PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

cho hỏi , mình có 1id chủ , mình gõ nhiu $ thì đc invi , và đc 5 invi hả ?

Thanks ban
Nếu vậy id mới lập ko có invi thì điều đó cũng ko quan trọng mấy nhỉ.
Hy sinh 1000pic đầu vậy
Chiến Pix thôi.

Bạn này vẫn chưa hiểu invite và group cho lắm nè.
Đúng là hỏng có quan trọng, nhưng để gõ được pix vào ban ngày thì ít nhất phải dùng tới 7ids, và mức min = 3$ thì có invite và group chỉ cần gõ 3.000 capt (pri 0), thì bạn phải gõ tới 7 x 3.000capt mới đủ sở hụi :D và đương nhiên là vẫn đủ 21$ :D

cho hỏi , mình có 1id chủ , mình gõ nhiu $ thì đc invi , và đc 5 invi hả ?
Bạn phải mở 5invite đang có ra, rồi mới có thêm invite theo công thức.

PRO nào cho mình hỏi chút.Mình gõ 4 id pix pri 4 sau 2h thì 2 cái pri 0 còn 2 cái lên 9 mà check tỷ lệ chính xác tương đối nhau,cho meo không gặp câu hỏi 2 câu đều ghi i dont know.Nó tính pri kiểu gì vậy nhỉ.2 cái pri 9 tỷ lệ chính xác là 96%.PRO giải thích dum

Last edited by a moderator:
PRO nào cho mình hỏi chút.Mình gõ 4 id pix pri 4 sau 2h thì 2 cái pri 0 còn 2 cái lên 9 mà check tỷ lệ chính xác tương đối nhau,cho meo không gặp câu hỏi 2 câu đều ghi i dont know.Nó tính pri kiểu gì vậy nhỉ.2 cái pri 9 tỷ lệ chính xác là 96%.PRO giải thích dum
Khó thể nói dc lắm. có thể gõ tốc độ gõ đều đều hoặc thời gian hoàn thành captcha. việc liên quan đến pri thì khó giải thích lắm
Có thể tóm gọn trong 2 từ HÊN XUI :D

Mình đăng ký 2id mà nó ko gửi lại mail để xác nhận. Thế là mất toi 2 invi . Ai biết vấn đề này cho xin ý kiến với. (Mail đăng ký rất cẩn thận và chính xác rồi)

pri chỉ để ngắm thôi T_T chứ mình nè, có 1 acc khoảng 4200 code, đúng gần 4100 code, mà vẫn pri 7. _ __|| ...

Mục proxy trong soft bubu là cái gì vậy ?
Câu hỏi *** mèo là con con nào ?

21784aa355b2331ddc58d310e8da9984_50949909.untitled.bmp
[/url]
heo mi

Last edited by a moderator:
bạn làm vậy thì ai mà hiểu? ít ra pải post tấm hình chưa wa chỉnh sửa, rùi ghi thắc mắc ở dưới hay sao đó chứ? Ghi kiểu này thì đố ai mò dc ...

cho em hỏi là mình làm dc 3$ thi có thể fix nó thanh toán ngay trong ngày luôn ak...hay là phải đợi tới thứ 3 như bên mega nhỉ???
cho em xin ý kiến đi:binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:

cho em hỏi là mình làm dc 3$ thi có thể fix nó thanh toán ngay trong ngày luôn ak...hay là phải đợi tới thứ 3 như bên mega nhỉ???
cho em xin ý kiến đi:binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:

;)) với câu hỏi này, bạn cần phải bị đè ra quánh 3 cái vào mông
When you click 'order payment' you payment gets 'pending status'. It means it queued in payment processing. When it finally gets to processing, your balance reduces. Then after that it'll take some time to complete the processing. Sometimes it takes even up to a week to complete the processing. But most often we process it during a day. Anyway we process it as fast as we can. No need to worry.
Thông thường Pix sẽ trả tiền khi đủ 3$ trong vòng 24 tiếng, tính theo giờ VN giao động ở khoảng 9h tối tới 1h sáng hôm sau.

Mấy bác hay cap dùng proxy cho mình hỏi chút, tại mình hiếm khi làm ban ngày, đa số là cạp đêm nên chưa có kinh nghiệm dùng proxy nên cần hỏi các bác 1 ít:
_ Trường hợp nào để nhận biết đang gõ mà proxy die --> Cách khắc phục: có thể add proxy khác thay thế ngay hay phải out ID đó ra rồi log ID và proxy khác vào?
_ Cách hạn chế bị banned ID khi dùng proxy (do proxy die mà ko để ý, v..v..): các bác cho gợi ý.
Thanks các bác.

Mấy bác hay cap dùng proxy cho mình hỏi chút, tại mình hiếm khi làm ban ngày, đa số là cạp đêm nên chưa có kinh nghiệm dùng proxy nên cần hỏi các bác 1 ít:
_ Trường hợp nào để nhận biết đang gõ mà proxy die --> Cách khắc phục: có thể add proxy khác thay thế ngay hay phải out ID đó ra rồi log ID và proxy khác vào?
_ Cách hạn chế bị banned ID khi dùng proxy (do proxy die mà ko để ý, v..v..): các bác cho gợi ý.
Thanks các bác.
proxy die thì dễ pít lắm. ko load ra code. ids loading nhìn dễ pít lắm.
cách khắc phục: tốt nhất thoát ids đó hoặc có thể change proxy. nên chọn proxy tốt là tránh die sớm
ps: chỉ pít vậy @@

Announcements

Forum statistics

Threads
420,059
172,124
Latest member
hagiang15

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week