Phải chăng EMPAR.PRO đã "hết thời" ?!?

ko thấy pro tuyển reff nào vào comment một câu.khi tuyển thì ngon ngọt...support nhiệt tình. dep song rồi anh em hoang mang thì chẳng thèm một câu chia sẻ....BẠC QUÁ

vừa post 1 bài tuyển ref trên moneymakergroup nó del ngay ko cần dòm @.@ làm ngồi viết tiếng anh mún dài cổ mình post mẫu mọi người ai mún post lên web nước ngoài thì cứ copy thoải mái :D
Empar.Pro: the first auto finance business, with the Emirates Partners tourist company registered in United Arab Emirates.

You will sign up by your mobile phone number with the code send to you when you sign up.
This is a new site and started on 22th February 2012. I deposited 47$ and now I have 108$.
1$= 1em.
1EM - 9% each cycle
3 - 9% each cycle
4 - 9% each cycle
7 - 9%each cycle
11 - 7% each cycle
18 - 7 %each cycle
29 - 7% each cycle
47 - 7% each cycle
76 - 7% each cycle
199 - 7%each cycle
322 - 7% each cycle
521 - 7% each cycle
843 - 7% each cycle
1364 - 7% each cycle
Withdraw through Liberty reserve, perfect money and solidtrustpay(coming soon)
Min withdraw 1em
Pay instantly.
Empar.Pro
Step 1: click my link above and then click free registration. And then choose your country. and fill in your phone number without country code and 0. Wait 5-10 minutes a code will send to your phone. fill in the verification code from sms. Attention: You have to save this code because anytime you sign in your account, you always use this code.
Step 2: Click Main -> Replenish the balance and choose the bank which you want to withdraw and then in Input sum fill the amount of money you want to deposit.
Step 3: click Main -> Buy programs and choose em that you want to buy
Step 4: Click programs-> Cycles you will see all the em that you bought.
If you sign up through my link I will refback 40% your deposit.

Now you should buy em 3 and em 4. profit will be good.
This is proof of my upline

If you have more than 10 em please leave some message on this topic I will refback you immediately. By this form:
ID member : QDZ2786
Old em: XX
New em: XX
Send bonus into :LR (I only refback you through LR) Tks.
Theo bài của bác Lee nhé.
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79: English có hạn nên có sai thì sửa lại hehe .

up tiếp cho ai cần @.@

bao giờ cho hòa vốn đây

có cậu là hợp vs ý mình nhất, ko có ng ngu trong vụ EMPRO, chỉ có ng quyết đoán, như canh bạc vậy mà :)

đúng rồi, nếu ăn ngon, có thấy ai than gì không, nghe một số phân tích nhần định, đến hồi cơ hội qua đi thì ôi thôi rồi :|

còn vài LR chắc phải làm event giả từ mmo wa :| xxx
Đừng đi bác max, bán card từ từ rồi lấy lại tiền :D
ko thấy pro tuyển reff nào vào comment một câu.khi tuyển thì ngon ngọt...support nhiệt tình. dep song rồi anh em hoang mang thì chẳng thèm một câu chia sẻ....BẠC QUÁ
Giờ họ vô thì biết nói gì? Các cậu đừng buồn nữa à ;))

Miếng cơm manh áo cả thôi. Tớ cũng Dep. Cũng lỗ nặng :D kô nhiều nhưng cũng là tất cả những gì tớ kiếm đc từ MMO . :D chẳng ai bỏ miếng cơm mình ra cho người khác đâu :) thôi. chấp nhận vì sự liều lĩnh của chúng ta :D

vừa post 1 bài tuyển ref trên moneymakergroup nó del ngay ko cần dòm @.@ làm ngồi viết tiếng anh mún dài cổ mình post mẫu mọi người ai mún post lên web nước ngoài thì cứ copy thoải mái :D
Empar.Pro: the first auto finance business, with the Emirates Partners tourist company registered in United Arab Emirates.

You will sign up by your mobile phone number with the code send to you when you sign up.
This is a new site and started on 22th February 2012. I deposited 47$ and now I have 108$.
1$= 1em.
1EM - 9% each cycle
3 - 9% each cycle
4 - 9% each cycle
7 - 9%each cycle
11 - 7% each cycle
18 - 7 %each cycle
29 - 7% each cycle
47 - 7% each cycle
76 - 7% each cycle
199 - 7%each cycle
322 - 7% each cycle
521 - 7% each cycle
843 - 7% each cycle
1364 - 7% each cycle
Withdraw through Liberty reserve, perfect money and solidtrustpay(coming soon)
Min withdraw 1em
Pay instantly.
Empar.Pro
Step 1: click my link above and then click free registration. And then choose your country. and fill in your phone number without country code and 0. Wait 5-10 minutes a code will send to your phone. fill in the verification code from sms. Attention: You have to save this code because anytime you sign in your account, you always use this code.
Step 2: Click Main -> Replenish the balance and choose the bank which you want to withdraw and then in Input sum fill the amount of money you want to deposit.
Step 3: click Main -> Buy programs and choose em that you want to buy
Step 4: Click programs-> Cycles you will see all the em that you bought.
If you sign up through my link I will refback 40% your deposit.

Now you should buy em 3 and em 4. profit will be good.
This is proof of my upline

If you have more than 10 em please leave some message on this topic I will refback you immediately. By this form:
ID member : QDZ2786
Old em: XX
New em: XX
Send bonus into :LR (I only refback you through LR) Tks.
Theo bài của bác Lee nhé.
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79: English có hạn nên có sai thì sửa lại hehe .

Em xin mạnh dạn cho mượn cái proof để các bác đi tuyển ref - Vẫn còn 10$ vốn nữa :(

up bài này cho các bác đi tuyển ref ở nước ngoài.
đề nghị anh em ta mỗi người spam 1 bài thể nào chả ăn được vài thằng.
Hãy cố tuyển ref nước ngoài đi các bạn. Chúng ta phải hiểu là dù có là ref của ai thì cũng là tính trên toàn hệ thống, mọi người đều được tiền
Để nghị các bác có list 4r nước ngoài post list cho a e vào spam.

Last edited by a moderator:
Tội các bác quá.Em thì thấy nó ko làm gì mà chia lãi cho các bác là nghi rùi.Thế cho hỏi.các bác dep vào nuôi nhg ng` đi trước.vậy những ng đi trước đủ vốn và lời thì rút ko đầu tư nữa thì ai nuôi các bác đây.Mà ngày qua ngày tiền ko sinh lời thì mất giá.Buồn thằng admin site thấy site mình hết hot rùi thì làm cụ scam to.Sau đó tạo site mới nhờ các PR VN dụ dỗ ng VN.Mà cho hỏi site này lấy nguồn từ đâu vậy.Từ trang nc ngoài hay là trong 4rum có nội gián truyền bá site bá đạo
P/s chia buồn các bác

chỉ khổ những người đi sau. đi trước đc hưởng 155 cho tầng 1 và 5% cho các tầng tiếp. he he

chia buồn với các bạn nhé! Mấy hôm nay thằng này hot quá người tuyển nhà nhà dep . Ham quá mà LR hết sạch. giờ tình hình thế này thở phào mình vẫn còn may mắn. Ở đời ai cũng phải dại rồi mới khôn được, chả có ai khi sinh ra đến khi về đất mà dám bảo đời mình chả dại bao giờ. Nhớ hồi trước tham gia vào hệ thống đa cấp, bọn Nút nó vạch ra cho mình viễn cảnh nào là ko làm gì cũng có tiền, công việc mang tính nhân sinh vì giúp đỡ người khác, được đi du lich miễn phí, đào tạo miễn phí ... nghe sướng quá về vay mượn bạn bè, tiền học, mua đồ dùng học tập... đáp cả vào rồi chợt nhận ra mình sai lầm thì đã quá muộn, lúc đó vừa nhục mà éo giám nói với ai, âm thầm chịu đựng khổ lắm. Xong rồi ngẫm lại đó là một bài học khá đắt giá với giá ko hề đắt

cái này ai nhìn thấy tiền nhiều mà chả ham, thử hỏi trong fourm này mấy ông đại gia xem các ông đó mất bao nhiêu? vụ này ai mà chả mất nhiều hay ít thôi.
đã chấp nhận chơi là phải chấp nhận rủi ro.

chia buồn với các bạn nhé! Mấy hôm nay thằng này hot quá người tuyển nhà nhà dep . Ham quá mà LR hết sạch. giờ tình hình thế này thở phào mình vẫn còn may mắn. Ở đời ai cũng phải dại rồi mới khôn được, chả có ai khi sinh ra đến khi về đất mà dám bảo đời mình chả dại bao giờ. Nhớ hồi trước tham gia vào hệ thống đa cấp, bọn Nút nó vạch ra cho mình viễn cảnh nào là ko làm gì cũng có tiền, công việc mang tính nhân sinh vì giúp đỡ người khác, được đi du lich miễn phí, đào tạo miễn phí ... nghe sướng quá về vay mượn bạn bè, tiền học, mua đồ dùng học tập... đáp cả vào rồi chợt nhận ra mình sai lầm thì đã quá muộn, lúc đó vừa nhục mà éo giám nói với ai, âm thầm chịu đựng khổ lắm. Xong rồi ngẫm lại đó là một bài học khá đắt giá với giá ko hề đắt
chính bác đã dại 1 lần rồi đó, chẳng gì phải buồn cả, một khi chấp nhận rủi ro rồi thì thua 100% củng không là vấn đề vì đó là quyết định của mình rồi mà, EM tớ nó vẫn lãi đều đều đấy thôi.

