Nhờ anh em tư vấn. Có tut chạy ads FB thì nên theo mảng nào kiếm $

Genuine

Junior
Reactions
36
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Mình không có căn bản bên MMO nên hỏi ngớ ngẩn tí. Anh em nào có nhã hứng thì comment inbox giao lưu thảo luận. Thanks All !!!

Có tut chạy ads FB thì nên theo mảng nào kiếm $ ?
Ads fb chỉ có mình chi tiền cho nó, chứ ở đâu mà kiếm đc $ từ nó?

Last edited by a moderator:
Có anh em nào hợp tác kiếm tiền ko nhỉ ??? Mình lo khâu chạy ads fb rồi cùng làm ăn chia %
đang có vài cái muốn chạy mà không biết sao đây

ads fb hiện tại đã fix.Ae gần tháng nay bùng ads đag treo mõm. Ngày đêm đag test tut. Có nhóm chat và group riêg trên fb chiến mobidea. Ae có cao kiến nào khác chơi net này mà k fải fb ads k. Ae nào hợp tác làm ăn k. Ưu tiên HN gặp nhau cho dễ nói chuyện. Add skype : duyphong1711. E đag có phươg án k biết có khả thi k. ..

ads fb hiện tại đã fix.Ae gần tháng nay bùng ads đag treo mõm. Ngày đêm đag test tut. Có nhóm chat và group riêg trên fb chiến mobidea. Ae có cao kiến nào khác chơi net này mà k fải fb ads k. Ae nào hợp tác làm ăn k. Ưu tiên HN gặp nhau cho dễ nói chuyện. Add skype : duyphong1711. E đag có phươg án k biết có khả thi k. ..
Bạn bị fix thôi:D

thấy còn người bùng chạy ads chiến cpc mà bác :):) Nhấp vào thì dày đặt GA + các net CPC dày che gần hết
Nhiều ông chơi cái thumbnail hiểu nhầm ( 18+ ) chiến ầm ầm

có ads face thì tranh thủ ăn trước khi nó fix thui! không bán hàng thì cứ làm gì liên quan traffic là có $ nha!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom