Ask Xin nguồn View youtube chất lượng

Chào các bác , mình mới tạo thêm 1 kênh youtube , nội dung tự xây , đã nghiên cứu các kênh đối thủ và tự cảm thấy content của mình chỉ có hơn chứ ko kém , nhưng nay đến ngày thứ 6 đã post 3 video mà ko thấy youtube nó đề xuất gì cả

Bác nào có nguồn hoặc biết trang nào bán view chất lượng cho mình xin nhé ạ , giá cả không quan trọng

Bạn mua bên mình xem. Thời gian cao ổn định

bạn thử qua 1dg.me tham khảo thử

3 video chưa đủ 10+ đi bạn, view phân tích 6 tiêu chí, tối ưu 5 đề mục. tăng tương tác

3 video chưa đủ 10+ đi bạn, view phân tích 6 tiêu chí, tối ưu 5 đề mục. tăng tương tác
video chưa đủ 10+ là gì bạn nhỉ

Chào các bác , mình mới tạo thêm 1 kênh youtube , nội dung tự xây , đã nghiên cứu các kênh đối thủ và tự cảm thấy content của mình chỉ có hơn chứ ko kém , nhưng nay đến ngày thứ 6 đã post 3 video mà ko thấy youtube nó đề xuất gì cả

Bác nào có nguồn hoặc biết trang nào bán view chất lượng cho mình xin nhé ạ , giá cả không quan trọng
em đang có dàn boxphone, cày view thật. Lên view sẽ chậm nhưng được cái bác yên tâm. 0987801065 Em xin bát phở thôi

Chơi theo hội nhóm view chéo là ngon nhất nha bạn, chứ dùng mấy cái site tăng view giá rẻ bla bla thì trước sau gì cũng ăn gậy từ youtube

Bác nên tạo ra nhiều video short thì YouTube mới ưu tiên đề xuất cho kênh của bác, lúc đầu bác nên nhờ bạn bè người thân view dùm rồi viết nhận xét để tăng tương tác, thuật toán YouTube thấy vậy sẽ tự động đề xuất cho kênh bác lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom