Tutorial Tư vấn nội dung wedsite

Chả là em đang có ý định build 1 con wed nội dung về review phim nội dung dạng text ( em tự đầu tư chất xám ), thì cho em hỏi các bác content dạng này có tiềm năng để scale to không ạ, và có dính gì đến vụ bản quyền không ạ.

Chả là em đang có ý định build 1 con wed nội dung về review phim nội dung dạng text ( em tự đầu tư chất xám ), thì cho em hỏi các bác content dạng này có tiềm năng để scale to không ạ, và có dính gì đến vụ bản quyền không ạ.
review phim thì YouTube và FB đã làm rất tốt. Với lại dạng têxt ko khả thì lắm vì con người ta vốn lười đọc mà

các bác ơi ví dụ như em làm 1 video trên các nền tảng kiểu như tóm tắt phim (e ví dụ vậy) mà nhiều người xem thì được gì ạ .Em cam on
--- em mới vào nên còn chân ướt chân ráo ---

đừng hỏi ý kiến bác ơi, tự bác nhận định rồi làm đi, biết đâu làm xong lại thành ngon kiếm dc mớ tiền

Đã họ lười xem phim, chỉ xem review. Đằng này bạn lại làm text cho họ đọc. Bạn thấy bạn sai ở đâu chưa? 😁

Thực ra mình vẫn đi tìm dạng text để đọc bởi nó có thể chứa cụm từ khóa mà mình cần tìm (1 chi tiết trong film). Kiểu như đọc plot thì bị ngắn quá ý.

Mình nghĩ vẫn sẽ có người thích đọc chữ hơn thôi, đọc chữ có thể đọc lướt + đọc khi mà việc sử dụng tai nghe/xem film k phù hợp (trốn giờ làm chả hạn).

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom