[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
pix dần dần chậm hơn, đòi hỏi nhiều hơn 20 ps để có được một hình ảnh xác thực trơn tru. nó có thể xảy ra bởi vì quá nhiều người làm việc trong pix

25 id sp 27. Proxy chết bất đắc kì tử mọi lúc mọi nơi. Tốt nhất nên log vào 40 acc để die bớt còn khoảng 30acc là vừa. Sau đó làm tiếp thì dis thêm vài acc nữa @_@

Siêng vậy bác , bác ráng cố gắng speed 2x nha :binhsua25:

tks bác nhé...em mới cạp được chừng hơn 10 ngày thôi...trước giỡ chat chit cũng toàn mổ cò...tập gõ 10 ngón mệt ra phết ...may mà chưa bị ban acc nào :binhsua20:

- - - Updated - - -

list proxy đó ntn cậu

Công nhận test list proxy đó trên EPS thì quá good...mà log vô toàn bị "try again later" .... tự hiểu là đã full slot ...không log in được :binhsua17:

tks bác nhé...em mới cạp được chừng hơn 10 ngày thôi...trước giỡ chat chit cũng toàn mổ cò...tập gõ 10 ngón mệt ra phết ...may mà chưa bị ban acc nào :binhsua20:

- - - Updated - - -

Công nhận test list proxy đó trên EPS thì quá good...mà log vô toàn bị "try again later" .... tự hiểu là đã full slot ...không log in được :binhsua17:

lấy proxy free ở trang nào tốt vậy bạn

và test ở đâu để bít proxy đó k die

thanks bạn

- - - Updated - - -

66 con ma tui xai tam 30 con thoi ma . list do share minh ong

66 con ma tui xai tam 30 con thoi ma . list do share minh ong

thật ra trong list đó có nhiều con lúc dùng proxy finder tìm cũng đã có rồi....có nghĩa là nó vốn không phải là private proxy hoặc có thể là private proxy nhưng đã là cuối tháng nên nó không còn private .... cho nên mới có chuyện là log in không được ....
Chủ yếu là em cảm cái nhiệt tình support của bác...:binhsua17: ....nhờ bác mà em đã tìm ra được cách tìm proxy tốt... :binhsua25:

- - - Updated - - -

lấy proxy free ở trang nào tốt vậy bạn

và test ở đâu để bít proxy đó k die

thanks bạn

có muốn hỏi thì inbox riêng nhé bạn....chứ khôgn ai dại gì share ra giữa ban ngày cả trăm con mắt dồn vô đâu...ra đảo như chơi :binhsua26:

đã chậm mà còn log 35id văng hết còn 18id,sp16
té cho lành,gõ thêm đau lưng mỏi mắt

èo, ai cho xin ít tình hình 2h chiều với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,389
172,484
Latest member