chính bác đã dại 1 lần rồi đó, chẳng gì phải buồn cả, một khi chấp nhận rủi ro rồi thì thua 100% củng không là vấn đề vì đó là quyết định của mình rồi mà, EM tớ nó vẫn lãi đều đều đấy thôi.
Lãi đều đều là nhờ vẫn còn nhiều con gà công nghiệp dep vào! Kiếm tiền trên sự đau khổ của người khác mà bác cảm thấy hạnh phúc thế sao?

ngủ dậy vào check thì thấy mình đc thêm 0.5$ :)).

Tình hình là dù nằm ở vị trí số vòng lần lượt những EM là 1-4-6...
Nhưng cả ngày hôm qua tới giờ (>24h ko lên đc 1 vòng sinh lãi)
Phải chăng "hết thời" EMPAR?
:binhsua01:
xin thưa là do anh em "ngoại đạo" chém qá
nên mấy bạn trong 4rum đã dè dặt và quyết định ko đầu tư típ!
:binhsua75:
sự thật là ... mấy a em ấy đúng cả!
Nói đúng hết!
hình thức này ko lâu dài, tới bước ko ai dep thì nó nhỏ giọt cà phê ban mê thôi!
:binhsua79:
Nhưng nói đi phải nói lại... trong 4r ko ít anh em đã "dồn vốn" cho mấy bạn đi trước "rỉa" ko ít
:binhsua07:
vấn đề bi giờ là... anh em cần LẤY LẠI VỐN!!!
:binhsua06:
nhưng biết làm sao đây khi ko thể nào "hát cho dân ta nghe nữa"
:binhsua08:
W mún đóng góp ý kiến là mấy pro nào có mấy cái 4r mmo "tùm lum nước" hay hay pub lên cho anh em đi "câu cá", giúp người cũng như giúp mình!!!
:binhsua04:có gì vài pro cho mượn proof đc ko nhỉ :binhsua88:

Ai bàn gì bàn, đừng ném gạch w là đc, còn non nên lời lẽ kém hay, a em cũng bỏ qua cho nhé:binhsua03:

Không scam là hạnh phúc lắm rồi bạn ơi :)

có chơi thì có chịu đơn giản za đi, ai muốn đầu tư nữa thì làm ai ko thì thôi

thể loại này bấm nút đi cho sạch
đầu tư để thằng trc ăn thì đầu tư làm j, ko chơi thì bấm, xàm xàm trog lúc ngta đag nóng dễ vỡ mặt đấy kưng ạ
Ae trog này lập topic để chia sẽ với nhau cho bớt bùn thôi, còn ai ngu 1 lần rồi ko có lần thứ 2 đâu, khoi cần dạy đời

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

Lãi đều đều là nhờ vẫn còn nhiều con gà công nghiệp dep vào! Kiếm tiền trên sự đau khổ của người khác mà bác cảm thấy hạnh phúc thế sao?

Vâng, vẫn còn nhìu bạn dại khờ lắm :) Chưa bik j mà chỉ thấy mật ngon nên vẫn đag tiếp tục nuôi mấy kẻ đi trc đấy :)
Mog ae rút kinh nghiệm cũng như đừng lôi kéo thêm ai vào empar để chug tình cảnh với tụi mình thêm nữa
Xem như nó biến lun rồi đi, khỏi để ý nữa, mất để có 1 bài học mà, sau này đỡ phải mất số tiền lớn hơn
Và nhân đây cũng chia buồn với Max, bạn mất số tiền quá lớn cho 1 bài học ntn :)

Hic bữa trước mình nhớ có bác chụp cái hình tỉ lệ dep EM trên web. Mấy nước khác chỉ dep vài chục, vài trăm, có nước chỉ có vài EM. Trong khi VN mình bu vào gần 6k EM gấp rưỡi so với tất cả các nước khác cộng lại. Lúc đó ai cũng hí hửng, tưởng ta thông minh, đi trước thời đại, lên hốt trước. Giờ mới thấy là mình dại, còn bọn kia mới khôn. Giờ thì có hi vọng kiếm 4rum MMO của tụi khựa, sang dụ dỗ tụi nó bơm tiền cho ae kiếm lại thôi, chứ ko thì sặc máu cả lũ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week