Ask Nội dung bán content

trandinhtu212

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho mình hỏi nội dung bán content là gì vậy ạ , có phải nội dung bán content đủ điều kiện kiếm tiền đúng k ạ .Thanks

Một bộ phim dài 1 tiếng bác cắt ra 1 nửa còn 30p gọi là bán content :v

Bán nghĩa là nửa : Vì vậy nó là nửa của mình và nửa của người khác. Nói chung nó là 3D

Theo mình hiểu thì bÁn content tức là b dùng nội dung của người khác nhưng qua chỉnh sửa hoặc dùng cách thể hiện khác đi. Ví dụ như quay video chơi 1 game nào đó ( game ko phải do bạn tạo ra). Hoặc cover lại 1 bài hát mà không phải do mình sáng tác :D

bán content là dùng video người khác cắt ghép chỉnh sữa hoặc thêm vào tí gì đó!! Re-up vẫn kiếm dx tiền , bán content cũng vậy! nhưng 2 cái đều nguy hiểm, quan trong là chủ đề ra sao :D neu chưa biết làm content thì làm reup sau đó bán content, r tới content :D

reup vào chỗ nào cũng k an toàn! trừ khi content! Net thì đôi lúc RPM ngon hơn , nếu content tố Net bảo vệ bản quyền cho mình :D

dùng hình ảnh trên mạng ghép lại rồi thuyết minh như kiểu của khám phá thể giới. chắc là content các bác nhỉ. hay bán nhỉ. vì hình ảnh cg ko phải do mình tạo ra.

dùng hình ảnh trên mạng ghép lại rồi thuyết minh như kiểu của khám phá thể giới. chắc là content các bác nhỉ. hay bán nhỉ. vì hình ảnh cg ko phải do mình tạo ra.
Content háy bán buôn Content gì mà chẳng được bác,chỉ là cái tên,cái quan trọng là làm kiểu đó éo thằng nào khiếu nại bản quyền được vì hình ảnh không bị bản quyền.

Đơn giản vậy mà không hiểu thì làm ăn cái noiif gì nữa. Sai hết.
Khi bạn chăn nuôi 1 loại con gì đó, cụ thể ở đây là tent. Khi con tent đó lớn, có người hỏi mua thì bạn bán con tent đó. Gọi là bán con tent. Con tent đực giá rẻ hơn con tent cái.
Một thanh niên chơi Pikachu Go vừa cho hay.

Content háy bán buôn Content gì mà chẳng được bác,chỉ là cái tên,cái quan trọng là làm kiểu đó éo thằng nào khiếu nại bản quyền được vì hình ảnh không bị bản quyền.
làm kiểu này cg đk.nhưng sợ thuyết mih không hay.bị ăn chửi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom