PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Mọi người cho mình hỏi là bây giờ 1IP log đc bn IDS Pix vậy?
Trước thì là uder 7 ids. Còn bjo?

làm sao để giảm pri vậy mấy bạn ??? ... Mình gõ hoài mà chả xuống pri, vẫn pri 4
pri 4 là gõ ok rồi,trên 500 code mới cập nhật pri hay sao ý,pix nó điên lắm,pri tăng thì dễ mà giảm thì khó lắm

thấy pix nào phải lo canh proxy, rồi cap thì gặp câu hỏi, hình mèo,*** này nọ mà sao pà con lại cap nó nhiều thế nhỉ, có gì ngon hơn các dự án khác

thấy pix nào phải lo canh proxy, rồi cap thì gặp câu hỏi, hình mèo,*** này nọ mà sao pà con lại cap nó nhiều thế nhỉ, có gì ngon hơn các dự án khác

Vì làm Pix sẽ có cầy tơ 7 món và mèo hoang 12 món để mà nhâm nhi với đế đó mà ;))

Chiến qlink và mega khỏe hơn, khỏi phải phân biệt hoa thường gì hết

Login acc chủ mà nó cứ báo: Sorry, try to login later ... mãi thôi TT.TT

Mà "try" hoài vẫn hok dc TT.TT hjx ... sao kỳ vậy ta :(

Vì làm Pix sẽ có cầy tơ 7 món và mèo hoang 12 món để mà nhâm nhi với đế đó mà ;))
đâu chỉ có thế , còn đc "bác sĩ" nè , "y tá " nè khám bệnh free á:binhsua146: , lâu lâu nó bắt mình vắt óc suy nghĩ vài " câu hỏi " tí thôi:binhsua141: , mà ai ko "ngoan" thì chịu phạt 3$ nhá:binhsua07:
mấy bạn capt id con 1k capt trung bình đc nhiu nhỉ

Cho hỏi có bao nhiu cách để có được acc group chủ??

Chiến qlink và mega khỏe hơn, khỏi phải phân biệt hoa thường gì hết

Ai nói Mega không phân biệt hoa/thường? Tùy code mà xử lý , code 2 chữ thì không nhưng code đơn thì phân biệt đó bạn ạ!

Ai nói Mega không phân biệt hoa/thường? Tùy code mà xử lý , code 2 chữ thì không nhưng code đơn thì phân biệt đó bạn ạ!

Mọi người nói :)), tùy cái jề nữa, phan chữ thường hết

Do rất nhiều nguyên nhân mà pri tăng cao bạn à?
VDU: 1 ngày xấu trời. Pix nổi loạn
- Gõ sai nhiều, *** mèo xuất hiện nhiều cũng có thể làm pri tăng cao.
- Play and Paused nhiều quá.:)
-....
Nhiều lắm bạn à, ngày trc pri còn đc tính đúng chút bjo nó random pri ấy mà.:)

vừa tạo id xong, gõ đàng hoàng mà nó dám nhảy lên 6...:binhsua140: gõ hơn 20code đàng hoàng vào acc chủ kiểm tra dc 1code

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week