[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
tềnh hềnh là sắp tới giờ hoàng đạo, anh em vào chiến đê, mấy ngày nay thấy nó load từ 0h - 2h là khủng nhất, sau 2h thì chậm dần đều tới sáng là y chang ban ngày, vậy nên cố làm từ bây giờ thật nhiều để sáng đi ngủ ngon nhé :binhsua44:

Tình hình load chậm.

25 ID vừa tay nhé...sao hôm nay pix chưa reset nữa ta:binhsua10:

pix reset lúc 8.30 rồi bạn

ủa sao kỳ vậy nhỉ mình ấn pay lúc 8h mà sao giờ vẫn chưa reset nhỉ :binhsua09::binhsua10:
đang load rùa bò 35 ID full speed code dễ gõ

có ai bị trường hợp ấn OTHER PAYMENT .. trong HISTORY payment đã RESET nhưng hôm sau tiền ko về ví mà TRONG HISTORY PAYMENT thì bị TRã tiền lại ....ko..
bị 2 bữa liên tiếp rồi .. .. 5 ACC chủ đều bị... mình xài WMZ nha...
help help:binhsua04:làm tiếp mà LÒNG cứ ZUN ZUN...

có ai bị trường hợp ấn OTHER PAYMENT .. trong HISTORY payment đã RESET nhưng hôm sau tiền ko về ví mà TRONG HISTORY PAYMENT thì bị TRã tiền lại ....ko..
bị 2 bữa liên tiếp rồi .. .. 5 ACC chủ đều bị... mình xài WMZ nha...
help help:binhsua04:làm tiếp mà LÒNG cứ ZUN ZUN...

qua topic payment hỏi đi bạn, ở đây gặp hôm nào mod có chuyện bực mình thì ra đảo đừng hỏi :D

Tình hình là load chán quá 30 id speed 24

1id ~ 0,5sp. Rùa bò ngang dọc.

:(

tinh hinh 7:20 dang rat cham rat nan~ .1id 0.8speed cho hỏi ngoài lề xíu .thằng bạn đow soft bubu về mà dăng ký ko dc .có ai bít ko.củng có nghe nói soft bubu chưa dk dc .ai bit chỉ dùm cái
:binhsua08:

tinh hinh 7:20 dang rat cham rat nan~ .1id 0.8speed cho hỏi ngoài lề xíu .thằng bạn đow soft bubu về mà dăng ký ko dc .có ai bít ko.củng có nghe nói soft bubu chưa dk dc .ai bit chỉ dùm cái
:binhsua08:

sau qua topic kia nha bạn, chừng Mod. Bubusoft tạm thời ko cho đăng ký nha bạn

70 acc vẫn chưa ăn thua

ai cho xin 500 tình hình giờ vàng để chiến nào :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900