, Pix có thêm những code ở dạng câu hỏi, topic updated câu hỏi và trả lời cho bạn​
BOX TUYỂN REF nơi các team và mem tìm đến nhau để hợp tác
BOX TRAO ĐỔI MUA BÁN ID PIX nơi diễn ra các hoạt động giao dịch nói chung về captcha, như mua bán ID, tool gõ,...

Ngoài những mục đã có trong topic này, những bạn nào thấy có topic nào hữu ích, ví dụ như: add free ID cho mem gõ Pix, giới thiệu soft gõ pix, các phần mềm hỗ trợ.... thì comment link tại topic này lun. Nếu thấy hợp lý, mình sẽ bổ sung lên #1 để mọi người xem. Những ý kiến, ý tưởng bổ sung cho dự án, các bạn cũng có thể yêu cầu tại đây.

Thân.

BQT MMO4ME.COM

Attachments

• bia pix 2.jpg
    bia pix 2.jpg
    53.7 KB · Views: 472
Last edited by a moderator:
hay quá, rất có ích cho newbie

Tình hình là rất gọn nhé :D , link liên kết thế này thì sao này newbie lẫn pro đều dễ check hơn khá nhiều , ko quá quan tâm việc trôi nổi bài ngoài topic :D .

Mừng vì ý tưởng của mình có phần nào dc áp dụng :p . Giờ làm thêm 1 cái topic về mega và CT nữa thì tốt quá :D

Topic đầy đủ và dễ hiểu lắm ^^!!! Công nhận bạn wing mới lên Trial làm việc hiệu quả thật :binhsua11:

Thank cậu . Lúc trước mình làm pix không đọc , giờ đọc mới thấy nhiều chỗ trước mình chưa biết .

Rất hữ ích , Phát huy nhé bạn :D

mới lên mod hoạt động sôi nổi nhỉ. cố gắng phát huy như thế giúp cho box capchat tốt đẹp nha. :lac:

lên chức nha cung hỉ cung hỉ :)) anh rin ra đây khao nhaz =)) vote 1 phiếu nhé

II. CÁC TOPIC VỀ DỰ ÁN PIX

Ngoài những mục đã có trong topic này, những bạn nào có ý tưởng hoặc nhu cầu bổ sung, ví dụ như: add free ID cho mem gõ Pix, giới thiệu soft gõ pix, các phần mềm hỗ trợ.... thì comment tại topic này lun. Nếu thấy có ích và hợp lý, mình sẽ bổ sung lên #1 để mọi người xem.

Thân.

BQT MMO4ME.COM

rắc rồi quá, mấy cái topic update baned, các vấn đề về LR, WMZ đâu mất tiêu rồi, không lẽ mỗi lần muốn vào đó phải vào đây à? chắc ý chủ thớt muốn mỗi lần như vậy mọi người vào đây để nhớ công chủ thớt hay sao đó nhỉ? sao không để mấy cái topic đó như cũ đi cho đỡ mất công, vào box capt là thấy được liền :binhsua168:

rắc rồi quá, mấy cái topic update baned, các vấn đề về LR, WMZ đâu mất tiêu rồi, không lẽ mỗi lần muốn vào đó phải vào đây à? chắc ý chủ thớt muốn mỗi lần như vậy mọi người vào đây để nhớ công chủ thớt hay sao đó nhỉ? sao không để mấy cái topic đó như cũ đi cho đỡ mất công, vào box capt là thấy được liền :binhsua168:

cậu đừng lo , topic update wmz lr nó sẽ nhảy giựt giựt khỏi phải lo :m146: đảm bảo tối nào nó cũng nhảy lên xuống cho coi
Cái nào quan trọng thì BQT box capcha sẽ sticky cái nào mức bình thường thì sẽ ko sticky nữa

nếu bạn cảm thấy topic nào cần thiết cần sticky thì đưa ra ý kiến. Mình sẽ hội ý, nếu hợp lý sẽ sticky lên. Vì trước đây nhiều bạn đã góp ý về vấn đề có quá nhiều sticky là rối mắt, nên mình mới lược bỏ và gộp vào 1 topic. Ở đây ko có chuyện mình muốn mọi người nhớ ơn gì đâu nhen :D

khá hữu ích mod mới làm việc như thế là quá ok :binhsua37:

Chúc mừng lên TMOD, làm việc hiệu quả nhé :D

À trước mình thấy còn có phần phân biệt chữ nữa, không biết đi đâu rồi nhỉ?

Chúc mừng lên TMOD, làm việc hiệu quả nhé :D

À trước mình thấy còn có phần phân biệt chữ nữa, không biết đi đâu rồi nhỉ?

Đang chỉnh lý và sẽ post lại trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn nhé :D

Có soft pixprofit của tiaien nữa kìa, post luôn nha! ai có nhu cầu add id nhỏ lẽ để làm việc trên soft asian thì pm mình..free

Updated:
- đưa thêm link soft Pix của bạn Tiaien theo yêu cầu của bạn Phamthang...
- viết thêm chú thích cho từng link, giúp newbie dễ dàng hơn trong việc tìm topic

Hi vọng có thêm nhiều bài viết bổ ích và đóng góp ý kiến của các bạn để dự án Pix ngày càng hot hơn.
Thân.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom