Nghi vấn đổ vỏ

Học cả đời cơ mà. Nghỉ 1 hôm có sao. Hâm mộ thế.:rolleyes:
Kiếm mấy cai BCS gai mang theo đề phòng là ok. Nếu sợ bục thì đeo 2-3-4-5 cái chắc là an toàn. Cứ thế mà đi thôi, chuyện này phải bản lĩnh phụ nữ mới vui
chú cứ sắm ngay mấy chai rượu vodka 40 độ đút vào bali mang theo , khi nào thấy nóng hoặc bế tắc thì uống ắt sẽ có kế =)))
đi luôn và ngay kẻo sau này có tuổi như anh lại hối hận. tới đi
bạn bè gì mà ko giúp nhau lúc khó khăn, trễ ngày, bác cứ làm tới bến ninh kiều đi, có gì mang full hd lên ae bàn luận tiếp, biết đâu tui reup thành công chia cho 50% . sợ gì đổ vỏ. sợ ko chấm mút đc miếng nào thôi
khi mmoer nói về '
'Nghi vấn đổ vỏ'

Huhu F.A như mình muốn đổ vỏ cũng không có vỏ để đổ

Ố ồ....qua rồi sau này nghĩ lại sẽ tiết đấy chú....1 thời trong sạch như này và giờ T___T

thánh nào muốn thoát FA thì inbox gấp nhé,sẽ dẫn chỗ cho tán và hướng dẫn cách tán, chốt hạ.chỉ ở HN thôi nha
thánh hiển linh!

Mấy thánh ơi, vào đây giúp em, tình hình là 3 năm rồi em chưa cưa được em nào, giờ em muốn cưa 1 em
:( mấy thánh giúp em với, và cách nào discuss để anh em vào bàn với cách tán gái với èo èo, đang cần gấp, mai đi gặp em nó lại rồi
Chọn em nào đó rồi tiến hành click đi, thế nào nó cũng lead à.

mấy kèo này thường khó lắm thớt à.

thớt đi với nó ko làm gì thì lúc về vừa tiếc vừa ức chế , còn ngược lại ,thớt ko chịu nổi làm bậy rủi xảy ra chuyện cũng ko rõ ra sao , có khi mất đứa bạn , có khi thoát FA ,có khi tự dưng có con trai sau 6-7 tháng gì đó. :D
nói chung đi mà xác định làm bậy thì đời thớt sẽ có nhiều ngã rẽ , chúc thớt dù đi ngã nào cũng thành công :D

Vào đọc thấy anh em toàn FA nhỷ.:confused::confused: cơ mà...... lêu lêu e có gấu rồi... thôi e đi ra đây :oops:

nghệ thuật tán gái gặp mặt thì tỏ ra nhát 1 tí, ngơ 1 tí. luôn tỏ ra là người quan tâm người khác đi chơi với gái gọi là ngoan thì vào những chỗ tương đối thôi ko cần sang trảnh khi đi ăn mặc sạch sẽ tí không cần quá thơm tho gì. còn với gái hư thì chả cần giữ ý cứ $ à nó chết mà ko hứng thú loại ý. ấn tượng đầu là nó dễ chết luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,878
171,922
Latest member
bongdalucenter
Back
Top Bottom